Imamu apigwa msikitini kwa kuihama CUF

Imamu apigwa msikitini kwa kuihama CUF

cuf ni manyang'au dume , yataivuruga hii nchi kwakupandikiza udini misikitini
 
Tutakumbuka na kuzienzi makala za Joseph Mihangwa......siasa za Zanzibar!!!!!!!!!!!!!!
Kama ni member please aandike kitabu maana yote haya amesha-document na kuwasilisha. Ni wajibu wetu kusoma nyakati kuona nini kinaendelea na kipi kitatokea..muda unakaribia
 
Kweli umetoka pabaya, mbona umejawa jazba wewe unafikiri uhalifu kwa binadamu yeyote unaruhusiwa kama ukitokea kanisani au msikitini???????????????????? Kama unaelewa uelewe namaanisha tupambane na hawa wanapjificha kwenye vivuli vya dini au siasa kudhuru wenzao Burudika na goma la Prof J linalosema HAPO VIPI HAPO SAWA

Jazba!


Kwa hiyo wale pale msikitini ni wahalifu eti?
 

Jazba!


Kwa hiyo wale pale msikitini ni wahalifu eti?

Kwa nini tuendeleze mjadala mrefu wakati majibu tumeyaacha nyuma? Siyo msikitini tu hata ingekuwa kanisani jibu lingekuwa hilo hilo ni uhalifu dhidi ya binadamu na aliyefanya ni mhalifu au mdhalimu.
 
Kwa nini tuendeleze mjadala mrefu wakati majibu tumeyaacha nyuma? Siyo msikitini tu hata ingekuwa kanisani jibu lingekuwa hilo hilo ni uhalifu dhidi ya binadamu na aliyefanya ni mhalifu au mdhalimu.

Na hata mimi sikusema kwa kuwa ni msikitini, hata ingetokea Sokoni. Ukiona watu wanafanya jambo fulani au jambo hilo linafanyika katika milki yao na wao hawachukui hatua, basi huo ni utaratibu walioukubali.

Sidhani kama siku aliyopigwa Imamu ndio siku ya kwanza SIASA KUZUNGUMZIWA MSIKITINI HUMO. Sasa nitakushangaa kwa kujaribu kukwepa ukweli kwa kuchelea mwana kulia. CUF kufanya siasa msikitini sio kosa la CUF peke yao, wanaofanya hivyo si ndio waumini wa huo msikiti au ni watu wengine kutoka nje kiasi tuite huo ni uhalifu?
 
kwa uvivu wa kufikiri wenzetu wa zenj ndio maana wana chuki zisizo na mantiki. ukiwa na hoja huwezi leta mgogoro kwa imani ya mtu
 
Back
Top Bottom