Ingia hapa kusaini hati ya kumtaka Rosemary Odinga aombe msamaha

Ingia hapa kusaini hati ya kumtaka Rosemary Odinga aombe msamaha

Watu wanafiki kweli humu.

Toka lini mmeanza kujali kuhusu usahihi wa mambo?

Kila siku mpo mnasema Trump kawasema Waafrika wakati si kweli lakini huyo dada kusema hayo aliyosema mmemshikia bango.

Mnatia kinyaa.
 
Watu wanafiki kweli humu.

Toka lini mmeanza kujali kuhusu usahihi wa mambo?

Kila siku mpo mnasema Trump kawasema Waafrika wakati si kweli lakini huyo dada kusema hayo aliyosema mmemshikia bango.

Mnatia kinyaa.
Naona USA ishaanza kukuchanganya sasa nenda nyumbani ukapate baraka
 
Ingia hapa chini kusaini hati ya kumtaka Rosemary Odinga aombe msamaha kwa watanzania kwa kusema habari za uogo.


Bonyeza Hapa --->> Global Peace: Rosemary Odinga needs to apologise to Tanzanians for misleading information

Ms Odinga alikuwa akishiriki programu ya IYLA inayoandaa vijana kuwa viongozi wa baadae, katika kongamano hilo aliiambia dunia Olduvai Gorge ipo Kenya ambao ni uongo uliokithiri hivyo inabidi Rosemary awaombe msamaha watanzania.
Hakuna haja ya kuhangaika na Rosemary; she made herself a global laughing stock; a ghetho comedian; at her level of education and exposure; she has also shamed her luminary and famous parents Ida and Agwambo!
Kabla hujmtaka aombe msamaha,you must know her level of education. Labda hajasoma sana. Labda ni Freemason ambaye hatambui nchi zina mipaka.

Anderea nae bhana! Ufreemason unahusiana nini na mipaka au jiografia! Na wewe usiwe comedian kama Rosemary!
 
Ingia hapa chini kusaini hati ya kumtaka Rosemary Odinga aombe msamaha kwa watanzania kwa kusema habari za uogo.


Bonyeza Hapa --->> Global Peace: Rosemary Odinga needs to apologise to Tanzanians for misleading information

Ms Odinga alikuwa akishiriki programu ya IYLA inayoandaa vijana kuwa viongozi wa baadae, katika kongamano hilo aliiambia dunia Olduvai Gorge ipo Kenya ambao ni uongo uliokithiri hivyo inabidi Rosemary awaombe msamaha watanzania.
baada ya kusema hivyo alipewa tuzo?
 
Ingia hapa chini kusaini hati ya kumtaka Rosemary Odinga aombe msamaha kwa watanzania kwa kusema habari za uogo.


Bonyeza Hapa --->> Global Peace: Rosemary Odinga needs to apologise to Tanzanians for misleading information

Ms Odinga alikuwa akishiriki programu ya IYLA inayoandaa vijana kuwa viongozi wa baadae, katika kongamano hilo aliiambia dunia Olduvai Gorge ipo Kenya ambao ni uongo uliokithiri hivyo inabidi Rosemary awaombe msamaha watanzania.
Hii familia ya Odinga wana kiburi fulani hivi, nimwahi kukutana na Ruth Odinga amabaye ni dada mdogo wa Raila kwenye kampuni yao iliyoko kisumu, ndipo nilipotambua kuwa hii familia wana jeuri sana kipindi hicho waliamini kaka yao angeshinda urais wa kenya.
 
Nyerere alitoa mfano wa mtu aliyebadilishiwa almasi na kupewa kipande cha chupa.
Viongozi wa serikali ya ccm imepewa baraka ya kulifanya tumbo kuwa kipaumbele chao na kugawa baraka ya kuufanya utajiri wetu kuwa kipaumbele chetu watanzania.
Leo mtoto wa kike mkenya amewakabidhi kipande cha chupa na kuwapokea almasi mliyokua mmeishika kihasara anajaribu kuinadi akiamini malipo ya almasi yatamnufaisha yeye hata kama sio mmiliki halali nyie shikeni hicho kipande cha chupa.
Kwanini wakazi wa dar msisainishe petition ya kutokuwa na imani na serikali juu ya uhujumu wa uchaguzi wa umeya dar ambapo serikali inajaribu kuyabatilisha maamuzi ya wapiga kura wa hapo dar?
 
Kumbe issue yenyewe ni ya last year, mi nilijua ni current. Stop making stupid people famous, will ya!!!!??
 
Umeuliza swali la maana kiongozi...unaweza kuta watanzania walikiwepo kwenye huo mkutano lakini kwa upumbavu wao badala ya kujibu palepale ili kuweka rekodi sawA wanakuja humu na vijimatamko vya kumtaka aombe radhi...tutaendelea kuwa mburura hivihivi...hivi unadhani hata akiomba radhi habari ya kuomba radhi itapata coverage sawa na wakati wa huo mkutano???
Kwa hio utegemea hata wangekuwepo hapo wangesemaje? Wangepanda kwenye Mic na wamseme huyo mjinga kuwa kasema huo Uongo?
1456854171512.jpg
 
Hamna alichokosea bhana kwani Tanzania ina faidika na nini na olduvai gorge ??? Wacha wenye akili waichukue besides mwenye nacho huongezewa asiyenacho hunyang'anywa hata kile kidogo
 
Acheni majingu fanyeni kazi Tanzania itajitangaza kwa sisi kufanya kazi, Kenya wana njia nyingi sana za kujitangza acheni ujinga fanyeni kazi jamaa zangu.

1. Kenya ni moja ya Top 5 kwa riadha duniani wachezaji wao wanabeba medali kila kukicha hiyo tu inatosha kuwatangaza dunaia nzima

2. Shirika lao la ndege lina ruka hadi Ulaya na Asia na mwezi wa tano wanaruka hadi USA sasa hapo unategema nini?

3. Kenya ni nchi ya pili kwa kuwekeza Tanzania yaani wao wamewekza zaidi Tanzania kuliko hata wazungu wana Mabenki kama KCB na Equity bank, wana mashule, wana Mahoteli, Viwanda na kadhalika je sisi tumewkeza nini kwao?

Huu muda wa kupiga majungu fanyeni kazi, tunapenda sana majungu wakati wenzetu wanapiga kazi, Kenya inajulikana sana Dunini kuliko sisi na hiyo sio bahati mbaya bali ni wao wenyewe na vitu kama Riadha inaogoza kuwatangaza nje kimataifa.
1456854440179.jpg
1456854455616.jpg
 
one million signature sidhani kama zitafika
 
Haya wenye olduvai yao wamekuja juu sasa, mi nasubiri kudeki damu tu.
 
huo mkutano haukushirikisha
acha kutufundisha juu nini tuseme na nini tusiseme,kama unaona ni sawa kukaa kimya bila kutetea kile ambacho ni chetu basi nakupa pole,lkn pia unadhalilisha walimu aliokufundisha (kama umesoma lkn)

Mambao ya kutetea umeona hayo? Mbona hamjatetea pesa zinazo kwampuliwa? mlisha wahi fanya hilo zoezi kwa pesa zainazo ibwa?
 
Mambao ya kutetea umeona hayo? Mbona hamjatetea pesa zinazo kwampuliwa? mlisha wahi fanya hilo zoezi kwa pesa zainazo ibwa?
Hili anza wewe, na mwingine atafanya lingine.at the end lami inapita mlimani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom