Mwanamke sasa ndo tatizo. Sijui kwanin aliamua kuolewa na mtu asiempenda.haya bwana we tafuna mke wa mtu watakuloga kojoleo hilo
Sijaona sehemu mleta Uzi kaandika WOTE!siyo wote .. japo andaa katigo kako
Analazimisha. Basi naamua nimpe hitaji lake atulieSasa kama nafsi inakusuta kwanini uendelee nae?
Oa mkuu. Kama ni wa Dar usioe mkoani, labda awe bikra. maana mwanamke akishaonja mwanaume wa mkoani ni tabu tupudhuuu nyie wana wake mna matatizo kweli em mungu hadi mi naogopa kuowa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hongera kwa kuandika kama Hilary ClintonUnaandika kama Donald Trump
"Sasa najiuliza hivi asilimia kubwa ya wanawake wako hivi?" nimejibu swaliSijaona sehemu mleta Uzi kaandika WOTE!
Na siku hizi ndio mchezo wao wafumaniaji hawakuachi uondoke bure.Jiandae siku moja utatoa 0712 kwa lazima.
ha haha nongera aisee inaonekana unajua kuitafunaMwanamke sasa ndo tatizo. Sijui kwanin aliamua kuolewa na mtu asiempenda.
Hata huo uchawi utafel maana mi sijawahi kumuomba kibumbu chake, yeye hujileta mwenyewe tu
Sasa mkuu tunaambiwa wanaume wa dar hatuwezi kuitumia papuchi ipasavyo sasa huyo jamaa anayeibiwa wife hata akimfumania mgoni wake ataweza kumla tigo kweli?Tena ya mwanaume mwenzake?siyo wote .. japo andaa katigo kako
Labda atamkabidhi Mungu tu ila kumla tigo sidhani.siyo wote .. japo andaa katigo kako
Kweli mkuu ila ushahidi ndo mgumu.Jamani mwanaume wa Dar ambaye mke wako kaenda jana mkoani, kama uko humu salam zikufikie mkeo anapigwa miti na jamaa
Hakika mkuu ila shida ni kupata ushahidi kwamba ametafunwa.Jamani mwanaume wa Dar ambaye mke wako kaenda jana mkoani, kama uko humu salam zikufikie mkeo anapigwa miti na jamaa