Ikitokea Umeshika 500M utaifanyia nini.??

Ikitokea Umeshika 500M utaifanyia nini.??

Nitafanya kwa sehemu kwa KIASI..kwa sisi MASIKINI hiyo hela ni nyingi sana ,inatosha kutoa sehemu kwa AJILI ya familia ,wazazi, ndugu jamii,na kanisa FUNGU LA KUMI 10% ,kwa sisi MASIKINI hata ukiwagawia kidogo kidogo wanarudhika,..kama sasa hivi nikimtumia mama yangu mzazi shilingi elfu Tano au elfu KUMI tu .anaridhika ,ANASHUKURU mara mbilimbili na kuniombea kwa MUNGU baraka mara mbilimbili.

LABDA kwa matumizi ya anasa za DUNIA ndio haitoshi..waulize waliotumia kwa anasa kuhonga Malaya ,starehe na anasa hazikuwatosha hata walioshinda BIG BROTHER AFRICA BBA zililiwa mara moja na anasa za DUNIA.

lakini KWA matumizi yanayompendeza MUNGU ni nyingi zikiwa na baraka,si umeona YESU alilisha watu 5000 kwa samaki 3 na MIKATE 5 TU.(vichache vyenye baraka ya Mungu ni vingi)
Vingi visivyo na baraka ya Mungu ni vichache.

Ukimpa mama Yako mzazi shilingi elfu 20 atakushukuru,ukihonga Malaya MILIONI 20 anaweza akakulaumu mbona HUJATUMA NA YA KUTOLEA?

HAITAISHA ukianza na MUNGU ukaanza kwa kutoa fungu la KUMI,na ukitumia kwa baraka kufanya mambo mema ikawa baraka kwa wengine ,BASI ITABARIKIWA itakuwa na ulizinzi WA Mungu.
Mwanamke wa Sarepta (au Serepta) alikuwa mjane maskini kutoka mji wa Sidoni aliyemkaribisha na kumlisha Nabii Eliya wakati wa ukame mkubwa uliotokea Israeli, kama inavyoelezwa katika 1 Wafalme 17:8-16.

Maelezo Muhimu Kuhusu Mwanamke wa Sarepta

• Kazi na Hali Yake: Alikuwa mjane aliyekuwa katika lindi la umaskini kiasi kwamba alikuwa akiokota kuni mbili ili ajipikie chakula cha mwisho yeye na mwanawe kisha wafe.
• Ukarimu na Imani: Alimtii Nabii Eliya kwa kumtengenezea mkate mdogo kwanza kabla ya kujipikia yeye na mwanawe, akimwamini Mungu wa Israeli.
• Muujiza wa Mafuta na Unga: Kupitia ukarimu wake, Mungu alifanya muujiza ambapo lile pipa la unga halikupunguka wala chupa ya mafuta haikuisha hadi mvua iliponyesha na ardhi kutoa tena mazao

Hagai 1:6:
"Mmepanda mbegu nyingi mkavuna kidogo; mnakula lakini hamshibi... na yeye apataye mshahara apata mshahara ili kuutia katika mfuko uliotoboka-toboka."

Mithali 11:24:
"Kuna atawanyaye, lakini huongezewa zaidi; Kuna azuiaye isivyo haki, lakini huelekea uhitaji."

Pesa ikiwa na baraka na ulinzi WA Mungu haipotei,ukitoa sehemu ya 10% kwa Mungu,myataima,wahitaji,watu WA nyumbani kwako,wagonjwa..hauopotezi ila unavuna baraka na haitapotea..

NAONA HATA WAGANGA WA KIENYEJI siku hizi wanashauri wateja wao WATOE SADAKA KWA MASIKINI,wagonjwa,walemavu,mayatima..KUNA SIRI YA BARAKA KATIKA KUTOA KUSAIDIA WAHITAJI.

Pesa ni ya kiroho,bila ulinzi WA kiroho itapotea kama upepo hutajua imeenda wapi umetumiaje ?

ANZA KWANZA KUMJALI WATU WA NYUMBANI KWAKO KABLA YA MALAYA(Malaya Hana shukrani Hana HURUMA na WEWE)
1 Timotheo 5:8.
: "Lakini mtu yeyote asiyewatunza walio wake, yaani, wale wa nyumbani mwake hasa, ameikana imani, tena ni mbaya kuliko mtu asiyeamini".

ujifunze KWA yule KIJANA aliyeshinda MILIONI 500 kule south afrika ,akazichezea zote na wasichana(MAC MUGA)
 
Naenda zangu kujichimbia pale Qebeq ,Canada nafanya course from scratch kuanzia PPl,Cpl, Hadi ATpl halafu namalizia na Instrument rating ya either A350 au B787. Af kisha naenda kutega kwa Sir Tim Clark kama ata I consider CV yangu then nipewe chuma
 
Nitaongeza kiwango Cha utoaji WA sadaka KUSAIDIA MASIKINI wasiokuwa na mahala pa kulala,wasiokuwa na nguo,wasiokuwa na chakula,wagonjwa,mayatima.

Nitachangiabuj ujenzi WA makanisa,na huduma ya INJILI,watu wengi waokoke waache dhambi wampokee Yesu

Nitasidia sana ndugu ZANGU wote ,charity nitaanzia kwenye familia yangu,wazazi na ndugu ZANGU WA Karen bu.
Kwa hili akili yako utakuwa na hazina binguni ila duniani utakuwa maskini
 
Nitafanya kwa sehemu kwa KIASI..kwa sisi MASIKINI hiyo hela ni nyingi sana ,inatosha kutoa sehemu kwa AJILI ya familia ,wazazi, ndugu jamii,na kanisa FUNGU LA KUMI 10% ,kwa sisi MASIKINI hata ukiwagawia kidogo kidogo wanarudhika,..kama sasa hivi nikimtumia mama yangu mzazi shilingi elfu Tano au elfu KUMI tu .anaridhika ,ANASHUKURU mara mbilimbili na kuniombea kwa MUNGU baraka mara mbilimbili.

LABDA kwa matumizi ya anasa za DUNIA ndio haitoshi..waulize waliotumia kwa anasa kuhonga Malaya ,starehe na anasa hazikuwatosha hata walioshinda BIG BROTHER AFRICA BBA zililiwa mara moja na anasa za DUNIA.

lakini KWA matumizi yanayompendeza MUNGU ni nyingi zikiwa na baraka,si umeona YESU alilisha watu 5000 kwa samaki 3 na MIKATE 5 TU.(vichache vyenye baraka ya Mungu ni vingi)
Vingi visivyo na baraka ya Mungu ni vichache.

Ukimpa mama Yako mzazi shilingi elfu 20 atakushukuru,ukihonga Malaya MILIONI 20 anaweza akakulaumu mbona HUJATUMA NA YA KUTOLEA?
Pesa Haina maskini Wala tajiri mkuu ila anyway itakuwa ni jambo jema kutoa Kwa moyo wako
 
Back
Top Bottom