Invoice zinatisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invoice zinatisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SMART1, Dec 2, 2011.

  1. S

    SMART1 Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnisaidie, nina experience ya kukutana na vibinti yaani niko kwenye hatua za awali za kutongoza hata kabla jibu la kukubaliwa au kukataliwa, binti anaanza kumwaga matatizo yake.... na ukikaa vibaya ooh kodi ya nyumba imeisha ooh tv yangu ni ya kizamani nahitaji Digital Tv oooh....
    wananikera mnooooo
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana pesa matumizi..............
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,522
    Likes Received: 17,007
    Trophy Points: 280
    "Matezo n'gharama" msemo wa Mombasa huo. Oa ujinunulie mwenyewe hivyo vitu na familia yako, wacha uzinzi, vitu utanunuwa na UKIMWI utaupata. Hasara juu ya hasara.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Sasa watajuaje kama uko tayari kuwekeza. . . ?
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa ulitaka bure?eeeh kula na kulipa weweeeee...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    sababu wewe una tembo card.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    hivyo vina utapiamlo wa akili

    kuombaomba ni dalili ya kutaka zaidi ya uwezo

    hujaombwa laptop tu?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    kumbe zinauzwa?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    tatizo umeingia na gia ya kutoa mkwanja akajua hapa swadakta mkuu tumia hela ikuzoe na hapo ujamuweka ndanii...:director:
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tatizo ni wewe mtongozaji unajipeleka kipesapesa na huyo binti anaona kabisa huna mapenzi bali unataka kununua huduma ya penzi
     
  11. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    vinapenda sanaa, oh cna gar! mm namwambiaga aendelee kupanda bodaboda!
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Amnunulie shamba Mtimbira basi kama ni kuwekeza....inalipa zaidi.
     
  13. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiwalaum lbd huwa unaingia kwa majigambo na unajionyesha kuwa una hela ndo maana wanakuomba
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kula kwanza halafu ndo ulipe. hawachelewi kukung'onga kisogoni unapotoa kabla ya kula
     
  15. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndo kanuni ya mjini kwa mabishoo kama nyie,ndo kwanza tumetoka date ya kwanza unaanza kujidai u can provide everything for me wat do u expect?wa dizaini yako hatuwafunguliagi mioyo tunawafungulia wallet muweke hela.
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,254
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ahsante binti umenifumbua macho,japo kwa sasa niko ktk maombi ili nibadili tabia na kuachana kabisa na vitendo viovu,
    eeh Mola nitangulie.
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kula na kulipa ndio mtindo wa kisasa
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,996
    Likes Received: 4,405
    Trophy Points: 280
    Hii imekaa vizuri...
     
  19. U

    Usiku huu Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo gia unayoingia nayo ni mbaya mkubwa,.
    Hata kama una hela, jifanye sometimes kwamba hzo hela zina matumizi makubwa,...girl atavumilia asikuambie matatizo yake mapema, huku penzi linasonga Mbele,
    ila umvute kwa vizawad vya hapa na pale na hela ya Taxi usisite kutoa,
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    wanatamani kufunga ndoa na atm.
     
Loading...