Ikulu yakanusha uteuzi wa Jerry Muro

Ikulu yakanusha uteuzi wa Jerry Muro

Hii taarifa imeandikwa na mtu anayekaimu Ukurugenzi wa mawasiliano ikulu?? Uandishi gani mbovu hivi...amekata maneno na kuingia mstari wa pili bila kufuata utaratibu kabisa!! karibu maneno yote ukingo wa kulia yamekatwa bila kufuata utaratibu......nauliza tu, huu ndio uandishi wa Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu?????
 
Siwezi kuamini hii taarifa imechapishwa Ikulu ya Tanzania, katika taarifa hii kanuni za uandishi hazijafutatwa kabisa, angalia jinsi maneno yalivyokatwa bila utaratibu ukingo wa kulia, karibu kila mtari umekatwa na hii inapoteza kabisa Hehima ya taarifa hii....kama hii hapa chini ni saini yako...najiuliza imechapishwa na wewe kuletewa ukasaini bila kuipitia au??....na aliyehusika kuchapa hii taarifa ameajiriwa kwa kufuata vigezo??.....hii inatia aibu!!


29619726.pdf_page_1.jpg
 
Ndiyo maana Magufuli bado hajamthibitsha kwenye hiyo nafasi, bado yupo kwenye probation period, kwa hiyo hapo unazidi kumuharibia
 
labla muandishi mkono umeteleza pindi anavyo type kosa moja lisifanye tusahau mazuri ya nyuma wadau.
 
In a serious note, hata na mimi nilishangaa sana mpaka nikaanza kujiuliza hivi huyu bwana Msigwa ana taaluma gani!? Hii ni aibu kubwa ....!!!

Sina lengo la kumharibia, but uandishi huu HAPANA!!
 
Sioni kosa lolote la Gerson Msigwa. Inategemea ni kifaa gani kilitumika kucopy kutoka kwenye original source. Vifaa vingine vina kawaida ya kuhamisha sehemu maneno ya kulia na kupeleka kushoto
 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS IKULU


Simu : +255-22-2114512, 2116898

Faksi : 255-22-2113425

ngao.png

OFISI YA RAIS,

IKULU,

1 BARABARA YA BARACK OBAMA,

11400 DAR ES SALAAM,

TANZANIA




Kuna ujumbe umesambazwa kupitia mitandao ya kijamii ukieleza kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amemthibitisha Kaimu Mkurugenzi wa Mwasiliano ya Rais Ikulu Bw. Gerson Msigwa katika cheo hicho na kwamba amemteua Bw. Jerry Murro kuwa Msaidizi wa Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais Ikulu.

Ujumbe huo wenye kichwa cha habari kilichoandikwa "BREAKING NEWS" unasomeka hivi, nanukuu.

"Mhe Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amemthibitisha Ndg Geryson Msigwa kuwa mkurugenzi wa mawasiliano Ikulu huku msaidizi wake akiwa ni aliyekuwa msemaji wa Klabu ya Yanga Ndg Jerry Muro" Mwisho wa kunukuu.

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais Ikulu inapenda kukanusha taarifa hiyo na kuwataka wananchi kuipuuza.

Ifahamike kuwa uteuzi wowote unaofanywa na Mhe. Rais Magufuli hutangazwa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais Ikulu ama kupitia Mamlaka rasmi za serikali. Pia huwekwa katika tovuti rasmi ya Ikulu ambayo ni www.ikulu.go.tz

Kwa sasa Mhe. Rais John Pombe Magufuli hajafanya uthibitisho wa Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu Bw. Gerson Msigwa na wala hajamteua Bw. Jerry Cornel Murro kuwa Msaidizi wa Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais Ikulu kama ilivyoenezwa. Pia hana mpango wa kufanya uteuzi huo.

Ikulu inawaomba wananchi wote kuzipuuza taarifa hizo na kuendelea na shughuli zenu za kila siku. Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais Ikulu Bw. Gerson Msigwa ataendelea kuwapa taarifa kutoka Ikulu kupitia utaratibu rasmi ambao umekuwa ukitumika.


Gerson Msigwa

Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano, IKULU

Dar es salaam

17 Julai, 2016
 
Sioni kosa lolote la Gerson Msigwa. Inategemea ni kifaa gani kilitumika kucopy kutoka kwenye original source. Vifaa vingine vina kawaida ya kuhamisha sehemu maneno ya kulia na kupeleka kushoto
Wee jamaa upo dk 2 zilizopita kuna sehemu nimeona unauliziwa kuna jamaa kasema umepigwa ban ya miaka 10!
 
Lizaboni tuwekee yenye sahihi na yenye format ya Kurugenzi ya Habari nitaamini chombo kilichotumika kuscan kina shida....
 
Acha ujinga wako bhana, wakati mwingine acha ushabiki wa kijinga, huu ndio uandishi gani? Hakuna uandishi wa style hio Please. Huu ushabiki wako ukizidi unakua ukichaaa
Na hapa una maoni gani?
image.jpg
 
Sioni kosa lolote la Gerson Msigwa. Inategemea ni kifaa gani kilitumika kucopy kutoka kwenye original source. Vifaa vingine vina kawaida ya kuhamisha sehemu maneno ya kulia na kupeleka kushoto
Hata kama alicopy na paste .... final document ni muhimu maana ndiyo inayokwenda kusomwa na ndiyo aliyoisaini.

Hapo amechemsha ....... asije shangaa akaishia kukaimu tu!!
 
Lizaboni tuwekee yenye sahihi na yenye format ya Kurugenzi ya Habari nitaamini chombo kilichotumika kuscan kina shida....
Mkuu, usiwe mvivu wa kusoma. Tembelea tovuti ya Ikulu taarifa hii ipo. Ndio maana umepewa hiyo link ili kama una wasiwasi na hiyo barua basi nenda kwenye tovuti halisi. Kwa uzoefu wangu, taarifa zote za Ikulu hazina saini ya mtoa taarifa.
 
Back
Top Bottom