Ipe maneno hii picha (Dk. Slaa na Zitto)

Ipe maneno hii picha (Dk. Slaa na Zitto)

zito katumbua tu macho bila uelekeo maalumu nashindwa kutambua direction ya macho yake.
 
Zitto Kaonesha Yupo Makini na HAbari Itolewayo Hapo na Ndivyo Alivyo Mtu Yeyote Makini hacheki cheki kama Mkwer.e

Kucheka Cheka kwenye mambo au Jambo Kuu ni Konesha Mtu Asiye makini.

Safi sana Zitto wewe si Muigizaji wala Mnafiki Wengine wakiona kamera ndipo hukaa mkao wa Watu Makini lakini wewe umeonesha upo Makini zaidi na hiyo picha inaonesha umestukizwa Big Up Sana
 
awe amekasirika/amefurahi zitto ndio alivyo jamani ni kama jk kuchekacheka kwenye huzuni/furaha
 
Anamsikiliza kwa makini Boss wake huyo alivyokuwa anaahidi kuwa Atakufa na mtu kuhusu pesa za EPA zilizo rejeshwa na kupotea Tena... Tanzania siyo uijuavyo Baba
 
Dah!! mbona huyu jama anamdhalilisha mshikaji wangu JK!!??

Any way ni nadra sana kumuona Zitto pembeni ya Slaa/Mbowe kwa hiyo inapendezea sana..lakini nina wasiwasi pia kwamba huenda zITO amesoma alama za nykati kwa wenzie na hivyo kuanza kujisogeza....BIG UP ...KIMSING Watz hatupendi kusikia yanayoendelea katika medani ya siasa kwani yanarudisha nyuma maendleo ya nchi yetu kiuchumi, kisiasa (kidemokrasia),na hata kijamii
 
Dr. Slaa; "Vasco da Gama hatumii akili kuongoza jahazi, tungekuwa tumekwisha fika mbali sana"
Zitto Kabwe; "Huyu Dr. angekuwa Rais, kwa sasa nchi hii ingekuwa ya kupigiwa mfano barani Africa!
 
Zitto ni kama vile anataka Dr.Slaa amalize kusema maneno yake ili na yeye apigilie misumari ya moto zaidi, yaani kama vile kuna jambo ambalo Zitto amepania kulisema kwa kuona Dr. kalisahau au hajalizungumza kwa msisitizo wa nguvu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom