Chiefzangira
Member
- Dec 27, 2017
- 12
- 9
Naomba kama kuna mtu anayeweza kurejesha istagram iliyodukuliwa anielekeze
Leo kazi yako kukumbusha watu tuNakukumbusha; wadukuzi wanadukua account zenye faida.
angalia vizuri isije ikawa rafiki yako anacheza na akili yako mkuu
hahahahaLeo kazi yako kukumbusha watu tu
Ila mkuu una uhakika gani kuwa account ya Mleta mada haina faidahahahaha
Sasa hapo ndio tunasema ngumu kumezaIla mkuu una uhakika gani kuwa account ya Mleta mada haina faida
Msaidie ndugu yetuSasa hapo ndio tunasema ngumu kumeza
wanakuja wataalamu wa mamboMsaidie ndugu yetu