Ipe maneno hii picha (Dk. Slaa na Zitto) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno hii picha (Dk. Slaa na Zitto)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 6, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,270
    Likes Received: 14,510
    Trophy Points: 280
    Ipe maneno hii picha (Dk. Slaa na Zitto)
    download (25).jpg
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,015
    Trophy Points: 280
    Zitto atakuwa anasema 'dah maliza kubwabwaja basi tuondoke' lol
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,810
    Likes Received: 19,316
    Trophy Points: 280
    Zitto hana hamu, afanye nini? "maji ukisha yavulia nguo, inabidi..."
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kivipi mkuu FF?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,810
    Likes Received: 19,316
    Trophy Points: 280
    Huyo Mzee wa kanuni anaongea vitu tofauti na walivyokubaliana. Halafu anamshangaa kwani huyo Mzee juzi katoka kuzuwa Malaria, sasa Zitto anajiuliza "huyu Mzee kishapona kweli?"
     
  6. B

    BUBE JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MImi nadhani mh Zitto anajiuliza kama atapata nguzo ya kusimamia kwenye msimamo wa kaziza 2012 za CDM
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Dk Slaa:...Inabidi mtumie akili!
    Zitto:...duh, jamaa ananisema mimi au?!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    jicho hilo ankoli Zitto..
     
  9. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namuona Zitto kama hakubaliana na Padri vile. Tusubiri, tutaona mwisho wake.
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    slaa: ...sometimes mnapaswa kutia akili vichwani mwenu!!................. ebo!!...................
    zito: ..... huyu hanijui eeh, ................hivi nikimtandika kichwa kimoja ataamka kweli??..................
     
  11. m

    maselef JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunatakiwa tufikiri kwa kutumia akili siyo masaburi
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Msojua watu wenye malyenge ndo mnajichanganya, zito wala hajamuangalia dr. Ye kaangalia mbele, angalia jicho la kulia pia la kushoto
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Watz uchonganishi ungekuwa kipimo cha maendeleo mngekuwa mbali sana kuliko wachina.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Zitto hapo anatamani ndio angekuwa katibu mkuu
     
  15. D

    DAVIES JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Leo hii nimezibamba nyaraka za Rais wenu na waziri wa Maliasili mimi noma natisha Tumieni akili nipeni Uraisi 2015
     
  16. K

    KIROJO Senior Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana hamu na nini wakati CDM imemukuza wewe nafikiri humjuwi zitto,ni kijana anatumia akiri sana ,hapa anajua kinachosema ni kweli na hakika kuwa watanzania tunaonewa na tutakisha kwa ufisadi huu.
     
  17. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Dr slaa anakujulisha wewe tumia akili.abwabwaji pale,
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Zito!natamani niwe kichwa kama Slaa!Slaa!Tumieni akili msitumie masaburi kufikiri na kutatua mambo!Think big!
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    zitto dizani ka kachooka hivi anataka kuwahi vimwana
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,810
    Likes Received: 19,316
    Trophy Points: 280
    Hapo Zitto, anaonesha kabisa "... huo" na dalili ya mtu anapoongea akijikuna kichwa? mtajaza wenyewe.
     
Loading...