Ikulu: Makonda ni kijana muadilifu

Ikulu: Makonda ni kijana muadilifu

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,797
Reaction score
165,542
Ikulu imekejeli kauli zinazotolewa kwa lengo la kupinga vigezo vya uteuzi wa Paul Makonda kuwa mkuu wa wilaya,kauli hizo ni zile zinazodai kuwa Makonda amekosa maadili na pia hana nidhamu na badala yake Ikulu imedai kuwa Makonda ni kijana muadilifu.

Kauli hiyo imetolewa na Salva Rweyemamu wa Ikulu katika mahojiano na Mtanzania.Salva anasema Makonda ni kijana mzuri anaefaa kuteuliwa kuwa mkuu wa wilaya.

CHANZO:Mtanzania
 
Haiwezekani kuwa Ikulu imesema hayo. . . . . huwa hawatoi maelezo kwa Mawaziri wanaoteuliwa wala Mabalozi leo ije itoe tamko kwa huyu??!!

Kwa njia gani kwanza yametoka hayo maelezo kama kweli yapo!!???
 
....wa ikulu wenyewe wangekuwa waadilifu ningeamini,ila kwa ikulu yetu hata waje na madodoki ya chuma,ni uchafu mtupu....
 
Ikulu Yenyewe Ni Sehemu Ya Uchafu.Ikulu Imemwalika Mshindi Wa Big Brother Mambo Yanayofanyika Kwenye Jumba Lile Ni Ngono Kwa Kwenda Mbele, Mateja Yamekanyaga Ikulu, Diamond Na Uhuni Wote Kaalikwa Ikulu Sasa Cha Ajabu Nini Ushangae Uteuzi Wa Makonda Au Wa Lucy Mayega Yule Mvaa Nguo Za Kikahaba? NASEMA IKULU NI KITOVU CHA UCHAFU.MWAKANI TUSIRUDIE MAKOSA TENA.Tushirikiane Kuwatoa Ikulu
 
Makonda chapa kazi kiboko ya mafisadi watakujua tu hakuna kucheka na mafisadi mwaka huu tumechoshwa na hawa wandishi malimbukeni ziba masikio fanya kazi.
 
Hiyo ndio ikulu yetu ambayo baba wa Taifa alisemaga ni mahali patakatifu.Makonda hafai kuwa dc wala katibu wa kijiji mimi sijui ni kigezo gani serikali inatumia kuwapata hawa maana hata baathi ya wanawake walioteuliwa ni shida labda ukute wanaangalia uzuri
 
Hiyo ndio ikulu yetu ambayo baba wa Taifa alisemaga ni mahali patakatifu.Makonda hafai kuwa dc wala katibu wa kijiji mimi sijui ni kigezo gani serikali inatumia kuwapata hawa maana hata baathi ya wanawake walioteuliwa ni shida labda ukute wanaangalia uzuri
Kwani si Mwenyekiti wa Chipukizi na hamasa wa chama? Utasemaje kuwa hafai kuwa hata mwenyekiti wa kijiji ilhali chama kilichoshika hatamu kimemuamini na kumpa dhamana kubwa?
 
Hiyo ndio ikulu yetu ambayo baba wa Taifa alisemaga ni mahali patakatifu.Makonda hafai kuwa dc wala katibu wa kijiji mimi sijui ni kigezo gani serikali inatumia kuwapata hawa maana hata baathi ya wanawake walioteuliwa ni shida labda ukute wanaangalia uzuri
mkuu kigezo kikubwa ni kulamba viatu vya watawala na sio uadilifu.
 
Ikulu yenyewe haina maadili Leo na yenyewe itapata wap uwezo wa kujua kuwa makonda Hana maadili
 
IKULU YENYEWE NI KITOVU CHA UCHAFU HUO UNATEGEMEA WASEME NINI?Angalia Lisiti Walioalikwa Kwenda Ikulu Mateja Wa Madawa Ya Kulevya,malaya Na Machangudoa Kibao Mwingine Kateuliwa Kuwa Dc Akatete Machangudoa Wenzake,sasa Unashangaa Nini Kwa Makonda Aliyempiga Warioba?
 
Kama Ikulu Ina weza ikayasema haya basi imekuwa dodoki.
 
Back
Top Bottom