miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
sawa mkuuLabda atamkabidhi Mungu tu ila kumla tigo sidhani.
sawa mkuuLabda atamkabidhi Mungu tu ila kumla tigo sidhani.
ha haha hii kesi sijibuSasa mkuu tunaambiwa wanaume wa dar hatuwezi kuitumia papuchi ipasavyo sasa huyo jamaa anayeibiwa wife hata akimfumania mgoni wake ataweza kumla tigo kweli?Tena ya mwanaume mwenzake?
Kweli mkuu. Maswali ya msingi sana haya.Mi ngoja nikuulize hapo mwisho umesema ukimuacha kumtimizia hitaji lake ataumia moyo" Je wewe alivyokuacha akaenda huko tena kuolewa uliumia au hukuumia? Pia je huko alikoenda aliona nini mpaka akuache? Sasa ni nini kimepungua mpaka arudi? Kwaiyo ukijiuliza haya maswali yote unaweza kuona kuwa ni Tamaa tu ndio zinawaponza watu matokeo yake ni kuambukizana magonjwa ya ajabu ajabu.
Ni msichana mmoja mrembo niliyedate naye kwa malengo ya kumuoa. Nikikwambia mrembo jua mrembo kweli kweli, Wema Sepetu mwenyewe atasubiri sana. Sema tu hajapata kiki.
Bahati mbaya sikuweza kumuoa kutokana na sababu za kimaisha.
Aliolewa na mtu mwingine wakaenda kuishi Dar.
Cha kushangaza huyu binti hakukubali kukata mahusiano na mimi. Tena huniambia upendo alionao kwa mume wake haufiki hata robo ya anavyonipenda mimi.
Huyu binti huja mara kwa mara mkoani, sio kwamba anawamis ndugu zake. No, analimiss dushe langu tu. Anasisitiza anataka anizalie mtoto (wenyewe bado hawajabahatika kupata mtoto)
Hakika kwake ni faraja na furaha sana kuendelea kuwa na mimi. Ila hali ni tofauti kwangu mimi. Nafsi inanisuta, naona simtendei haki huyu mwanaume mwenzangu wa Dar, maana yeye ndo mmiliki halali.
Najitahidi niache kula huyu mwanamke nashindwa. Hivi sasa napoandika yupo ananisubiri nitoke kazini, ananisistiza nitoke mapema saa sita niende kumpiga kachabali. Kafika jana kutoka Dar kwa mume wa Dar.
Sasa najiuliza hivi asilimia kubwa ya wanawake wako hivi? Hawana ujasili wa kuvunja mahusiano ya awali hata wakiolewa??
Na je nikiamua kuacha kuendelea kumpatia hitaji lake si ntamuumiza sana moyo huyu mwanamke? Acha niendelee kuchapa as long as yeye ndo anapenda.
Kuweni makini na wake zenu. Hasa kwa wanaume wa Dar mnao oa wanawake wa mikoani.
HongeraHayo waambieni wajinga wenzenu,,mimi nio dar na shoooo yangu ni hatariiiiii
Teh, ni wewe nini mbona umeongea kwa upole hivyo! Ushahidi tena wakati jamaa anajisifia mkuuHakika mkuu ila shida ni kupata ushahidi kwamba ametafunwa.
Mkuu acha basi.Jamani mwanaume wa Dar ambaye mke wako kaenda jana mkoani, kama uko humu salam zikufikie mkeo anapigwa miti na jamaa
Hapana mkuu mie bado sijavuta jiko kwa kuhofia wake za kaka zetu wanavyotandikwa.Teh, ni wewe nini mbona umeongea kwa upole hivyo! Ushahidi tena wakati jamaa anajisifia mkuu
Mi sijampa materials zozote. Labda tu za kitandani. Nafikiri wanawake wana weskness kama sio ivo basi tukubali wanaume wa Dar wana weakness sana
Ndugu Kumbaka zinaa ni deni--Ukizini na mke wa mwenzako, na wa kwako vile vile atapitiwa tu--kama si leo, ni kesho, kama hutaoa--andaa wewe mwenyewe 0713.Mbona sijafa sasa. Ngoja leo nile kwa mara ya mwisho
miss chagga nipe technique basi. Nifanyeje kuchomoka kwa huyu mwanamke. Maana mlivyonitisha na kuliwa 0713 natamani niikwepe show ya leo. Ila nakwepaje sasa? Namwambiaje kwa mfano? Nipe maujanjaha haha hii kesi sijibu
Ndo ivo wanabanduliwa si kawaidaaHapana mkuu mie bado sijavuta jiko kwa kuhofia wake za kaka zetu wanavyotandikwa.
piga show leo akiondoak kata mawasiliano naye mwambie uantaka kuoamiss chagga nipe technique basi. Nifanyeje kuchomoka kwa huyu mwanamke. Maana mlivyonitisha na kuliwa 0713 natamani niikwepe show ya leo. Ila nakwepaje sasa? Namwambiaje kwa mfano? Nipe maujanja
Ahaa thank you, ni technique nzuri nimekubali. Nitahakikisha inawaka moto leo.piga show leo akiondoak kata mawasiliano naye mwambie uantaka kuoa
Ha ha haAhaa thank you, ni technique nzuri nimekubali. Nitahakikisha inawaka moto leo.
Kweli mkuu. Haya mambo ni changamotoNdugu Kumbaka zinaa ni deni--Ukizini na mke wa mwenzako, na wa kwako vile vile atapitiwa tu--kama si leo, ni kesho, kama hutaoa--andaa wewe mwenyewe 0713.
Kwakweli. Ila nadhani sio wote ni baadhi tu.MUNGU WANGU! Hivi wanaume wa dar nani kawaroga?
kuna haja ya serikali kuanzisha "Wanaume wa Dar Rehabilitation Centre (WDRC)" Hawa watu watabaki na majina ya wake tu, ila wake zao halisi wameshazamia mikoani.
ukishikwa wafa
Nadhani jamaa kakujibu vizuri.Sasa mkuu tunaambiwa wanaume wa dar hatuwezi kuitumia papuchi ipasavyo sasa huyo jamaa anayeibiwa wife hata akimfumania mgoni wake ataweza kumla tigo kweli?Tena ya mwanaume mwenzake?