Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Status
Not open for further replies.
huyu ILUNGA nna wasiwasi hata na uraia wake pia,an aweza akawa ni mkongoman anataka kuaanzisha chokochoko...haya majina haya ya ilunga yapo kongo hapa manyema
 
watu wasio na Mungu, humtumikia shetani. Mungu awarehemu, ipo siku wataijua kweli nayo kweli itawaweka huru
 
Bangi na viroba mbaya sana katibu punguza hili vijana unawapoteza
 
Kwa wale wanaofuatilia kwa karibu, Ustaadhi Ilunga akiwa Mwanza aliwahutubia waislam na kuwaambia kuwa "Waue mapadri, Maaskofu na Wachungaji, iwe adharani ama kwa kujificha". Bofya hapa uone Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

Baada ya maelekezo hayo, waumini wa kiislam wameitikia kwa kufanya jaribio la kumuua Padri kwa kumpiga risasi ya mdomoni huko Zanzibar, bahati nzuri mlenga shabaha hakulenga kichwa vizuri.

Siku chache zilizopita tumeshuhudia waislam wakimvamia mchungaji akiwa anasindikiza wageni wake kisha kumuua kwa mapanga huko Buseresere Geita. Hiyo ilitokea baada ya wakristo kuchinja nyama yao. Bila kujali kama mchungaji anahusika au laa, waislam walimuua.

Haya ni matokeo ya serikali kuruhusu waislam kulitesa kanisa, bado tutashuhudia watumishi kadhaa wakiuawa,
Waislam waliuawa mwaka 1998 huko mwembe chai dar au ulikua hujazaliwa?
 
Huyu mchungaji aliyeuwawa mungu amuhifadhi kama Shahidi lakini ni fundisho kwamba ukiona wakristo wenzio wapo kwenye mapambano jiunge nao tena ikiwa dhidi ya waislamu shikeni mapanga,mikuki mishale bunduki na hata mabomu muuwamalize adui...Sasa wewe wenzako wamevamiwa wewe umerilax eti sio dhehebu lako unaendelea kusindikiza wageni huo ni upumbavu na ushetani kujitenga na wenzio ndo maana shetani amekushinda kwa kukuangamiza ila kama ungekuwa kwenye mapambano ukichoma waislamu visu na kukata panga yasingekukuta hayo na ninyi wachungaji wenngine kwanini mpaka leo hamjaua shehe hapo buuseresere?Au vita yenu sio ya nyama eeh?Mtaangamia wote viongozi vipofu nyie

Duuuh.....mkuu kweli umechukia
 
watu wasio na Mungu, humtumikia shetani. Mungu awarehemu, ipo siku wataijua kweli nayo kweli itawaweka huru
Mtetee kwa hoja zenye mashiko mungu wako aliyekuwa anakula,kunywa,kunywa,kuchoka,kulala na mwishoa akauwawa msalabani na viumbe vyake alivyoviumba yeye mwenyewe ili awakomboe na dhambi zao hao viumbe aliowaumbe yeye mwenyewe
 
Kwa wale wanaofuatilia kwa karibu, Ustaadhi Ilunga akiwa Mwanza aliwahutubia waislam na kuwaambia kuwa "Waue mapadri, Maaskofu na Wachungaji, iwe adharani ama kwa kujificha". Bofya hapa uone Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

Baada ya maelekezo hayo, waumini wa kiislam wameitikia kwa kufanya jaribio la kumuua Padri kwa kumpiga risasi ya mdomoni huko Zanzibar, bahati nzuri mlenga shabaha hakulenga kichwa vizuri.

Siku chache zilizopita tumeshuhudia waislam wakimvamia mchungaji akiwa anasindikiza wageni wake kisha kumuua kwa mapanga huko Buseresere Geita. Hiyo ilitokea baada ya wakristo kuchinja nyama yao. Bila kujali kama mchungaji anahusika au laa, waislam walimuua.

Haya ni matokeo ya serikali kuruhusu waislam kulitesa kanisa, bado tutashuhudia watumishi kadhaa wakiuawa,

Mkuu Kakende,
Wewe sio " Great thinker " bali umekuwa " Great finger " maana unaandika kitu ili na wewe uonekana umeanzisha uzi ! Swala la Padri wa Zanzibar hauna ushahidi kama ni Waislam ama sio kwasababu Wauwaji hatajakamatwa so kutoa matamko kama haya ndio chanzo cha vurugu, Kiislam kusema " Sijui " ni nusu ya Elimu sasa kwakuwa wewe sio muislam na ndio mabingwa wa kupotosha humu ndani

Kuhusu swala la Geita, Nakuomba sana uulize kuwa chanzo ni nini ? Usikimbilie kwenye matokeo maana hata Waislamu wapo waliuwawa kwa kupigwa risasi na hawakuwepo eneo la tukio, Polee kwa kuondokewa na Mchungaji wako maana naona kimekuuma sanaa...

Huujui mchango wa Mchungaji yule kwenye vurugu zile uliza watu waliokuwepo na sio kuropoka ropokaa tu. Weee kinakuuma Mchungaji mmoja kuchinjwa , Mbona huulizi maauaji ya mwembechai yule mtoto aliyepigwa risasi akitoka shule alikuwa na kosa gani ?

Na bado mtakufa sanaa.... Subirini.
 
Acheni unyinyi na usisi tuzidi kusonga mbele huyo shekh kama katoa ni magamba hao na hukumu yao ni kuwaondoa tupate haki bila ya mtu kunun`gunika haki inatafutwa haina maana kila mtu kupitia njia yake ikiwa nia yetu ni ukombozi
 
Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.Waislamu wangapi wameuwawa kwa sababu ya dini zao tokea nchi hii ipate uhuru!
Humu ndani ukurupukaji umezidi watu hawajui historia hata za nchi zao,hata ukimwambia kuwa kulikua na watu walikufa hakuelewi
 
huyu ILUNGA nna wasiwasi hata na uraia wake pia,an aweza akawa ni mkongoman anataka kuaanzisha chokochoko...haya majina haya ya ilunga yapo kongo hapa manyema
Hata baba wa Kanisa Nyerere alikuwa raia wa Burundi,wewe uoni alivyofanana na watusi
 
Mauwaji yanayofanywa na polisi na malipizi ya kuuwa maasikofu kunauhusion gani? kunakitu nyuma yapazia, huwezi

kumsingizia mbuzi amekula nyama ukijuwa mbuzi hali nyama nahapopo ukimuona mbwa anadamu mdomoni.

Hawa akina Ilunga na njaa zao wataliangamiza taifa, wanachochea wasiohusika kutoana roho kwa mambo yasiyoingia akilini.
 
Unajitia kutoona?Unajua kusoma?Utampeleka mahakama gani wakati waliopo juu ya mahakama ni wao hao hao?Hata mtoto mdogo anaweza kukushangaa kwa kauli yako.

Kama vipi piganeni tu! Mkimaliza vita mtaheshimiana na mtakuwa mnapeleke wenyewe kuku wenu kuchinjiwa.
 
Kwa wale wanaofuatilia kwa karibu, Ustaadhi Ilunga akiwa Mwanza aliwahutubia waislam na kuwaambia kuwa "Waue mapadri, Maaskofu na Wachungaji, iwe adharani ama kwa kujificha". Bofya hapa uone Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

Baada ya maelekezo hayo, waumini wa kiislam wameitikia kwa kufanya jaribio la kumuua Padri kwa kumpiga risasi ya mdomoni huko Zanzibar, bahati nzuri mlenga shabaha hakulenga kichwa vizuri.

Siku chache zilizopita tumeshuhudia waislam wakimvamia mchungaji akiwa anasindikiza wageni wake kisha kumuua kwa mapanga huko Buseresere Geita. Hiyo ilitokea baada ya wakristo kuchinja nyama yao. Bila kujali kama mchungaji anahusika au laa, waislam walimuua.

Haya ni matokeo ya serikali kuruhusu waislam kulitesa kanisa, bado tutashuhudia watumishi kadhaa wakiuawa,


wewe na huyo ustadhi nyote wanafiki na majambazi wa kidini. nini maana yako kama sio uchochezi?????
 
Mauwaji yanayofanywa na polisi na malipizi ya kuuwa maasikofu kunauhusion gani? kunakitu nyuma yapazia, huwezi

kumsingizia mbuzi amekula nyama ukijuwa mbuzi hali nyama nahapopo ukimuona mbwa anadamu mdomoni.

Hawa akina Ilunga na njaa zao wataliangamiza taifa, wanachochea wasiohusika kutoana roho kwa mambo yasiyoingia akilini.

Mkuu wailslamu wangapi wameuwawa kwa na polisi kwa amri ya maaskofu?unajifanya hujui sio!Tatizo mumezoea kutoa amri kwa polisi waislamu wakamatwe na wauwawe na serikali kutii amri ya maaskofu,siku serikali isipotii amri ya maaskofu inaonekana ni dhambi kubwa sana!
 
Mkuu, nimependa sana komenti zako, zote nimegonga like.
Mimi ni Mkristo na ni muumini wakawaida kabisa ila hata siku moja sitakubali kuvamiwa na kuuwawa na waislamu ila kabla hawajaja nitahakikisha naanza mimi kuwavamia na kufanya mauaji yakutisha saaana...Nakuapia sipo hapa Duniani kama mnyonge hata Dunia itataka niwe hivyo na huu ndio ukristo wa kweli wewe kama unafikiri eti ukristo ni ule wakusema vita yetu sio ya nyama kaeni hivohivo msubiri wawakamue damu ndo mtapata akili..Eti unakuta mchungaji anakatisha tamaa waumini kwa kuwaambia eti waacheni tuendelee kuwaombea tu...Mchungaji,Padri,Askofu au kiongozi yeyote wa dini ya kikristo ni mpumbavu wa mwisho na damu ya hao watakaouwawa itakuwa juu yao..Hubiri watu wafanye bada ya kuua mashetani ndio kazi ya nguvu ya Mungu hiyo...Sasa kaeni hivyohivyo mmalizwe na kikuundi cha watu watatu kwa kujifanya mnawaombea...Pumbaaaavu kabisa viongozi wa kikristo mnaodanganya watu wawe wanyonge
 
Ili amani ya kweli nchi hii ipatikane kusiwe na watu wanaojiona wao wana haki zaidi ya wengine,viongozi wao wa dini waheshimike kuliko viongozi wa dini nyingine.Mfano kauli ya kadinali pengo ina nguvu na umuhimu kwa viongozi wa serikali ya nchi hii kuliko kauli ya raisi wa nchi.shame on the goverment
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom