Ilikuwa kazi ya kutoa jasho.

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,328
2,000
Namwinamisha hataki,namgeuza hivi anabisha,nikimleta hivi ndo balaa,nikamlazimisha ainamishe kichwa anapiga kilele,nikamwambia anigeukie akakubali ile tu naweka analia......duh kweli kumnyoa nywele mtoto mchanga ni kazi.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,328
2,000
Si unajua bafu zetu za uswahilini, jamaa alikuwa anaoga bafuni, siakaanza kupiga masta bwana!,,,, utamu ukakolea, sasa sabuni ikaingia machoni siikabidi aokoe jicho huku akiendelea na kazi, akakosa balance na kuanza kutafuta ukuta ashike!!! kumbe khanga aliyoiweka kwenye mlango wa choo ilishapeperushwa na upepo bila yeye kujua,alipomaliza nyeto ile anashusha pumnzi anajikuta yuko nje ya bafu na wamama wanaosuka wamefumba macho kwa aibu.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,328
2,000
Bangi bhnana,Kuna mshikaji alikaa kwenye jiwe kakunja 4 huku akipga mapfu ya kufa mtu ile kamaliza...,anataka kuinuka akajikuta anamguu mmoja,si akaanza kulia "mguu wangu mguu wangu" akaulizwa umefanya nn...? Jamana siuoni uko wapi, washikaji wenzake walimfuata na kumtoa 4 aliyoikunja.""
Hahaaaah.! kumbe jamaa aliinuka na mguu 1 huku mwingine kaendelea kuukunja,
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Wanandoa walikuwa wanafanya tendo la ndoa ndani ya nyumba,mara mbwa akabweka,ile wanafungua mlango mpiga chabo alijisahau na kuwambia ''nye endeleni tu,ni mbwa anambwekea paka,ikitokea kitu nitawajulisha''
Hahahaha...
 

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
4,512
2,000
Wanandoa walikuwa wanafanya tendo la ndoa ndani ya nyumba,mara mbwa akabweka,ile wanafungua mlango mpiga chabo alijisahau na kuwambia ''nye endeleni tu,ni mbwa anambwekea paka,ikitokea kitu nitawajulisha''

Daa, wapiga chabo nao wana vijimambo, lol!
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
Haa!haahaaaaa! Hiyo ya mvuta bhange mie hoi. Kuna mwingine tena baada ya kuuwasha msuba yakaanza kumuijia mahisia ya ulaya.ooh! Washkaji hapa bongo life ipo tight inabidi nifanye ma ufundi mzee mzima nitimbe ma mtoni nikajaribu gemu huko. Baada ya story nakumaliza kuvuta gwee akainuka ili aende zake kucheki mbele akaona bonge la gogo jamaa ikabidi aliluke kwa mwendo wa kupaaa,kumbe ganja imeshampanda kichwani kasahau kwamba hilo sio gogo ila ni ile njiti ya kiberiti aliyoitupa baada ya kuwashia ganja.bangi bana.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,328
2,000
Haa!haahaaaaa! Hiyo ya mvuta bhange mie hoi. Kuna mwingine tena baada ya kuuwasha msuba yakaanza kumuijia mahisia ya ulaya.ooh! Washkaji hapa bongo life ipo tight inabidi nifanye ma ufundi mzee mzima nitimbe ma mtoni nikajaribu gemu huko. Baada ya story nakumaliza kuvuta gwee akainuka ili aende zake kucheki mbele akaona bonge la gogo jamaa ikabidi aliluke kwa mwendo wa kupaaa,kumbe ganja imeshampanda kichwani kasahau kwamba hilo sio gogo ila ni ile njiti ya kiberiti aliyoitupa baada ya kuwashia ganja.bangi bana.

hahahahhahahahahahahhaha kaka hiyo kali,kuna mshikaji mmoja tulisoma naye form siku,si unajua mashindano ya madarasa kucheza mpira,mi nilikuwa golikipa ye beki,alipopata mpira akanipigia mpira mi mwenye kwa shuti nikashindwa kudaka goli nikaingia,yaan,nikaanza kumwuliza,mambo gani unafanya,eti akanijibu ''huku tumeingia kwa nia ya kutafuta goli,kwani hujaona mashabiki wananishangilia huko nje?mi hoi
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
hahahahhahahahahahahhaha kaka hiyo kali,kuna mshikaji mmoja tulisoma naye form siku,si unajua mashindano ya madarasa kucheza mpira,mi nilikuwa golikipa ye beki,alipopata mpira akanipigia mpira mi mwenye kwa shuti nikashindwa kudaka goli nikaingia,yaan,nikaanza kumwuliza,mambo gani unafanya,eti akanijibu ''huku tumeingia kwa nia ya kutafuta goli,kwani hujaona mashabiki wananishangilia huko nje?mi hoi

uuuwi!! Umenikumbusha na ule wimbo wa ras lion na john woker unao imba BANGI BWANA!mshkaji kazamia meli baada ya siku nne akaibuka ndani ya meli kumbe bado wapo dar.
 

DEVINE

JF-Expert Member
Mar 11, 2011
538
225
si unajua bafu zetu za uswahilini, jamaa alikuwa anaoga bafuni, siakaanza kupiga masta bwana!,,,, utamu ukakolea, sasa sabuni ikaingia machoni siikabidi aokoe jicho huku akiendelea na kazi, akakosa balance na kuanza kutafuta ukuta ashike!!! Kumbe khanga aliyoiweka kwenye mlango wa choo ilishapeperushwa na upepo bila yeye kujua,alipomaliza nyeto ile anashusha pumnzi anajikuta yuko nje ya bafu na wamama wanaosuka wamefumba macho kwa aibu.
duuh aibu gani hii!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom