Ijue ‘ thamani ‘ ya ‘ PhD ‘ ya Ulaya ya Waziri Mwakyembe

Ijue ‘ thamani ‘ ya ‘ PhD ‘ ya Ulaya ya Waziri Mwakyembe

Mzungu ni Mzungu tu Mkuu. Hizo sababu Tatu za ' Msomi ' wako Waziri Mwakyembe hata Mtoto mdogo wa Kizungu mwenye Umri wa Miaka Saba ( 7 ) hawezi kuzitoa. Nani anakijua Chuo Kikuu ambacho Waziri Mwakyembe aliipatia hiyo ' PhD ' yake jamani? Naomba nipatiwe Jina lake ili nianze Kukifuatilia hasa ' Kitaaluma ' kwani yawezekana kilikuwa ni Chuo Kikuu cha ' Kuzalisha ' Wasomi ( Wanataaluma ) wanaofanana na Akili za huyu Waziri.

Mkuu hapo umenena, kuna haja yakuvijua hivi vyuo ili twende tukavihoji vinawezaje kutoa PHD kwa watu wa namna hii ikiwezekana tupeleke maombe wamyan'ganye hiyo PHD na kutangaza kweney tovuti yao isitambulike popote duniani..
 
Nadhani sasa itungwe Sheria ya kwamba hawa ' Wakubwa ' wa Serikalini wawe wanatuwekea na Majina ya Vyuo Vikuu vyao walivyosoma huko Ulaya na kupata hizo ' Doctorate Degree ' zao ili nasi tujiridhishe kwani siyo Siri Mimi GENTAMYCINE kwa hii Elimu yangu tu ya Darasa la Saba naona nawazidi Wakubwa / Viongozi wengi mno na ambao ni ' Wasomi ' katika suala zima la Ujengaji Hoja na matumizi sahihi ya Akili tulizopewa bure na Mwenyezi Mungu.

Sasa nathibitisha rasmi kuwa nina ' Mashaka ' makubwa na ' PhD ' ya Waziri Mwakyembe na za Watu wengine kama Sita ( 6 ) hivi ila leo nawaweka ' Kiporo ' kwani haiwezekani na haiingii akilini Mtu mwenye Elimu Kubwa tena ya kuwa na Doctorate Degree / PhD lakini bado anawaza Kipopoma / Kipumbavu namna hii.
PhD inawaza ushirikina?
Serengeti boys wameshindwa kwa vile watu wamewapa nuksi? Hii ni sababu ya kipumbavu kuliko hata ya mikopo ya wazazi wao.
 
Sababu Kuu za ' Serengeti Boys ' kufanya vibaya ni ' Mjumuisho ' uliotukuka wa ' Upuuzi ' wako Wewe na huyo ' Mwanataaluma ' wa hovyo hovyo unayemtetea.
Hili jibu ningelitoa Mimi ningelala vizuri Leo, anyway kwa vile umeniwahi basi bwana.
 
Akizungumza kwa ‘ Mikogo ‘ kama kawaida yake Bungeni leo alipokuwa akiwasilisha Bajeti ya Wizara yake Waziri mwenye dhamana na masuala ya Michezo nchini ‘ Msomi ‘ wa hali ya juu Dkt. Harrison Mwakyembe ametoa sababu Kuu Tatu ambazo ndizo zimefanya Timu ya Taifa ya Vijana ya ‘ Serengeti Boys ‘ kufanya vibaya katika hii Michuano inayoendelea nchini.

Si vibaya tukizijua hizo sababu Kuu Tatu ( 3 ) za Waziri ‘ Msomi ‘ wa ‘ PhD ‘ Mwakyembe alizozitoa leo Bungeni…..


Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa Mawakala wa akina El Haji Diof na Samuel Eto walianza Kuwarubuni na Kuwaahidi Mipesa Kibao.​
​
Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa Wazazi wa hawa Wachezaji walishaanza Kuwakopa Watoto Wao Hela kwakuwa walishasikia kuwa Watoto Wao hao wanaenda kuwa Matajiri hivyo ikawaathiri Vijana Kisaikolojia.​
​
Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa kuna Watanzania wengine baada ya kusikia hawa Vijana wameahidiwa Pesa nyingi hao Watanzania walianza kuwaonea Wivu / Kijicho hawa Vijana hali ambayo ilianza kuwawekea Nuksi na wakaharibu kabisa.​

Shikamoo sana Waziri Dkt. Mwakyembe.

Nawasilisha.
political reason and not a professional reason
 
Huyu mwakyembe akili zake na za mbuzi si tofauti,ukimkatia migomba ukamchanganyia na tomato anakula bila hata kuuliza kama ni chipsi za aina gani
 
To me this is neither a Political nor Professional reason nevertheless its just a ' nonsensical ' reason from a ' half witted ' Academician.
ni political reason kutokana na sababu kwamba walishindwa kujua kiini hasa cha timu ya vijana kuwa kichwa cha wendawazimu kuliko kutoa data ambazo haziingii akilini hata kidogo

Ingekuwa nio professional reason tungejibiwa kimpira na kuonesha udhaifu wetu uko wapi au hata kosa la kibinaadamu ambalo tunaweza sema ni lakitawala ila sio kukopwa pesa na wazee wao, hivi inawezekana kweli umuone mwanao ana mafanikio utaahca kumkopa?
 
Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa kuna Watanzania wengine baada ya kusikia hawa Vijana wameahidiwa Pesa nyingi hao Watanzania walianza kuwaonea Wivu / Kijicho hawa Vijana hali ambayo ilianza kuwawekea Nuksi na wakaharibu kabisa.
huyu mzee ana PhD ya uganga wa kienyeji sio bure
 
Nadhani sasa itungwe Sheria ya kwamba hawa ' Wakubwa ' wa Serikalini wawe wanatuwekea na Majina ya Vyuo Vikuu vyao walivyosoma huko Ulaya na kupata hizo ' Doctorate Degree ' zao ili nasi tujiridhishe kwani siyo Siri Mimi GENTAMYCINE kwa hii Elimu yangu tu ya Darasa la Saba naona nawazidi Wakubwa / Viongozi wengi mno na ambao ni ' Wasomi ' katika suala zima la Ujengaji Hoja na matumizi sahihi ya Akili tulizopewa bure na Mwenyezi Mungu.

Sasa nathibitisha rasmi kuwa nina ' Mashaka ' makubwa na ' PhD ' ya Waziri Mwakyembe na za Watu wengine kama Sita ( 6 ) hivi ila leo nawaweka ' Kiporo ' kwani haiwezekani na haiingii akilini Mtu mwenye Elimu Kubwa tena ya kuwa na Doctorate Degree / PhD lakini bado anawaza Kipopoma / Kipumbavu namna hii.
TAHADHARI: Kitendo cha kuhoji degree za watu, kiliwahi kumpoteza mtu mzima mzima. Kilangila.
 
TAHADHARI: Kitendo cha kuhoji degree za watu, kiliwahi kumpoteza mtu mzima mzima. Kilangila.

Kuna Mwanadamu / Binadamu ambaye ana HATIMILIKI au aliingia Mkataba na ' Isareli ' Mtoa Roho kuwa Yeye hatokufa / hatofariki? Unazaliwa Siku moja na pia unakufa Siku moja na Kufa kwa Mwanadamu Kamili na Mcha Mungu ni Kitendo cha Wajibu kwani hata Yesu Kristo wa Nazareth ' Mkombozi ' wetu nae alikufa. Ukiona Mwanadamu / Binadamu anaogopa Kifo au Kufa basi jua ya kwamba huyo kwa 100% ni ' Mpumbavu / Popoma ' aliyetukuka kabisa.
 
Akizungumza kwa ‘ Mikogo ‘ kama kawaida yake Bungeni leo alipokuwa akiwasilisha Bajeti ya Wizara yake Waziri mwenye dhamana na masuala ya Michezo nchini ‘ Msomi ‘ wa hali ya juu Dkt. Harrison Mwakyembe ametoa sababu Kuu Tatu ambazo ndizo zimefanya Timu ya Taifa ya Vijana ya ‘ Serengeti Boys ‘ kufanya vibaya katika hii Michuano inayoendelea nchini.

Si vibaya tukizijua hizo sababu Kuu Tatu ( 3 ) za Waziri ‘ Msomi ‘ wa ‘ PhD ‘ Mwakyembe alizozitoa leo Bungeni…..


Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa Mawakala wa akina El Haji Diof na Samuel Eto walianza Kuwarubuni na Kuwaahidi Mipesa Kibao.​
​
Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa Wazazi wa hawa Wachezaji walishaanza Kuwakopa Watoto Wao Hela kwakuwa walishasikia kuwa Watoto Wao hao wanaenda kuwa Matajiri hivyo ikawaathiri Vijana Kisaikolojia.​
​
Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa kuna Watanzania wengine baada ya kusikia hawa Vijana wameahidiwa Pesa nyingi hao Watanzania walianza kuwaonea Wivu / Kijicho hawa Vijana hali ambayo ilianza kuwawekea Nuksi na wakaharibu kabisa.​

Shikamoo sana Waziri Dkt. Mwakyembe.

Nawasilisha.
Sis wa lasaba tuna nafuu asee
 
Back
Top Bottom