Erickb52
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 18,559
- 11,496
Kwani nani kakuambia ndofu dhambi?Ei! Kwaresma yote hii? Tena leo njia ya Msalaba basi duh! Vumilieni just for 40 days...
Mfungo kama kawa na ndofu kama kawa!
Kwani nani kakuambia ndofu dhambi?Ei! Kwaresma yote hii? Tena leo njia ya Msalaba basi duh! Vumilieni just for 40 days...
.Nani atachinja hii kitu?
hapana bana tumia one Lugha
SAMNGURU
FISHPORK
Hahahaaa haiwezekani aiseeee
ngoja niombe visa: The secretary darling,unaniruhusu niende,angalau kwa reo tu,siku nyingi vivian sijamtia machoni ujue!
Not less than $200 as for nowHow much remain in your rotted pocket?