Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Status
Not open for further replies.
jarbu kuchunguza sector zote alafu unimbie wapi wanaongoza kuwa weng kati ya makafir na waislam?

Kafir mamaako aliyekuzaa ukakosa ubin.

Watu hawawekwi kwenye post kwa viti maalum. Unategemea Ponda ambaye kitu pekee anachoweza kuandika ni jina lake naye awe waziri?

Hebu muone, uso mbaya kama ulizaliwa makaburini
 
huyu jamaa anachochea udini wazi wazi na wala hatuon akichukuliwa hatua kama unataka kumsikia tafuta cd zake uzisike yani hata sijui lengo kuu lake nini kwa taifa hili

huna sela kaimbe kwaya
 
kafir mamaako aliyekuzaa ukakosa ubin.

Watu hawawekwi kwenye post kwa viti maalum. Unategemea ponda ambaye kitu pekee anachoweza kuandika ni jina lake naye awe waziri?

Hebu muone, uso mbaya kama ulizaliwa makaburini

naiona kazi ya pengo anavyo amasisha upendo. Vijana mmeiva kiimani ata yesu anafurahi. Aleluyaa!!!
 
ukiweka ushabiki pemben utaujua ubaya wa maneno ya huyo sheikh vinginevyo utabakia hivyo hivyo mungu akusaidie kwa kweli.

ubaya wake ni kwamba amsha watu tunao hujumiwa na mfumo. So unachoogopa wewe sio kila mtu anaogopa. Unaogopa kufa!
 
Nyie wapuuzi sana, imekuwa mkikerwa sana na yanayosemwa na waislam ila hamkerwi na yale wanayoyasem na kuyaubiri maaskofu na mapadri. Wacheni mgando w mawazo na ujauzito wa fikra kila mtu yuko huru kusema na kukemea dhulma,ushenzi na upuuzi wanaofanya jamii fulani dhidi ya nyingine, kwani unapoacha watu hao watahic wako sawa na kuifanya km sheria. Kikubwa sema ukiwa na ushahidi.

Haya ndiyo wanayofanya baadhi ya wabunge ktk kuikosoa serikali na huwa tunawafurahia kila wanapoibua ufisadi wala hatusemi wanaleta uchochezi.Lakini wale wanaofanya ufisadi huo wanawachukia na kufanya lobing waonekane waongo na wachochezi wale wanaowaumbua.

HIKI NDICHO WANAKIFANYA BAADHI YA WAKRISTO KW WAUBIRI W KiISLAM HAMTAFANIKIWA KWANI WAUBIRI WA KIISLAM WANAHOJA NA USHAHIDI NA WALA HAWAITAJI KUUNGWA MKONO N WAKRISTO ILA WAISLAM NA MWENYE KUPENDA USAWA KM MiMI NA WENGINE WENGI.
 
Hakika anaboa sana mtu huyu,na wengineo ambao ndio makafiri wa ukweli haswa.Kama kumuamini Mwenyezi Mungu na manabii wake isipokuwa Muhamad ni ukafiri,.......I wonder juu nguvu, vitisho,na nguvu inayotumika watu kufuata mlengo huu,sijui kama kuna usalama wowote upande huo.
 
Tatizo sio wao cacico, tatizo kubwa ni hayo MAJINI waliyo upload vichwani mwao - yanawajaza mihasira na wendawazimu. lakini wao ndivyo wanavyopenda. Majini yanataka sacrifice kila kukicha, mapepo yanataka damu kila wakati. na wao ni agents wa majini hayo.Kumbuka wakati wakristo wanajaza degree vichwani mwao - wao wanajaza MAJINI
Eti wanataka kuchinja maaskofu na mapadre!! Wataangamia kabla azma yao haijakamilika, kazi kuwaza uovu tu! Hiyo pepo inayoendeka kwa kuua mtu, sijui ni pepo gani!!
 
Mr Chozo - Ni wao wanasema au ni MAJINI waliyoweka vichwani?????? W
Nyie wapuuzi sana, imekuwa mkikerwa sana na yanayosemwa na waislam ila hamkerwi na yale wanayoyasem na kuyaubiri maaskofu na mapadri. Wacheni mgando w mawazo na ujauzito wa fikra kila mtu yuko huru kusema na kukemea dhulma,ushenzi na upuuzi wanaofanya jamii fulani dhidi ya nyingine, kwani unapoacha watu hao watahic wako sawa na kuifanya km sheria. Kikubwa sema ukiwa na ushahidi. Haya ndiyo wanayofanya baadhi ya wabunge ktk kuikosoa serikali na huwa tunawafurahia kila wanapoibua ufisadi wala hatusemi wanaleta uchochezi.Lakini wale wanaofanya ufisadi huo wanawachukia na kufanya lobing waonekane waongo na wachochezi wale wanaowaumbua. HIKI NDICHO WANAKIFANYA BAADHI YA WAKRISTO KW WAUBIRI W KiISLAM HAMTAFANIKIWA KWANI WAUBIRI WA KIISLAM WANAHOJA NA USHAHIDI NA WALA HAWAITAJI KUUNGWA MKONO N WAKRISTO ILA WAISLAM NA MWENYE KUPENDA USAWA KM MiMI NA WENGINE WENGI.
 
Walimtuma wenye we kumnyamazisha wanashindwa Ngoja tuone .....
 
Naye ni Mfano wa Mungu

Naye alikwa Mungu, na mama yake mungu

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
 
naona wagala mnalaumu tu hamtuambii cd zake zinazungumzia ki2 gan ebu 2wekeni wazi


Mkuu watu hawauchukii uislam na waislam, bali kauli za huyu bwana za kuhamasisha vurugu. ieleweke wazi kwamba amani siyo tu

kwa hao unaowaita wagala ni kwa watanzania wote ukiwemo wewe na mimi
 
Kwa wale wanaofuatilia kwa karibu, Ustaadhi Ilunga akiwa Mwanza aliwahutubia waislam na kuwaambia kuwa "Waue mapadri, Maaskofu na Wachungaji, iwe adharani ama kwa kujificha". Bofya hapa uone Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

Baada ya maelekezo hayo, waumini wa kiislam wameitikia kwa kufanya jaribio la kumuua Padri kwa kumpiga risasi ya mdomoni huko Zanzibar, bahati nzuri mlenga shabaha hakulenga kichwa vizuri.

Siku chache zilizopita tumeshuhudia waislam wakimvamia mchungaji akiwa anasindikiza wageni wake kisha kumuua kwa mapanga huko Buseresere Geita. Hiyo ilitokea baada ya wakristo kuchinja nyama yao. Bila kujali kama mchungaji anahusika au laa, waislam walimuua.

Haya ni matokeo ya serikali kuruhusu waislam kulitesa kanisa, bado tutashuhudia watumishi kadhaa wakiuawa,
 
KUna ushahidi wowote kuthibitisha kuwa matukio uliyoyataja yana uhusiano na kauli hiyo ya Ustaadhi?

Hiyo haina utata, matukio haya yanatokea baada ya Ilunga kuhamasisha waislam kuua watumishi wa kiroho wa kikristo, haijawahi kutokea miaka ya nyuma
 
Hahahaa kafiri kweli unakazi ww hivi huo unafiki wako kakende la panya unamletea nani hapa jukwaani mtu mwenyewe hata wiki huna tangu ujiunge na jf zumbukuku wewe jipange upya hatugombani kwa masuala ya dini hapa tunagombana jinsi ya kumtoa nduli ccm
 
KUna ushahidi wowote kuthibitisha kuwa matukio uliyoyataja yana uhusiano na kauli hiyo ya Ustaadhi?
Mkuu huyo ni kiongozi wa dini na ametengeneza DVD zenye kutoa maagizo ya kuua viongozi wa dini nyingine na dvd hizo zimesambazwa nchini kote ikiwamo Geita.
Tunahitaji ushahidi gani zaidi wa uchochezi kuliko huu?
 
Kwa wale wanaofuatilia kwa karibu, Ustaadhi Ilunga akiwa Mwanza aliwahutubia waislam na kuwaambia kuwa "Waue mapadri, Maaskofu na Wachungaji, iwe adharani ama kwa kujificha". Bofya hapa uone Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

Baada ya maelekezo hayo, waumini wa kiislam wameitikia kwa kufanya jaribio la kumuua Padri kwa kumpiga risasi ya mdomoni huko Zanzibar, bahati nzuri mlenga shabaha hakulenga kichwa vizuri.

Siku chache zilizopita tumeshuhudia waislam wakimvamia mchungaji akiwa anasindikiza wageni wake kisha kumuua kwa mapanga huko Buseresere Geita. Hiyo ilitokea baada ya wakristo kuchinja nyama yao. Bila kujali kama mchungaji anahusika au laa, waislam walimuua.

Haya ni matokeo ya serikali kuruhusu waislam kulitesa kanisa, bado tutashuhudia watumishi kadhaa wakiuawa,
Mimi ni Mkristo na ni muumini wakawaida kabisa ila hata siku moja sitakubali kuvamiwa na kuuwawa na waislamu ila kabla hawajaja nitahakikisha naanza mimi kuwavamia na kufanya mauaji yakutisha saaana...Nakuapia sipo hapa Duniani kama mnyonge hata Dunia itataka niwe hivyo na huu ndio ukristo wa kweli wewe kama unafikiri eti ukristo ni ule wakusema vita yetu sio ya nyama kaeni hivohivo msubiri wawakamue damu ndo mtapata akili..Eti unakuta mchungaji anakatisha tamaa waumini kwa kuwaambia eti waacheni tuendelee kuwaombea tu...Mchungaji,Padri,Askofu au kiongozi yeyote wa dini ya kikristo ni mpumbavu wa mwisho na damu ya hao watakaouwawa itakuwa juu yao..Hubiri watu wafanye bada ya kuua mashetani ndio kazi ya nguvu ya Mungu hiyo...Sasa kaeni hivyohivyo mmalizwe na kikuundi cha watu watatu kwa kujifanya mnawaombea...Pumbaaaavu kabisa viongozi wa kikristo mnaodanganya watu wawe wanyonge
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom