Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Status
Not open for further replies.
Huyu mchungaji aliyeuwawa mungu amuhifadhi kama Shahidi lakini ni fundisho kwamba ukiona wakristo wenzio wapo kwenye mapambano jiunge nao tena ikiwa dhidi ya waislamu shikeni mapanga,mikuki mishale bunduki na hata mabomu muuwamalize adui...Sasa wewe wenzako wamevamiwa wewe umerilax eti sio dhehebu lako unaendelea kusindikiza wageni huo ni upumbavu na ushetani kujitenga na wenzio ndo maana shetani amekushinda kwa kukuangamiza ila kama ungekuwa kwenye mapambano ukichoma waislamu visu na kukata panga yasingekukuta hayo na ninyi wachungaji wenngine kwanini mpaka leo hamjaua shehe hapo buuseresere?Au vita yenu sio ya nyama eeh?Mtaangamia wote viongozi vipofu nyie

Ukinywa Mnazi uliogemwa usiku wa manane ndo taabu zinaanza, utatoa mipovuuu, mijasho kunuka, na hewa chafu kila mahali
 
Huyo GAIDI Jela inamsubiri; alafu tuje tumuone mtu anaandamana.. Haki ya Mungu nitaingia barabarani kuwasaidia polisi kutembeza VIRUNGU.

ILUNGA ni Gaidi hatari sana
........mkuu remote,mi avarta yako 2!inaniacha hoi
 
Ushahidi tafadhali.

Anasubiri Padr Slaa apewe ufunuo na raho mtakatifu ili ampe majibu ya kukujibu,maana yeye mwenyewe Padr Slaa katika mahojiano na gazeti la rai mwemw amekiri kwamba yeye ni kiongozi wa kanisa na bado anauwezo wa kutoa komonio na sekramenti na kupokelewa na mugu wao.Muislamu anayemshabikia huyu Padri atakuwa ana kichaa lazima akalazwe muhimbili
 
Mkuu wailslamu wangapi wameuwawa kwa na polisi kwa amri ya maaskofu?unajifanya hujui sio!Tatizo mumezoea kutoa amri kwa polisi waislamu wakamatwe na wauwawe na serikali kutii amri ya maaskofu,siku serikali isipotii amri ya maaskofu inaonekana ni dhambi kubwa sana!
Mkuu nguvu kazi mikono, nakuheshimu sana na mimi binafsi ni mkristo lakini waislamu nawapenda sana, nina marafiki wengi, nina ndugu hadi wa damu ni waislamu, kinachonisikitisha kwa waislamu ni kutoweza kuchambua kati ya mchele na chuya.

Wanapowaambia kuwa waislamu wamekamatwa na hadi kuuawa kwa amri ya maaskofu ni uwongo wa dhahiri, kwa nini mnashindwa kuona hili, hapo ndipo ninapoingiwa na shaka na kuwa na wasiwasi na uelewa wa waumini wa kiislamu.
P
 
Waislam waliuawa mwaka 1998 huko mwembe chai dar au ulikua hujazaliwa?

Sasa kama waliuwawa si nyie mkamuue Mahita, manake ndo alitoa amri ya kuwachapa bullets, au mnamuogopa sababu na yeye ni ustaadhi mwenzenu?? Mbona na Salmini aliwachinja sana huko zenji na yeye ni Askofu?? Acheni kujitoa akili kama mateja wa feri
 
Nina endelea, maaskofu wanahuskaje na mambo ya
polisi?, ni nani askofu mwenye cheo serikalini kiasi cha kushawishi serikali kunyanyasa waislamu?, serikali ya sasa bara na visiwani ni asilimia80 waislamu, ni vipi wakubaliane na ushawishi wa maaskofu, naomba mtumie akili zenu msikubali uwongo wa mchana.
 
Mkuu nguvu kazi mikono, nakuheshimu sana na mimi binafsi ni mkristo lakini waislamu nawapenda sana, nina marafiki wengi, nina ndugu hadi wa damu ni waislamu, kinachonisikitisha kwa waislamu ni kutoweza kuchambua kati ya mchele na chuya.

Wanapowaambia kuwa waislamu wamekamatwa na hadi kuuawa kwa amri ya maaskofu ni uwongo wa dhahiri, kwa nini mnashindwa kuona hili, hapo ndipo ninapoingiwa na shaka na kuwa na wasiwasi na uelewa wa waumini wa kiislamu.
P

Mauaji ya mwembe chai 1998 yalitokana na amri ya paroko wa mbarahati,huo ni mfano mmoja tu mkuu
 
Hahahaa kafiri kweli unakazi ww hivi huo unafiki wako kakende la panya unamletea nani hapa jukwaani mtu mwenyewe hata wiki huna tangu ujiunge na jf zumbukuku wewe jipange upya hatugombani kwa masuala ya dini hapa tunagombana jinsi ya kumtoa nduli ccm

Kumuua mchungaji ndio kunahusiana na kuitoa CCM??! Acha unafiki wewe!
 
Ushahidi tafadhali.
Ukisoma Qur'an SURAT AL MAIDAH 5:14, Allah anasema kuwa ameweka uadui kati ya wakristo ili wagombane wao kwa wao, na ukisoma biblia inasema kuwa anaeweka uadui kati ya wakristo ni shetani. muda si mrefu nitakuwekea kifungu cha biblia.
 
Nina endelea, maaskofu wanahuskaje na mambo ya
polisi?, ni nani askofu mwenye cheo serikalini kiasi cha kushawishi serikali kunyanyasa waislamu?, serikali ya sasa bara na visiwani ni asilimia80 waislamu, ni vipi wakubaliane na ushawishi wa maaskofu, naomba mtumie akili zenu msikubali uwongo wa mchana.
Inaelekea serikali ya nchi hii ni Raisi,makamu wa raisi,mkuu wa jeshi la polisi,na mkuu wa usalama wa taifa tu basi!wao ndio wanafanyakazi katika ofisi zote za serikali!asalimia 80 ya wafanyakazi wa serikali ni wakristo,na wengi wao ni wadini sana kwao wao muislamu akienda kuswali ni watamuita gaidi na siasa kali,wanawataka waislamu walevi,wazinzi,wala rushwa(waislamu waovu ndio wa maana kwao)
 
Kauli za uchochezi kama zako hapa jf hazina bafasi! There is no peace without justice!!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Inaelekea serikali ya nchi hii ni Raisi,makamu wa raisi,mkuu wa jeshi la polisi,na mkuu wa usalama wa taifa tu basi!wao ndio wanafanyakazi katika ofisi zote za serikali!asalimia 80 ya wafanyakazi wa serikali ni wakristo,na wengi wao ni wadini sana kwao wao muislamu akienda kuswali ni watamuita gaidi na siasa kali,wanawataka waislamu walevi,wazinzi,wala rushwa(waislamu waovu ndio wa maana kwao)
Huo ni uwongo tu, mkuu usiukubali, wanaotoa miongozo yote ni hao uliowataja
 
Huo ni uwongo tu, mkuu usiukubali, wanaotoa miongozo yote ni hao uliowataja

Hata Oboma ni Raisi wa Marekani,lakini wanaoongoza marekani ni mayahudi.Kuwa Raisi si hoja,hoja ni mfumo wa nchi.Ni mara ngapi watu wamepanga mitihani siku za sikukuu za Idd lakini krimasi na pasaka mashule na vyuo vinafungwa
 
Mazingira kwa waislamu nchi hii ni magumu sana hasa maofisini,inafikia wakati mtu kujitambulisha yeye ni muislamu ofisin ni vigumu,tena ukiwa uswali swala tano ndio tatazo zaidi,madada zetu wa kiislamu wao ndio wanashida zaidi maana dini yetu ina mipaka si kan dini za wengine wao wanaishi tu.Lakini ukombozi unakaribia
 
Ndio, Qur'an inamnukuu allah akijisifu kuweka uadui kat ya wakristo, na biblia inasema shetani ataweka uadui kati ya wakristo, unataka ushahidi gani tena mkuu?, Allah hakuamrishi kuua wasio waislamu wakiwemo wakristo?, Anaeamrisha kuua lazima atakuwa shetani tu, Mungu amekataza kuua.
Mungu gani amekataza kuua?maana historia inaonyesha kulikuwa na vita vya masalaba na waliopigana na kuanzisha vita wakristo?In maana wewe mtu akitaka kukuua utamuinamishia kichwa akukate upanga kwa sababu mungu hataki uue?je ukijitetea na kumuua huyo adui yako inakuwaje?
 
katika misingi ya imani siku ya kiama mungu atatoa hukumu.

Kumsaidia mungu kutoa adhabu/kuua na kuhukumu ni kama kumfanya mungu hana uwezo na ni dhaifu. Na huu ni upungufu mkubwa wa kimaamuzi katika ubinadam wetu, mungu hasaidiwi wala hapiganiwi anajitosheleza kwa maana ni chanzo cha yote.
Kuzaliwa kwetu na kufa kwetu ni kwa neema zake kwani ndiye muumbaji wa viumbe vyote vilivyo na uhai na visivyo na uhai.

Tujipiganie nafsi zetu kwa kutenda mema ili siku ya kiama tupate kuingia peponi
 
Mungu gani amekataza kuua?maana historia inaonyesha kulikuwa na vita vya masalaba na waliopigana na kuanzisha vita wakristo?In maana wewe mtu akitaka kukuua utamuinamishia kichwa akukate upanga kwa sababu mungu hataki uue?je ukijitetea na kumuua huyo adui yako inakuwaje?
Biblia hairuhusu.
 
Mungu gani amekataza kuua?maana historia inaonyesha kulikuwa na vita vya masalaba na waliopigana na kuanzisha vita wakristo?In maana wewe mtu akitaka kukuua utamuinamishia kichwa akukate upanga kwa sababu mungu hataki uue?je ukijitetea na kumuua huyo adui yako inakuwaje?

Sidhani kama kusakana kidini na kuuana kunajibu maswali magumu. Sijawahi kuona asilani vita ikaleta umoja hata ndani ya dini moja bado watu wanauana ati MUNGU kawatuma kukatisha uhai wa kiumbe alichokiumba. NO let us think twice!!!!!!!!

Kama MUNGU anapenda tuuane duniani kwa nini asingezuia wasizaliwe wale ambao hawatakiwi duniani????? Ukubwa wake uko wapi kama anatutuma kuua???? basi angezuia kuzaliwa kwa wale asiowataka hapa duniani kuliko kungoja mpaka wauawe.

kinachonipa shida ni pale binadamu anapohukumu kwa niaba ya MUNGU
 
Ukisoma Qur'an SURAT AL MAIDAH 5:14, Allah anasema kuwa ameweka uadui kati ya wakristo ili wagombane wao kwa wao, na ukisoma biblia inasema kuwa anaeweka uadui kati ya wakristo ni shetani. muda si mrefu nitakuwekea kifungu cha biblia.

Kitabu chako chenyewe hukijui utakuja kuijua Quran wewe jikite kwenye biblia.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom