Imekuaje wanaume mmepunguza kuhonga

Wakati tunahonga wanawake walikua na mwanaume huyo huyo mmoja
 
Ukiona wamepunguza kukuhonga jua umeshadoda shost. Wakati wako umepita.
Wenzako bado tunahongwa hadi tumechoka kusema “waooooohhhh thank you beb”.

Haya sasa fanya kazi acha kutegemea kuhongwa

Tulikubaliana hakuna kupiga kwenye mshono. Unafanya nin
 
Tafuta zako za kuhongwa ziwe za ziada shosti, ukizoea kuhongwa utaombwa mpk visivyoombeka!!! Si unajua km wanaume ni mbwa?! Utapigwa dog hata usiku wa manane na huna cha kumfanya 🤣🤣🤣
Nikikosa comment yako kwenye Hz mambo hua naangalia bando kama bado lipo
 

Kuhongwa unataka, halafu hapo hapo unalilia haki sawa kwa wote 50/50 alafu kwenye mijadala katika luninga mnakaziaga kwel kwel.
Wanawake hamueleweki.
 
Ukiona wamepunguza kukuhonga jua umeshadoda shost. Wakati wako umepita.
Wenzako bado tunahongwa hadi tumechoka kusema “waooooohhhh thank you beb”.

Haya sasa fanya kazi acha kutegemea kuhongwa .
Thread closed! 😀
 
Ni kwa sababu tunajua tupo wengi hivyo tunachangia kidogo kidogo kama sadaka kwa Mwamposa
 
Acha kuulizia bei ya vitu ambavyo sio hadhi yako nyau wewe.
Hakuna Cha hadhi hapa.

Siku zote tunaambiwa ASK THE PRICE.

Wanaojiposition kwenye hadhi Fulani ndio huwa wanakuwaga WABOVU kupindukia.

Sema BEI Yako watu watajua watafanyaje kufikia Bei hio usilete mbwembwe wakati una BODABODA WAKO!!!
 
Wewe kubali kuwa ni chuma chakavu,umekuwa used toka enzi za JK unafikiri thamani yako iko vile vile? Kubali matokeo bimkubwa
 
Hakuna Cha hadhi hapa.

Siku zote tunaambiwa ASK THE PRICE.

Wanaojiposition kwenye hadhi Fulani ndio huwa wanakuwaga WABOVU kupindukia.

Sema BEI Yako watu watajua watafanyaje kufikia Bei hio usilete mbwembwe wakati una BODABODA WAKO!!!

Bado haujasema…[emoji57][emoji57]
 
Kei yako ishachoka imeota sugu, staafu hiyo tabia ya kujiuza, viachie vibinti vidogo maana ushaishiwa utamu na umezeeka.
 
Zamani nilikuwa najiamini sana najua niko na konga la kutoshea, Mwaka fulani nilito*****a dada fulani Mbeya pale ....... aseeeeee siku ile nilikuwa mdogo kama piritoni maana dada ana shimo Pana yule!!!! Hadi nikajiona kumbe Mimi ni kiba[emoji817] tu, akagundua nimestukia ,akanambia "hata Mimi sipendi kuwa hivo maana sijajiumba", akashisha kilio Cha maumivu ya moyo ikanilazimu nimfariji kwa maneno matamu. Kuhonga mwanamke wa design hii ni kazi sana maana unakuwa kama unat.....mba hewa tu, hupati hisia ya ule msuguano unaotokana na kuta za kei

Tulipoagana hapo sikuwahi mtafuta tena
 
Wadada wenyew skuizi hawatoi namba feki ukiomba unapewa afu unapewa tena
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…