Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Status
Not open for further replies.
ndugu zangu ninacho amini ni kwamba ukristo na uislamu ni ajali tunazokutana nazo baada ya kufika hapa duniani (kuzaliwa) zisitugombanishe kwani hazina maana kabisa ninao marafiki waislam sijaona wakinibagua na wala sitowabagua kwa dini zao, wala hakuna uhusiano kati ya Mungu na hizi dini tuwe makini saaaana, na kama Mungu katika hizi imani mbili tofauti anafundisha ubaguzi wa aina yeyote ili miongono mwetu huyo mungu atakua dhaifu sana,

kwa mfano Mungu Atakaye kataza mtu wa imani moja asimuoe mtu wa imani nyingine, inapaswa tumkatae wote kwa pamoja kwani atakua hataki kutimiza ile dhana ya kuongezeka hapa duniani, kwa kweli nimeanza kumuogopa Mungu wa kigeni (a foreign God), huyu Mungu wa kigeni alitumika kipindi cha ukoloni na sasa anatumika tena kutugawa, tufanye kazi kwa bidii hakika tuta muona Mungu katika kazi kuliko huku kwenye vitabu vya kibaguzi, ahsanteni saana tuijenge Tanzania
 
Yaani mnachekesha kweli kila anaeutetea uislamu na waislamu ndani ya tz kwenu gaidi na anahatarisha amani iko cku tutachoka kuwekwa ndani viongozi wetu wa waislamu bila sababu nchi haitokalika hii iwe muislam au mkiristo, bora vita inayodai haki kuliko amani iliyojaa dhuluma.
 
kuna dini zaidi ya hizi zinazotugombanisha, kwamba MIMI NIHAME DINI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Naomba jibu"Huko mbinguni tutahukumiwa kwa kundi????" au kila binadamu na dhambi zake????

Kama MUNGU atanihukumu kwa dhambi za mwingine basi HE is not fair!!!!!!!!!!!!! Hata mahakama za duniani hazihukumu kwa uhalifu aliofanya mwingine.
 
Sidhani kama kusakana kidini na kuuana kunajibu maswali magumu. Sijawahi kuona asilani vita ikaleta umoja hata ndani ya dini moja bado watu wanauana ati MUNGU kawatuma kukatisha uhai wa kiumbe alichokiumba. NO let us think twice!!!!!!!!

Kama MUNGU anapenda tuuane duniani kwa nini asingezuia wasizaliwe wale ambao hawatakiwi duniani????? Ukubwa wake uko wapi kama anatutuma kuua???? basi angezuia kuzaliwa kwa wale asiowataka hapa duniani kuliko kungoja mpaka wauawe.

kinachonipa shida ni pale binadamu anapohukumu kwa niaba ya MUNGU

Lakini mwanadamu anposamehe dhambi kwa niaba ya mungu haikupi shida?
 
Kuacha malumbano kwenye issue kama hizo za KIDINI kunatugharimu nini? sikumbuki ni lini na wapi ktk dunia hii ubaya ulipata mafanikio ya kudumu.


- Tanzanians of same blood are separated by foreigners' religions.
 
Lakini mwanadamu anposamehe dhambi kwa niaba ya mungu haikupi shida?

Kusamehe dhambi kwa niaba ya MUNGU hii mpya??? kuingia moyoni mwa mtu kwamba amesamehe kweli ni MUNGU pekee anajua...... sijawahi kuona MDOMO unasamehe na kisha MUNGU anasamehe.......... MSAMAHA UNATOKA MOYONI
 
katika misingi ya imani siku ya kiama mungu atatoa hukumu.

Kumsaidia mungu kutoa adhabu/kuua na kuhukumu ni kama kumfanya mungu hana uwezo na ni dhaifu. Na huu ni upungufu mkubwa wa kimaamuzi katika ubinadam wetu, mungu hasaidiwi wala hapiganiwi anajitosheleza kwa maana ni chanzo cha yote.
Kuzaliwa kwetu na kufa kwetu ni kwa neema zake kwani ndiye muumbaji wa viumbe vyote vilivyo na uhai na visivyo na uhai.

Tujipiganie nafsi zetu kwa kutenda mema ili siku ya kiama tupate kuingia peponi

Kumsaidia mungu kusameha dhambi kuna mpa mungu nguvu zaidi?mungu kuuwawa msalabani na viumbe vyake mwenyewe ili awasameha madhambi yao hao viumbe vyake kuna mpa mungu nguvu zaidi?
 
Juzi ni nilipost thread kama hii hapa JF lakini Mods wakaiondoa, lakini lengo langu ilikuwa pia kuwakumbusha Serikali. Ona sasa Padre asiye na hatia ameuawa bila kosa.

Ustaadhi Ilunga alihutubia waislam Mwanza kuwa Waislam waue Mapadre, Maaskofu na Wachungaji iwe adharani au kwa kujificha. Sasa geita mchungaji kauawa akiwa anasindiiza wageni wake, Kuna Padre alipigwa risasi mdomoni Zanzibar bahati nzuri hakufa, leo wameua Padre Mushi bila hatia

Ilunga Amesahau kuwa baadhi ya Mashekhe wanajiingiza kwenye siasa hatarishi then wakiuawa kisiasa eti kisasi kiwe kwa Watumishi wa kiroho wa kikkristo. Mfano Rogo aliuawa Kenya katika hali ya kisiasa kwani alikuwa anataka Mombasa ijitenge. Shekhe Faridi na Uamsho wake badala ya kuhubiria uislam kajiingiza kwenye kutaka Zanzibar ijitenge. Sasa watu hawa wakiuawa PADRE ndiyo alipe hiyo damu?. Kwa wale waislam safi mtaamini kuwa mauaji ya Watumishi wa kiroho wa kikristo ni uonevu hata shetani hakubali.

Waislam wachache wenye imani kali jitahidini kuwa makini, mtakwenda jehanam kweupe. Serikali endeleeni kukaa kimya, Watumishi wa kiroho endeleeni kujiamini, piga injili kwenda mbele. Acha muuawe kwa Ajili ya MUNGU . Fuatilia hii Link muone anavyotoa maagizo bila aibu: http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=BaJHhlIdXK8
 
Hivi ajakamatwa tu bado? Nilifikiri yupo ndani na ponda.

Huyu alitakiwa awe mshtakiwa na ambatanishwe na kesi ya Geita, ile ya kwanza znz na hii ya leo.
Sema serekali ni dhaifu unategemea nini?
 
..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.




Kwa wanaotumia simu, tembelea Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube


Utekelezaji wa maagizo umeanza kwa kumwua Padre zanzibar....Huyu gaidi bado yupo mtaani anakula tende na kusubiri nyama za mbuzi wa msaada toka uarabuni.
 
Last edited by a moderator:
Inabidi wakatoliki wampelekee maiti ya Padre Mushi aile maana ndicho alichokuwa anakitafuta huyo Ustaadhi Ilunga,mbaya zaidi serikali imemuacha tu anaendele akula kuku kwa mrija mtaani.
 
Naomba upatikanaji wa huyu ustaadhi.
Naomba nijue anaishi wapi ili nikamsalimie tu na kumpa hongera kuwa aliyotaka yametimia.
Tafadhali mwenye namba ya huyu ustaadh au address yake naomba muiweke hapa.
 
Uyo Mhafudhina hana lolote ni unafiki tu na ndio kweli pasipokuwa na umakin mambo yataenda kombo mazma!
 
Nchi hii si mali ya wakristu
Nchi hii au Mali ya waislam
Nchi hii si Mali ya dini au kabila lolote
Ilitawazwa kuwa Nchi ya kidemokrasia ya Watanzania wote..

Kuna watu wana shauku sana kuona mambo yale ya ukristu au Uislam yanatawala kuanzia ngazi Za kiserikali hadi kijamii, hizo ni ham zao Na shauku Za ndoto zao, mie siwadisapoint sana Kwenye hayo wanayoyataka. Ila kidogo waelewe ziko mchi zonaexercise uislam au ukristu 100% embu wazitafute, waombe uraia wa nchi hizo waende wakajinafasi kimaisha vile watakavyo. Embu Tanzania iacheni iwe Tanzania

Hayo ni maneno yaliyo jaa busara, yana afya, waondoke waicha Tz idumu milele
 
Yaani mnachekesha kweli kila anaeutetea uislamu na waislamu ndani ya tz kwenu gaidi na anahatarisha amani iko cku tutachoka kuwekwa ndani viongozi wetu wa waislamu bila sababu nchi haitokalika hii iwe muislam au mkiristo, bora vita inayodai haki kuliko amani iliyojaa dhuluma.[/QU mnautetea uislam dhidi ya nani, nini???
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom