Iran na Israeli zajibizana kuhusu Tel Aviv


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,649
Likes
2,771
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,649 2,771 280
Huku İran ikitishia kuifuta Tel Aviv na Haifa katika ramani, Netanyahu awaonya wasijaribu kufanya makosa hayo
Vita kali ya Maneno baina ya İran na İzrael
Waziri mkuu wa İzrael Benjamin Netanyahu ameijibu kauli ya İran isemayo kama Marekani ikiishambulia İran basi İran watalipiza kisasi kwa Kuifuta Tel Aviv na Haifa katika uso wa dunia.

Netanyahu amesema kama İran itajaribu kufanya makosa ya kuifuta Tel Aviv na Haifa katika uso wa dunia huo ndio utakuwa mwaka mpya wao wa mwisho kuusherekea.

Netanyahu alisema hawajavipuuzia vitisho vinavyotolewa na İran lakini pia hawajatishika kwa vitisho hivyo.

Netanyahu alisema kama uongozi wa sasa wa İran ulıopo madarakanı utajarıbu kufanya makosa ya kuifuta Tel Aviv na Haifa, kıtu ambacho hawatafanikiwa lakini huo ndio unaweza kuwa mwaka mpya wao wa mwisho kuusherekea.

Mmoja wa makamanda wa jeshi la İran Yadullah Javani aliliambia shirika la habari la İran İRNA hapo jana kwamba kama Marekani itaishambulia İran basi na wao (Iran) wataifuta Tel Aviv na Haifa katika ramani.

Trt
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,404
Likes
9,418
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,404 9,418 280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,404
Likes
9,418
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,404 9,418 280
Hahaha! Eti utakuwa mwaka wao wa mwisho kusheherekea. Dah!
Ayatollah ni kelele tu Mkuu ila anaujua vizuri moto wake endapo atafanya kosa la kujaribu kurusha bomu Israel; Iran itakula kichapo ambacho hakijawahi kufikiriwa!
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
11,313
Likes
10,319
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
11,313 10,319 280
Hii hadithi inanikumbusha mwanzoni mwa miaka ya 2000(s) wakati Taliban wanasimama juu milimani kule Afghanistan wakinyanyua AK 47 zao na kujinadi kuwa ;Iwapo USA angengia kwao wangemtia adabu.Mwishowe sikumbuki ilikuwaje.
 
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,007
Likes
2,525
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,007 2,525 280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,007
Likes
2,525
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,007 2,525 280
Hii hadithi inanikumbusha mwanzoni mwa miaka ya 2000(s) wakati Taliban wanasimama juu milimani kule Afghanistan wakinyanyua AK 47 zao na kujinadi kuwa ;Iwapo USA angengia kwao wangemtia adabu.Mwishowe sikumbuki ilikuwaje.
Kilichofuata ni mayowe ya NCHI ZA KIISLAMU ZINAONEWA SANA,
ALLAH ATATUNUSURU WAJA WAKE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
11,313
Likes
10,319
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
11,313 10,319 280
Kilichofuata ni mayowe ya NCHI ZA KIISLAMU ZINAONEWA SANA,
ALLAH ATATUNUSURU WAJA WAKE

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaaa! Nakumbuka mwamba mmoja wa magharibi alikuwa anasema..."we will smoke you out of your tunnels/hideouts "...!
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,351
Likes
2,987
Points
280
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,351 2,987 280
Ayatollah ni kelele tu Mkuu ila anaujua vizuri moto wake endapo atafanya kosa la kujaribu kurusha bomu Israel; Iran itakula kichapo ambacho hakijawahi kufikiriwa!
Iran ameanza kuzungumza haya Maneno muda mrefu Sana, Hana uwezo wa kufanya huo ujinga, Kwanza amezungukwa na kambi za marekani nyingi sana, ambazo zina mashine zinazochunguza kila mradi unaofanyika hapo Irani. Kwy Google ukiangalia tuuu military base zilizopo karibia na Iran, zinaonyesha kwamba pale mashariki ya kati hakuna yeyote mwenye uwezo wa kumsumbua Israel
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,351
Likes
2,987
Points
280
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,351 2,987 280
Iran ameanza kuzungumza haya Maneno muda mrefu Sana, Hana uwezo wa kufanya huo ujinga, Kwanza amezungukwa na kambi za marekani nyingi sana, ambazo zina mashine zinazochunguza kila mradi unaofanyika hapo Irani. Kwy Google ukiangalia tuuu military base zilizopo karibia na Iran, zinaonyesha kwamba pale mashariki ya kati hakuna yeyote mwenye uwezo wa kumsumbua Israel
Angalieni izo Military Base zilizopo karibia na Irani
Ni shida
screenshot_20190212-114727-jpeg.1020511


Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Sela Son

Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
65
Likes
54
Points
25
S

Sela Son

Member
Joined Dec 31, 2018
65 54 25
Ayatollah ni kelele tu Mkuu ila anaujua vizuri moto wake endapo atafanya kosa la kujaribu kurusha bomu Israel; Iran itakula kichapo ambacho hakijawahi kufikiriwa!
Iraq chini ya sadam alirusha scud inside Israel zaidi ya Mara mbili lakini hakukuwa response yoyote ya haraka..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,404
Likes
9,418
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,404 9,418 280
Iraq chini ya sadam alirusha scud inside Israel zaidi ya Mara mbili lakini hakukuwa response yoyote ya haraka..

Sent using Jamii Forums mobile app
Yalishapimwa na yakaonekana hayana madhara yoyote; why should you waste resources kwa kitu ambacho hakina madhara?

Kwa case ya Iran, projectile yoyote itakayokuwa intercepted ikitokea upande wa Iran au base yoyote ya Iran kuelekea Israel; nawahurumia wote waishio Tehran na miji mingine ya Iran. Mungu apishe mbali maana kichapo chake nashindwa kupata picha kitakavyokuwa hata ikibidi Sabato itavunjwa siku hiyo.
 
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
2,001
Likes
1,699
Points
280
Kanye2016

Kanye2016

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
2,001 1,699 280
Hii hadithi inanikumbusha mwanzoni mwa miaka ya 2000(s) wakati Taliban wanasimama juu milimani kule Afghanistan wakinyanyua AK 47 zao na kujinadi kuwa ;Iwapo USA angengia kwao wangemtia adabu.Mwishowe sikumbuki ilikuwaje.
Jaribu kuangalia VICE utaona jamaa wanavyozidi kugain controll, Usisome na kusikiliza sana vyombo vya habari kutoka west wanaficha mambomengi sana
 
R

RTI

Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
70
Likes
195
Points
40
R

RTI

Member
Joined Dec 20, 2018
70 195 40

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086