Iko wapi Cement ya 8,000/=? Nataka nianze ujenzi

Iko wapi Cement ya 8,000/=? Nataka nianze ujenzi

Niliwahi kuwaambia watu humu kuwa sukari kamwe haitogawiwa bure wale wa upande ule wakatukana , Kikwete akadanganya raia eti cement itakua 8000 jamani Ata Kama elimu ya uchumi haipo hiyo bei haiwezekani hadi serikali ipunguze kodi ya uzalishaji.

Ushauri wangu mtoa mada jichange asee , siasa imefanya mpaka sasa Tanzania haina ndege ya umma huku wafanyakazi wakiwa mamia bado tunatumbua majipu au tunadanganya .?
 
mtoa mada unahayarisha amani ya nchi.. ukiendelea kuchokonoa ufalme wa Ngosha tutadil na wewe hakyanani tutaachana na gwajima tudeal na wewe ohooo
tena unyamaze unafufua ishu gani hiyo tena?!
naomba kama huna pesa ya kujenga tumia tope.



hapa kazi tuu
 
Tuliahidiwa kuwa bei ya Cement itafika 8,000/= kiwanda cha Dangote kikianza kazi. Sasa kimesha anza nahitaji mifuko 60 kuanza ujenzi nimezunguka maduka kadhaa bei ni 12,000-13,500. Sasa mimi natafuta ile ya buku 8. Nitaipata wapi?
Njoonikupe kwa 11'900
 
Tafuta Jembe cement ni cement nzuri sana na bei yake kila mtanzania ana mudu ni shilingi 8,500 Tsh.
Elezea ikowapi amakiwanda tunaitaji kodizetu akuna cement kama hip bana
 
Tafuta Jembe cement ni cement nzuri sana na bei yake kila mtanzania ana mudu ni shilingi 8,500 Tsh.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Suala la kutafuta cement ya buku 8 ni sawa na kutafuta sukari ya 1800, ambayo hiyo ni sawa na kutafuta bikira kwenye wodi ya wazazi.... Cha msingi we tafuta sukar ya 8000 utapata ila co cement....
Yan kifup kupata cement ya 8000 ni sawa na kutafuta mabadiliko ndani Cc*
 
Tuliahidiwa kuwa bei ya Cement itafika 8,000/= kiwanda cha Dangote kikianza kazi. Sasa kimesha anza nahitaji mifuko 60 kuanza ujenzi nimezunguka maduka kadhaa bei ni 12,000-13,500. Sasa mimi natafuta ile ya buku 8. Nitaipata wapi?
Mkuu mwenye kiwanda ndo anaweza toa bei coz anajua gharama za uzalishaji. Ila akitoka mtu anataja bei ya bidhaa bila mchanganuo mwambie anakudanganya
 
Now dar price ni 10000
Mfano ukiwa Kigoma
Unaongeza transportation cost unaweza kupata your price
Ok ujio wa kiwanda cha Dangote umesaidia now kuna availability ya cement now price itaanza kuwa determined na Soko ambayo I believed mpaka Mzee wetu magu amalize awamu itapungua
But kiukweli you can't buy cement kwa 8000 maana uzalishaji ni mdogo kulingana na mahitaji ya tanzania ila Dangote
Twiga
Simba
Nyati
Rhino
Tembo
Kisalawe
Daimond
Buruan
Hivyo ndo viwanda so capacity zao vikiongezeka tunaimana bei itajishep sokoni maana cement haina bei elekezi
 
Mkuu mbona ipo hutembei nini katiza redio uhuru fm kwenye ofisi zao ukikosa sogea jirani hapo ofisi ndogo LUMUMBA bisha hodi kuna korokoroni muulize atakupa michongo yote mbona utajenga tu kiulaini yaani LUMUMBA bk saba
 
Tuliahidiwa kuwa bei ya Cement itafika 8,000/= kiwanda cha Dangote kikianza kazi. Sasa kimesha anza nahitaji mifuko 60 kuanza ujenzi nimezunguka maduka kadhaa bei ni 12,000-13,500. Sasa mimi natafuta ile ya buku 8. Nitaipata wapi?
Subiri uchaguzi mkuu ukikaribia.
 
Bado uki compare price ya hivi sasa na miaka iliyopita kwa issue ya Cement kuna unafuu kidogo, hizi cheap politics ndo zinatuponza hata hayo madogo ambayo serikali walau inathubutu kuyafanya japo kwa upungufu wake inakatishwa tamaa, Duniani kila kiumbe kina faida na hasara zake, Haiwezekani hawa watu wao wasiwe na jambo lolote lile la kupongezwa haiwezekani, Ni vema hata kile kidogo ambacho watu wanathubutu kukitekeleza tuwapongeze, tuwatie nguvu waongeze jitihada na pale ambapo tunaona wamejikwaa basi tuwaeleweshe
 
Back
Top Bottom