Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
Wakuu kwa miezi kama 6 hivi nimekua nasumbuliwa na haja kubwa kupelekea starehe ya maliwato kuwa kero hadi nikapata a minor haemorhoid.
Ni kosa langu najua, mfumo wa chakula changu ulibadilika, vyakula vyangu vingi napasha moto yaani fridge langu limejaa mavyakula bibie akija weekend ananipikia misosi ya week nzima mimi nafanya kupasha tuu.
Kipindi niko chuo nilikua napata shida sana vyoo vyetu vilikua vichafu sana hili liende kwa uongozi wa UDSM kule kwenye ma hall especialy hall 5, ni ma vyoo ya kukaa.
Nilianzaga pata tabu sana toka enzi hizo.
Wanasema ukifika 30s jichunge sana na unachokula, lifestyle etc. Nimesadiki hilo na pia kupitia google nmeona maoni mengi yana-suggest kuwa style ya kukaa kwenye vyoo hivi vya kukaa ina mchango mkubwa sana.
Maamuzi, juzi fundi kaja fanya yake hapa kwangu na tokea juzi nimeona mabadiliko makubwa kabisa.
Nashauri vyoo vya kukaa ni sumu, narudia tena ni sumu kwa maendeleo ya anus yako.
Wengi wanakaa kimya tatizo hili ila amini nakwambia wahanga ni wengi mnoo.
Uzi tayar
Ni kosa langu najua, mfumo wa chakula changu ulibadilika, vyakula vyangu vingi napasha moto yaani fridge langu limejaa mavyakula bibie akija weekend ananipikia misosi ya week nzima mimi nafanya kupasha tuu.
Kipindi niko chuo nilikua napata shida sana vyoo vyetu vilikua vichafu sana hili liende kwa uongozi wa UDSM kule kwenye ma hall especialy hall 5, ni ma vyoo ya kukaa.
Nilianzaga pata tabu sana toka enzi hizo.
Wanasema ukifika 30s jichunge sana na unachokula, lifestyle etc. Nimesadiki hilo na pia kupitia google nmeona maoni mengi yana-suggest kuwa style ya kukaa kwenye vyoo hivi vya kukaa ina mchango mkubwa sana.
Maamuzi, juzi fundi kaja fanya yake hapa kwangu na tokea juzi nimeona mabadiliko makubwa kabisa.
Nashauri vyoo vya kukaa ni sumu, narudia tena ni sumu kwa maendeleo ya anus yako.
Wengi wanakaa kimya tatizo hili ila amini nakwambia wahanga ni wengi mnoo.
Uzi tayar