MZURI SANA
JF-Expert Member
- Oct 19, 2023
- 240
- 547
- Thread starter
-
- #101
Unataka utoe uchi bureYaani wanawake wengine wanatia aibu wanalazimisha kupewa pesa na wanaume utasema waliwapa wawatunzie bladfakeni[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Si wawe straight waseme nauza dau langu kiasi kadhaa wanaume wawaelewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mama yakoPunga wew unaambiwa ukweli umedoda mixer kuchina , mjaa laana wew
Unauwezo wa kunipaJamani huyu dada apewe mimba atulie
Nina hela Siko maskin unaavyonifkiriaUzuri ni kwamba hela zinaenda kwa wenye hela.. wewe kama huna zako endelea kupambana na hali yako[emoji2][emoji2][emoji2]
🤣🤣🤣 Kumbe inatakiwa kuuza? Tupe bei elekezi shosti tuanze kuziuzaUnataka utoe uchi bure
Amedoda bwana wakeKwani nani anataka kukujua wewe? Umedoda ndio acha kukasirikia ukweli[emoji23][emoji23]
Hakuna kuuza ila hamna cha bure[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kumbe inatakiwa kuuza? Tupe bei elekezi shosti tuanze kuziuza
Mkuu umekuja na ID mpya afu unasauti lainNawapenda tena nawapenda sana.
Kwanza nianze na kukasirika kama kuna watu wanajifanya wanajijua vile, eti mzuri sana wewe jinsia gani, niseme tu haiwauhusu!
Sasa naomba nianze na mada yangu jioni ya leo, hivi kwanini wanaume wa leo mmepunguza kuhonga jamani? Miaka ile wanaume wenzenu walikuwa wanahonga hadi nyumba, eh labda tuseme nyumba kitu kidogo. Wakina Harmonize wanahonga hadi Range!
Hakuna kitu inauma mwanaume anakulala halafu eti anakuachia ka elfu 50 na mabusubusu kedekede.Yaani mapigo ya moyo yanaenda mbio sana, leo hii mwanaume kukupa hata hela ya vocha hamna,
Wanaume Tafuteni hela jamani
Imechaha au?Mtoa baby wako uliyenaye Mali hii hauiwezu
Mnatudownload sana halafu migodi wanachimba wengine tumekalamuka, (janjaruka) hahaa, now download failed network error kumbe mb zimeisha, (no money)Nawapenda tena nawapenda sana.
Kwanza nianze na kukasirika kama kuna watu wanajifanya wanajijua vile, eti mzuri sana wewe jinsia gani, niseme tu haiwauhusu!
Sasa naomba nianze na mada yangu jioni ya leo, hivi kwanini wanaume wa leo mmepunguza kuhonga jamani? Miaka ile wanaume wenzenu walikuwa wanahonga hadi nyumba, eh labda tuseme nyumba kitu kidogo. Wakina Harmonize wanahonga hadi Range!
Hakuna kitu inauma mwanaume anakulala halafu eti anakuachia ka elfu 50 na mabusubusu kedekede.[emoji24][emoji24][emoji24] Yaani mapigo ya moyo yanaenda mbio sana, leo hii mwanaume kukupa hata hela ya vocha hamna.
Wanaume Tafuteni hela jamani
Tafuta hela dogo...usitudhalilishe humuCheap labour ww mwenyewe.
🙆Hana ubavu huo mm jeshi la mtu moja hapa mjini sijajua kuvushwa barabara
Kwani wewe kwa bwana wako hauombi hela au unamhonga .Tafuta hela dogo...usitudhalilishe humu
Nyie binadamu mna pesa aiseeehMwenyewe nashangaa vihela mbuzi ndio vikutoe thamani kweli? Kwanza hiyo pesa ya mboga tunamuachia dada home 🤣🤣🤣
Alafu huyu shost ako ako na ndevu bila shaka😅Ukiona wamepunguza kukuhonga jua umeshadoda shost. Wakati wako umepita.
Wenzako bado tunahongwa hadi tumechoka kusema “waooooohhhh thank you beb”.
Haya sasa fanya kazi acha kutegemea kuhongwa .
Safii, umemchana live. Anauza anapewa 50k anaona ndogo sasa anataka watoto wa huyo mjasiriamali mwenzie wafe njaa 😂😂😁We si unauza huwezi jua...
Kwa hyo Gentamicin humtaki tena?Ninazo sihitaji bwana asiye na hela
🤣🤣🤣🙌🏃🏃Safii, umemchana live. Anauza anapewa 50k anaona ndogo sasa anataka watoto wa huyo mjasiriamali mwenzie wafe njaa 😂😂😁