yello masai
JF-Expert Member
- Jan 8, 2016
- 3,927
- 4,199
- Thread starter
- #81
Hizi ndo KY? Serikali ishazipiga marufuku hazipo tena madukani nasikiaWe Endelea tuusiku hiz hawapigi unapakwa hyo kitu halafu unapakuliwa![]()
Hizi ndo KY? Serikali ishazipiga marufuku hazipo tena madukani nasikiaWe Endelea tuusiku hiz hawapigi unapakwa hyo kitu halafu unapakuliwa![]()
Love yuu[emoji8] [emoji8]Huna lolote kwanza wanaume wa mikoani hamjui kuoga pichu hamvai mkivaa unakaa nayo hata wiki nzima kama siyo mwezi bila kufua, hamjui kumuandaa mwanamke mnatumia minguvu hata shukrani hamna, wanaume wa dar akimaliza anasema asante honey
[emoji3] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]We endelea tu... Wanaume wa ni wa Dar chumvini tu akiweka dushe tu dakika 0 wazungu hao
Am mature enough brother.
KY in zingine hizo ni Mbadala wa KY sasa wanapiga marufuku wakata kuna wanawake wana Uke Mkavuu?Hizi ndo KY? Serikali ishazipiga marufuku hazipo tena madukani nasikia
Ugumu wa kuninukia mijasho yako? Hamasa kwanzaMimi nadhan mwanamke mwenye kiu haangalii usafi wa chupi.
Kumuandaa?? Sasa ukimuandaa alaf ukapiga ka sekunde tano (jogoo like) kama mfanyavyo wanaume wa huko itakuwa na maana gani.
Asante?? Umepiga sekunde tano alaf unamwambia asante. So what?
Hujajua tu. Hujajua kwanin wanaume wa huko mnaitwa walaini kama Jojo.
Wanawake wanahitaji wanaume wagumu.
Kumbe we ni Ke.Ugumu wa kuninukia mijasho yako? Hamasa kwanza
Au ni wife nini?Jamani mwanaume wa Dar ambaye mke wako kaenda jana mkoani, kama uko humu salam zikufikie mkeo anapigwa miti na jamaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Au ni wife nini?
Maana na yeye kaenda jana Dar unaweza kukuta jamaa wa kupiga vichabali kageuza maneno.
Kweli. Ni Mungu tu husimamia hilo.Umeharibu hapo kwenye "Kuweni makini na wake zenu"....... Wakati mwingine kupambana na kufanya vitu ili mwanamke /mwanaume asicheat ni kuyageuza mapenzi utumwa.
SidhaniJua wako maye ataliwa tuuuu
...Hapo kweli, alivyo kuacha wewe hukuumia?Mi ngoja nikuulize hapo mwisho umesema ukimuacha kumtimizia hitaji lake ataumia moyo" Je wewe alivyokuacha akaenda huko tena kuolewa uliumia au hukuumia? Pia je huko alikoenda aliona nini mpaka akuache? Sasa ni nini kimepungua mpaka arudi? Kwaiyo ukijiuliza haya maswali yote unaweza kuona kuwa ni Tamaa tu ndio zinawaponza watu matokeo yake ni kuambukizana magonjwa ya ajabu ajabu.
ndio sio wote, ni hawa wanaojiita wajanja....Kwakweli. Ila nadhani sio wote ni baadhi tu.