Hongera mkuuNamshukuru Mungu, kwa kila kheri anifanyiayo.....nimeanza kufanikisha kilichonileta huku ili nirudi Home (TZ) Kwa wakati!!
We are CHANGING THE PEOPLE'S MIND ABOUT ENVIRONMENT AND CLIMATE!!!
Ila burudani twajipa pia!!!View attachment 812431View attachment 812432View attachment 812433View attachment 812434View attachment 812435View attachment 812436View attachment 812437View attachment 812438View attachment 812439
Hahahami nko bongo choka mbaya hata nauli ya kwenda mkoa kusalimia ndugu ni shida mkuu
[emoji23] [emoji23]Hahaha
Namshukuru Mungu, kwa kila kheri anifanyiayo.....nimeanza kufanikisha kilichonileta huku ili nirudi Home (TZ) Kwa wakati!!
We are CHANGING THE PEOPLE'S MIND ABOUT ENVIRONMENT AND CLIMATE!!!
Ila burudani twajipa pia!!!View attachment 812431View attachment 812432View attachment 812433View attachment 812434View attachment 812435View attachment 812436View attachment 812437View attachment 812438View attachment 812439