Imamu apigwa msikitini kwa kuihama CUF

Imamu apigwa msikitini kwa kuihama CUF

Ongeza na chadema siku watakayo simamisha mgombea wa urais wa tz muslam ndio cku ya kufa chama na wajaribu

Kwani 2010 Zanzibar cdm mbona walimsimamisha muislam,
Jiulize ni lini CUF walifanya hivyo
 
Ina maana CUF hawataki mtu mwenye dini ya kiislamu kuwa mwanachama wa CCM?

Kweli hivi vyama vyetu vya siasa vina udini ndani yake, jaji Tendwa kaa macho.

CCM waliwabatiza CUF udini, Cuf wakaushadadia, wakajiingiza kwenye ULIBERALI ili kuukoleza, na motto yao ya HAKI SAWA KWA WOTE ambayo ndio msingi wa dini yetu tukufu ikafanya wana Cuf waone kuwa uislam ni CUF na CUF ni Uislam
 

Imamu Said ni kati ya wanachama 30 wa Chama cha wananchi CUF waliamua kukiama chama cha wananchin CUF na kujiunga na CCM na walipokelewa Rais wa Zanzibar na Makamu Mwenyekiti wa CCM DK Ali Mohamed Shein Mey mwaka huu.​
Haikuwa busara kwa Rais Shein kufanya tukio kubwa la kisiasa la kupokea viongozi wa kidini waliohama chama.
 
Zanzbar hakuna siasa kuna chuki zinazotdmbea kwa majina ya vyama

Binafsi
shishangai kwa maeneo ya Pemba hasa wilaya ya Wete na Micheweni suala
hili ni la kawaida mikakati yote ya kisiasa hupangwa misikitini ndo
maana kuna misikiti ya CUF na ya CCM.Si ajabu imamu kutoa mhadhara wa
kisiasa toka mwanzo wa ibada mpaka mwisho.
 
Kumbe zanzibar uanachama ni lazima na siyo utashi wa mtu.
 
Hawa wazenji ni sawa na waarabu tu, Hivi mtagombanaje msikitini? Jaman hata Mungu hawamuogopi hawa watu?
 
Ubaguzi wa
Wazanzibari na Udini wa CUF ndio utakaopelekea Jamhuri ya Watu wa Pemba
na Jamhuri ya Watu wa Unguja mara tu baada ya Muungano wa Tanzania kufa.

Mimi maombi yangu ni huu muungano ufe, halafu tuwaache wenyewe. Na
mtapoanza kuuana, marufuku kukimbilia huku

na ndio dawa waache wapigane wao kwa wao nao wapate nchi mbili hakuna wanachoongezea pato jamhuri kwani mafuta yao waliyakataa hapo lazma kauli za wazee wa kale itenguliwe
 
Chadema ndicho chama pekee kilichojipanga kitaasisi. Ni vigumu sana kwa sasa kuwaaminisha wapenzi wa Chadema kuwa chama chao kinaitikadi za udini. Waislamu walio Chadema kama mgosi Mohamedi Mtoi na wengineo wengi wako comfortable kabisa

Nawapongeza sana viongozi wa CDM kwa kuwa makini hasa katika suala hili la UDINI
 
Vurugu hizo zimesababishwa na baadhi ya waumini wa msikiti huo ambao wanapinga Imamu Said kuendelea kushika wadhifa huo kutokana na kitendo chake cha kujivua uanachama wa CUF na kujiunga na chama tawala CCM mwaka huu.
 
Mimi huwa nina kawaida ya kutokuingilia masuala ya ndani ya mahusiano maana walipokaa 2010 hatujui walikubaliana nini!
 
Mimi huwa nina kawaida ya kutokuingilia masuala ya ndani ya mahusiano maana walipokaa 2010 hatujui walikubaliana nini!

Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! unamaanisha ule mwafaka wa Karume na Maalim Seif ?
 
Ubaguzi wa Wazanzibari na Udini wa CUF ndio utakaopelekea Jamhuri ya Watu wa Pemba na Jamhuri ya Watu wa Unguja mara tu baada ya Muungano wa Tanzania kufa.

Mimi maombi yangu ni huu muungano ufe, halafu tuwaache wenyewe. Na mtapoanza kuuana, marufuku kukimbilia huku
Inabidi kufanya juu chini kuhakikisha muungano unadumu,maana ukifa watatusumbua sana kuomba hifadhi kama wakimbizi wa kivita!nakushauri tusiwakatie tamaa wariberali hawa!!!
 
Ubaguzi wa Wazanzibari na Udini wa CUF ndio utakaopelekea Jamhuri ya Watu wa Pemba na Jamhuri ya Watu wa Unguja mara tu baada ya Muungano wa Tanzania kufa.

Mimi maombi yangu ni huu muungano ufe, halafu tuwaache wenyewe. Na mtapoanza kuuana, marufuku kukimbilia huku
Point!
 
Wagombanao ndio wanaonyeshana penzi motomoto....hawa ni wapenzi hakuna shida wanajuana,ni suala la kindoa hapa!!!
 
Back
Top Bottom