Akili Unazo!
JF-Expert Member
- Feb 18, 2009
- 3,930
- 4,938
Jamani HIV isikie kwenye computer usipewe majibu wewe...
Duuh'Cas' ndo nini sasa??
Kwa uandishi huo unaonekana ulikua na kaunoko fulani hivi na kaujuaji fulani hivii ndo mana umeukwaa!
Nakushauri jiue tu ndugu yangu hakuna namna
sasa mkuu hichi kimalkia tutaelewa kweli? tafadhali fafanua bhana kwa lugha yetu pendwa kiswahiliThere are two things involved in Acceptance;
1. One's brain should accept to cope and adapt. Human brains are like laptop button, it has numbers and letters, which start first? Number or letter? So two people can click one button to get two different results? The answer is always no, you will choose one either to click number or letter at different space to get accurate results. This is how human brains work, A human once get any problem need ample time for his brain to choose what is the best option regarding the existing condition. Here several issues involved; personal case studies, references/comparisons, confidentiality, denial, fear, anger, illusions etc. In this stage if someone's brain will manage to mediate situation/condition it self without influence from external environment, The human will cope, adjust and enjoy his/her life. .
2....External environment, Any human brains are like cars engines, it works perfectly if manufactured kilometers are not exceeding. Also to a human it can reach time when his brain can fail to resolve its personal affairs and therefore will seek external mediation. In this stage the human seeking brain boost will have to options, I) comparisons of answers from external
II) Making conclusion that's Positive or Negative.
Thanx.
una roho ngumu eeeh, hata kama kaandika vibaya usinge comment namna hiyo pls'Cas' ndo nini sasa??
Kwa uandishi huo unaonekana ulikua na kaunoko fulani hivi na kaujuaji fulani hivii ndo mana umeukwaa!
Nakushauri jiue tu ndugu yangu hakuna namna
Nimekuelewa Mkuu...sema kiukweli sikumaanisha hivo...mi namtakia kila la heri ajaribu na Samunge...who knows?una roho ngumu eeeh, hata kama kaandika vibaya usinge comment namna hiyo pls
tuwage na huruma wakati mwingine, I know kuna jokes but kwa mambo ya msingi tuwe tu serious
Nisamehe kama nimekuuzi
afadhali umeelewaNimekuelewa Mkuu...sema kiukweli sikumaanisha hivo...mi namtakia kila la heri ajaribu na Samunge...who knows?
Niwie radhi Mkuu nilikua natania tuu sikua siriaziafadhali umeelewa
unajua kuna wakati unakuwa kwenye situation unahitaji mtu akutie moyo halafu unakutana na wa kukatisha moyo
angalia usiwe sababu ya kifo cha mtu bila kujua. tubia hii hali
Niwie radhi Mkuu nilikua natania tuu sikua siriazi