Magnificient
JF-Expert Member
- Aug 8, 2013
- 1,177
- 734
Salaam sana wana JF! Jana kuna rafiki yangu kanishangaza sana, aliniambia bado kuna demu anamfukuzia tangu january hadi sasa bado hajapewa penzi.
Wao ni out, kumsaidia mahitaji yake ya hapa na pale, mizinga kwa sana, story n.k.
Jamaa yangu mwingine kazini alikutana na demu kwenye daladala jumamosi halafu jana kaniambia katoka kula mzigo wa dada huyo jana, jumatanao; yaani siku nne tu. Kwa nini tofauti hivi? Mwanaume, mwanamke tutafute wastani sasa.
Ilikuchukua muda gani tangu kufahamiana na mtu wako hadi kufanya nae tendo (mapenzi/sex) la kwanza? Maana wengine wanasema siku hizi mjini tunamalizana leo leo tu.
Wao ni out, kumsaidia mahitaji yake ya hapa na pale, mizinga kwa sana, story n.k.
Jamaa yangu mwingine kazini alikutana na demu kwenye daladala jumamosi halafu jana kaniambia katoka kula mzigo wa dada huyo jana, jumatanao; yaani siku nne tu. Kwa nini tofauti hivi? Mwanaume, mwanamke tutafute wastani sasa.
Ilikuchukua muda gani tangu kufahamiana na mtu wako hadi kufanya nae tendo (mapenzi/sex) la kwanza? Maana wengine wanasema siku hizi mjini tunamalizana leo leo tu.