bampami
JF-Expert Member
- Nov 5, 2011
- 5,700
- 4,126
Habari ya asubuhi wanajF!
Naomba msaada katika hili.
Nina moderm ya vodafone Mobile Broadband zte. Kila ninapounganisha na internet inakubali lakini kwenye IPv4 na IPv6 connectivity inaniambia No NETWORK ACCESS. Hvyo nashindwa hata kufungua page.Nawaombeni msaada namna ya kusolve hili tatizo.
Ahsante.
Naomba msaada katika hili.
Nina moderm ya vodafone Mobile Broadband zte. Kila ninapounganisha na internet inakubali lakini kwenye IPv4 na IPv6 connectivity inaniambia No NETWORK ACCESS. Hvyo nashindwa hata kufungua page.Nawaombeni msaada namna ya kusolve hili tatizo.
Ahsante.