Ikulu yakanusha uteuzi wa Jerry Muro


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,616
Likes
6,611
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,616 6,611 280
Haya sasa tatizo watu wanarukia vitu wasivyojua na kuvitoa bila kujua chanjo ona sasa mnavyoumbuka!!
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Mhh! Jerry Muro wamemuwangia mpaka kaikosa fursa adhimu.
 
Siasa Basi

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
1,193
Likes
2,899
Points
280
Age
34
Siasa Basi

Siasa Basi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
1,193 2,899 280
Wameubuka
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
Matamko mengine bhana!"eti ikulu inawaomba wananchi wazipuuze taarifa hizo na waendelee na shughuli zao za kila siku",kwani nani hupoteza muda kwa kusubiri matamko ya ikulu?
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,315
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,315 280
....asubuhi watu walikuwa wanamwagika povu hapa!, ooh Malinzi mbaya kaumbuka (wakati wala sio Malinzi aliemfungia, ni kamati ya maadili)!, wambili havai moja!, kelele kibao kisa kuingiza uyanga wao kwenye mambo ya msingi, sasa hivi sijui mtajificha wapi?!
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,319
Likes
2,823
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,319 2,823 280
Matamko mengine bhana!"eti ikulu inawaomba wananchi wazipuuze taarifa hizo na waendelee na shughuli zao za kila siku",kwani nani hupoteza muda kwa kusubiri matamko ya ikulu?
Roho ya kwa nini itakuzeesha kijana
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,035
Likes
3,819
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,035 3,819 280
Matango pori
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
Roho ya kwa nini itakuzeesha kijana



Uzee ni tunu,kama wewe unauchukia uzee basi utakuwa na matatizo,lakini sishangazwi na hili ulilolisema,unasimamia msimamo wa chama chako cha majipu kinachowaona wazee kama watu wanaosubiri kufa.
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,315
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,315 280
Matamko mengine bhana!"eti ikulu inawaomba wananchi wazipuuze taarifa hizo na waendelee na shughuli zao za kila siku",kwani nani hupoteza muda kwa kusubiri matamko ya ikulu?
.....mmoja kati ya wale waliokuwa wanatapika povu asubuhi!:D:D:D:D
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,115