Imekaaje hii?

Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
448
Points
225
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
448 225
Hivi wadau wa MUM ni vizuri kuijua historia fupi ya Mapenzi ya mpenzi wako?Kwa mfano aliemtenda,aliempendaga sana,aliemvunja bkra na mengne mengi.Kama ni sawa inafaida gani kwenye Mapenzi na kama si sawa ni kwa nini?
Nawasilisha.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,155
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,155 2,000
Sioni umuhimu wa kujua kuhusu alienivunja bikra.........

I loved before.....I may Love again........ what matters ni

niko na wewe sasa......mengine ukiyajua utazidi kuumia sana
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,551
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,551 1,225
^^
Sometimes Yes Sometimes No
^^
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,629
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,629 2,000
Kwangu mimi nadhani ni vyema kujua japo kwa uchache...

Tupo hivi tulivyo leo kwa sababu ya jana au juzi, kuna watu wana msingi ulio na mashaka unaowafanya leo hii wasiwe imara...
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
448
Points
225
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
448 225
Sioni umuhimu wa kujua kuhusu alienivunja bikra.........

I loved before.....I may Love again........ what matters ni

niko na wewe sasa......mengine ukiyajua utazidi kuumia sana
kweli eeh!!?Jeh..?Aliekuvunja bkra akiomba kamchezo utampa??
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
448
Points
225
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
448 225
Kwangu mimi nadhani ni vyema kujua japo kwa uchache...

Tupo hivi tulivyo leo kwa sababu ya jana au juzi, kuna watu wana msingi ulio na mashaka unaowafanya leo hii wasiwe imara...
ni kweli,...Historia yaweza kujena msing bora wamapenz au kubomoa si ndio?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,025
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,025 2,000
Sioni umuhimu wa kujua kuhusu alienivunja bikra.........

I loved before.....I may Love again........ what matters ni

niko na wewe sasa......mengine ukiyajua utazidi kuumia sana
Kwani ulifanya ya kuumiza??
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,079
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,079 1,250
Ongezea na haya
1.wakati hamjaonana alikuwa na wanaume wangapi au wanawake wangapi?
2.je pindi yupo na wanaume au wanawake wale ni nani alikuwa anampenda sana na kwa nini alimpenda sana
kumhoji mpenzi wako kipindi cha aelezee ni kuleta pressure akikwambia fulani alikuwa na dudu kubwa nilikuwa nafurahia wakati wewe una dudu ndogo unakata tamaa au anakwambia hujui mapenzi fulani alikuwa anajua wewe umebakiza maigizo ya kulialia tu wakati wa majambozi na hujui mambo
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,171
Points
2,000
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,171 2,000
sidhani kama kuna umuhimu wala haja ya kujua yaliyopita ya mpenzio,jambo la msingi mpo wote kwa sasa na salama,angalieni mambo yenu ya sasa na mpange ya baadaye. NB. Bata ukimchunguza humli.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,857
Points
1,250
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,857 1,250
ni vyema wakat mwingne kujua historia ya mpenzio, itajenga kujua zaidi. ila kunavitu ambavyo si muhmu kuvijua mf. Aliemtoa nyuzi, aliempenda sana kwani haya yanaweza kufanya uwe "insecure" kama watu hao unawafaham pale watapomkarbia mpenz wako.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,851
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,851 2,000
Hivi wadau wa MUM ni vizuri kuijua historia fupi ya Mapenzi ya mpenzi wako?Kwa mfano aliemtenda,aliempendaga sana,aliemvunja bkra na mengne mengi.Kama ni sawa inafaida gani kwenye Mapenzi na kama si sawa ni kwa nini?
Nawasilisha.
Mawazo ya kijinga haya yaliopitwa na wakati.

Hizi ni tamthilia za kusadikika, Mwanaume aliyevunja bikra ya mwanamke ni yule anayemeet requirements za mwanamke za kimwili na kidunia. Nyingine ni porojo tu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,629
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,629 2,000
ni kweli,...Historia yaweza kujena msing bora wamapenz au kubomoa si ndio?
Mapenzi huendeshwa katika taratibu kuu mbili, physical na emotional.

Sasa ukianzisha mahusiano na mwanamke au mwanaume aliyepitia magumu na bado nafsi yake ina lindi la yale aliyopitia, amini amini nakuambia mahusiano hayo mapya yatakuwa na ups n' downs nyingi...

Hivyo kuna wakti mwingine ni vyema umjue uliye naye japo kiduchu ujue namna ya kuenenda naye...
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,393
Points
1,500
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,393 1,500
Sioni umuhimu wa kujua kuhusu alienivunja bikra.........

I loved before.....I may Love again........ what matters ni

niko na wewe sasa......mengine ukiyajua utazidi kuumia sana
baeleze!!!
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
468
Points
195
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
468 195
Usiulize
ukiambiwa, usiwe makini sana kwani bila shaka ni hadithi iliyo haririwa.
 
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
448
Points
225
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
448 225
Kwamba hapa unaongelea Michelle Obama ampe mbunye mwanaume aliyemvunja bikra?

Hizi ni akili za mtu mwenye uwezo wa kufikiri unaoishia Magomeni.
kwani alieivunja bkra yake ni nani?
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
754
Points
250
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
754 250
Hivi wadau wa MUM ni vizuri kuijua historia fupi ya Mapenzi ya mpenzi wako?Kwa mfano aliemtenda,aliempendaga sana,aliemvunja bkra na mengne mengi.Kama ni sawa inafaida gani kwenye Mapenzi na kama si sawa ni kwa nini?
Nawasilisha.
Kama mum wako hupo hivo basi anapenda controll. Jiulize akisha jua ili iweje? yaliopita yamepita sie binadam tunaweza sau haraka yalio pita na kufucus yajayo
 

Forum statistics

Threads 1,326,843
Members 509,593
Posts 32,237,192
Top