Ipi ni series kali kati ya 24 na Prison break? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi ni series kali kati ya 24 na Prison break?

Discussion in 'Entertainment' started by gbrother, Jul 23, 2012.

  1. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeumiza sana kichwa kwa kubishana na pple juu ya series bora kati ya 24 na Pb, kwangu 24 ni noma na hakuna kama hii,

    Sababu ya kuinyima prison ni cuz matukio yake ya kusisimua ni ya dk kadhaa kadhaa tofauti na 24 ambayo mwanzo mwisho ni balaa.
    Wewe uko upande gani?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pb!.....ni noma.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hii topic ilishawahi kuzungumziwa hapa jamvini
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,981
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kila moja ina itamu wake mkuu! but kamanda Jacky ni noma mazee....:msela:
     
  5. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe kwanza moja kwa moja ni wa 24 kama mimi big jackbauer,
    sijawahi kukutana nayo kaka hiyo thread,
     
  6. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    heshima kwako mzee wa pb ambaye unaikubali 24.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,342
    Likes Received: 4,776
    Trophy Points: 280
    24 ni zaidi ya noma.
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    24 noma alafu inakutamanisha kuiangalia ujue nini kitatokea mbele
     
  9. Bagenisb

    Bagenisb Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Lost mmeisahau
     
  10. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lost mie nilishindwa kuimaliza kwa kweli,
    na kikubwa ilinipa uvivu,
    "the event" iko tity pia
    bt kibogo wa wote ni 24.
     
  11. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    season gani ilikuwa mzuka zaidi?
    Mie bw ya 5 ambayo kuna assasination ya president david palmer, na ile ya mwisho ya ya manslaugher ya president hassan,
    bt zote tamu
     
  12. m

    matambo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    series zote kali, ila inategemeana na wewe ni mpenzi wa mambo ya aina gani, unajua 24 na PB zina action wakati lost ni mavitu flan mixer ya horror na adventure hv, zote nzuri ila epic ya PB na lost ipo kwenye season 1 na 2 basi, baada ya hapo unahisi matukio yanalazimishwa yaendelee ila utamu umepungua kidogo
    24 kila season ni kali lakini funga kazi ni season 5, kisha 1, 3 and 7 baadae 2,4,6 na 8
     
  13. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,148
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Ungesechi topic na kuweka pb au 24 ungeiona kuwa imeshazungumziwa,
    ni vizuri kusechi kwanza na kujibu maana sijui kama unaweza kukutana na kila thread humu uingiapo.

    link hii hapa
    https://www.jamiiforums.com/entertainment/123436-prison-break-vs-24-a.html
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani 24 ni mwanzo mwisho!
     
  15. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 841
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    iris bhana ndio kali kuliko zote
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    24 ni sumu
     
  17. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  18. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pb hata ile season waliyopiga mexico kwangu ndio ilikuwa tamu (ndani ya gereza la sona)

    24 season ya 5 nadhani mlimpa tabu sana kamanda bauer cuz kuna kipindi aliteswa hadi moyo ukasimama dk kadhaa kupiga kazi,
    mziki utapataje ushaidi km prez c.tayrol alihusika kumuua d.palmer,
    achana kabisa na 24.
     
  19. gbrother

    gbrother JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna ki2 kikubwa ambacho 24 imenifundisha kuhusu mambo ya usalama wa taifa, the way inavyokuwa rahisi kukamata waarifu kupitia satelite,
     
  20. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    PB ni noumer.....
     
Loading...