Iko wapi ndege ya Rais iliyotulisha nyasi za Mramba?

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,392
2,000
Mnijuze wakuu maana sijaisikia ikikata mawingu wala kuiona angani, natamani kujua ilipo maana nimeiona ya mgeni wetu wa makinikia nikatamani kujua ndege yetu yenye gharama ya uhai wa watu wetu ilipo.
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,287
2,000
Mwache raisi mstaafu apumzike!! Vinginevyo hakikisha post yako haiongelei raisi
 

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,679
2,000
Sasahivi makinikia ndo habari ya mjini, hayo mengine yalishapita, usifukue makaburi
 

ching'wa

Senior Member
Jan 2, 2015
163
250
Ndugu wa jamvi, najaribu kuwaza kama naota. Miaka kadhaa iliyopita watanzania tulikula nyasi ili mtukufu Rais wetu anunuliwe ndege bora na ya kisasa kabisa. Tangu inunuliwe mbona hatuoni inatumika kama ilivyokusudiwa.

Kama haina matumizi ikulu Kwanini ATC wasiichukue badala ya kuhangaika na hizi bombadia?
 

popoma

JF-Expert Member
May 5, 2017
2,387
2,000
Ndugu wa jamvi, najaribu kuwaza kama naota. Miaka kadhaa iliyopita watanzania tulikula nyasi ili mtukufu Rais wetu anunuliwe ndege bora na ya kisasa kabisa. Tangu inunuliwe mbona hatuoni inatumika kama ilivyokusudiwa.
Kama haina matumizi ikulu Kwanini ATC wasiichukue badala ya kuhangaika na hizi bombadia.,??
Unataka kupimwa mkojo na uitwe mchochezi upone haraka Lissu
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
13,310
2,000
Ile Ndege ipo pale Kijiji cha Makumbusho ya Taifa imekuwa kivutio kwa Watanzania wote wajinga waliokula nyasi.
 

bandamo

JF-Expert Member
Aug 5, 2017
1,941
2,000
Sina hakika kama ndege hiyo ni nzima waijuao watufahamishe kama inaruka
 

ching'wa

Senior Member
Jan 2, 2015
163
250
Usalama wa raisi ni muhimu haiwezi kutumika kiraia hakuna nchi duniani inafanya hivo
Iko wapi sasa. Maana kwenye takwimu Haioneshi hata jk aliitumiaje nayeye ndio alikuwa bingwa wa kusafiri. Pili Ile ni ndege kama zingine na imeligharimu taifa mabilioni ya fedha,. Kama haitumiki Kwanini isiuzwe tugawane chenchi, kama ilivyotokea chenchi ya rada???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom