Mkuu hata huko hiyo bei ya 8,000 haipo.Labda huko MTWARA
Mkuu hata huko hiyo bei ya 8,000 haipo.Labda huko MTWARA
hahah io itakua sukari8000? au unamaanisha sukari ww?
Kwaio ile ahad ya ccm mlkua mnadanganya uma?Utake cement kwa sh.8000 kiwanda cha baba yako
EboooHuku mwanza tukipa hata kwa 13 elfu tutafurahi sana
Huku mwanza tukipa hata kwa 13 elfu tutafurahi sana
8000 kwa serikali ya nani, hihii ya mafisadi? ndoto za alinacha hizo.ukiipata nunua nyingi mkuu, na mim nahtaji lakn nadhani hzo za buku 8 ni mpka lagos
Mafisadi bado wapo kweli?8000 kwa serikali ya nani, hihii ya mafisadi? ndoto za alinacha hizo.
Tuliahidiwa kuwa bei ya Cement itafika 8,000/= kiwanda cha Dangote kikianza kazi. Sasa kimesha anza nahitaji mifuko 60 kuanza ujenzi nimezunguka maduka kadhaa bei ni 12,000-13,500. Sasa mimi natafuta ile ya buku 8. Nitaipata wapi?