Jumba la 350 km la Jeni afu mke aniibie 😫Unataka uibe busness idea zetu wewe 😅
Ngoja waje.
NakujaNjoo geto tupeane mawazo.
Akitia tu mguu ndani ya gheto lako hiyo 150m ndiyo imeyeyuka mazima.Njoo geto tupeane mawazo.
Mangi huyo aka nikukaba kiandu katika ubora wakeNaitupa yote huku Halafu mwanamke aje abadilishe umiliki wa mali zangu ni pah pah ya kichwa😂
View attachment 3687982
DuhNtamgonga Posh queen, Sanchi, malaika qute,
Kura maisha kura maisha kura maisha kuhongaWanaJF Niadje?
Ikitokea Umeshika 500M utaifanyia nini.??
Yani una ½ bil Bado unawaza ajira😀?Naenda zangu kujichimbia pale Qebeq ,Canada nafanya course from scratch kuanzia PPl,Cpl, Hadi ATpl halafu namalizia na Instrument rating ya either A350 au B787. Af kisha naenda kutega kwa Sir Tim Clark kama ata I consider CV yangu then nipewe chuma
Mimi ningegawa hiyo 500M kwa akili, si kwa mihemko. Ningewekeza kwenye biashara zenye mzunguko wa pesa, nikaweka sehemu kwenye ardhi na nyumba za kupanga, nikatenga akiba ya dharura na kusaidia familia kwa mipaka. Lengo si kuonekana nina pesa, bali kuhakikisha hata baada ya miaka 10 pesa bado inanizalishia pesa. Mtaji ni kitu kimoja, uwezo wa kuutunza ni kitu kingine. 💯WanaJF Niadje?
Ikitokea Umeshika 500M utaifanyia nini.??
And What if hiyo ajira ni dream yangu?🤣🤣🫵Yani una ½ bil Bado unawaza ajira😀?
Kama ni ya kuokota, mgao wa mirathi, utapeli hapo sawa ataipuna. Lakini kama nimeisotea frm th scratch halambi hata miaAkitia tu mguu ndani ya gheto lako hiyo 150m ndiyo imeyeyuka mazima.
Atabakia kuokota makopo au chupa za plastic mitaani.
Unasafari ndefu sana kijanaAnd What if hiyo ajira ni dream yangu?🤣🤣🫵
Kwa mtaji huo uhakika wa mil 5 Kwa mwezi kama faida anavutaHapo utt tu unakula hela mdogo mdogo inatosha kabisa kumudu maisha
Bila stressKwa mtaji huo uhakika wa mil 5 Kwa mwezi kama faida anavuta