Ijue ‘ thamani ‘ ya ‘ PhD ‘ ya Ulaya ya Waziri Mwakyembe

Ijue ‘ thamani ‘ ya ‘ PhD ‘ ya Ulaya ya Waziri Mwakyembe

Kwa kuwa wewe ni darasa la Saba unawezaje kuchambua degree za watu? Hayo ni maoni ya waziri ya kwako vipi?? Toa sababu zako za Serengeti boys kushindwa tulinganishe
 
Kwa kuwa wewe ni darasa la Saba unawezaje kuchambua degree za watu? Hayo ni maoni ya waziri ya kwako vipi?? Toa sababu zako za Serengeti boys kushindwa tulinganishe

Sababu Kuu za ' Serengeti Boys ' kufanya vibaya ni ' Mjumuisho ' uliotukuka wa ' Upuuzi ' wako Wewe na huyo ' Mwanataaluma ' wa hovyo hovyo unayemtetea.
 
Mkuu, alichoandika mleta mada kimetoka kwa Dr Mwakyembe kweli au anafurahisha genge tu?

Kwani aliyeanzisha hiyo Mada / huo Uzi ni nani na hapa umemuandikia au umemuuliza nani? Tuanzie hapa Kwanza tafadhali.
 
Kwa hiyo sababu ni "upuuzi " umejibu nini? Anaejibu kwa matusi "upstairs ni zero "
 
 
Mwakyembe ana elimu adhimu kabisa TATIZO UKITUMIKIA CCM ubongo unauacha nyumbani kisha unaenda na debe au fuvu pekee, mtakumbuka kipindi cha bunge la katiba Lissu alimbana kwa kuleta kitabu (Thesis) kilichoandikwa na Mwakyembe mwenywe akiwa PhD scholar huko Ujerumani na ndicho kilimpa PhD kilihusu mambo flani ya Muungano ambayo aliyataa kwenye bunge la katiba lakini aliyakubali nakuyatetea na kwenye kile kitabu lakini aliikana hadi Thesis alioiandika mwenyewe ili aokoe ugali wa watoto wake! MOJA YA MAAJABU YA DUNIANI NI PhD ya Mwakyembe
 
Sababu za hovyo na za kujinga kabisa kuwahi kutolewa na mtu mwenye elimu ya udaktari. There must be something wrong in his head!
 
Mr.Mwakyembe ni mbinafsi,mwongo mkubwa,mchumia tumbo,yupo tayari kumtumia Mwenyezi Mungu ili afikie malengo yake ya kibinafsi(will NEVER katika maisha yangu machache yaliyobakia hapa duniani kumsamehe huyu jamaa,kila nikikumbuka alivyotunywesha chai ya rangi pale kawe kwenye vile viwanja na kutumia jukwaa la kidini kwa masilahi yake,hasira yangu inachemka mno).
 
Akizungumza kwa ‘ Mikogo ‘ kama kawaida yake Bungeni leo alipokuwa akiwasilisha Bajeti ya Wizara yake Waziri mwenye dhamana na masuala ya Michezo nchini ‘ Msomi ‘ wa hali ya juu Dkt. Harrison Mwakyembe ametoa sababu Kuu Tatu ambazo ndizo zimefanya Timu ya Taifa ya Vijana ya ‘ Serengeti Boys ‘ kufanya vibaya katika hii Michuano inayoendelea nchini.

Si vibaya tukizijua hizo sababu Kuu Tatu ( 3 ) za Waziri ‘ Msomi ‘ wa ‘ PhD ‘ Mwakyembe alizozitoa leo Bungeni…..

Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa Mawakala wa akina El Haji Diof na Samuel Eto walianza Kuwarubuni na Kuwaahidi Mipesa Kibao.​
​
Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa Wazazi wa hawa Wachezaji walishaanza Kuwakopa Watoto Wao Hela kwakuwa walishasikia kuwa Watoto Wao hao wanaenda kuwa Matajiri hivyo ikawaathiri Vijana Kisaikolojia.​
​
Serengeti Boys imefanya vibaya kwakuwa kuna Watanzania wengine baada ya kusikia hawa Vijana wameahidiwa Pesa nyingi hao Watanzania walianza kuwaonea Wivu / Kijicho hawa Vijana hali ambayo ilianza kuwawekea Nuksi na wakaharibu kabisa.​

Shikamoo sana Waziri Dkt. Mwakyembe.

Nawasilisha.
Taifa limejaa wajinga na matakataka kila kona
 
Usisahau kuwa alikuwa anakililia sana cheo cha PM wakati wa kashkash za aliyekuwa PM mh. Lowassa na lengo ilikuwa atumia hiyo kama stepping stone kuwania urais baada ya JK.
Mambo yangekuwa mazuri wakati huu angekuwa 'his excellency the President of URT.
Usisahau kuwa alikuwa anakililia sana cheo cha PM wakati wa kashkash za aliyekuwa PM mh. Lowassa na lengo ilikuwa atumia hiyo kama stepping stone kuwania urais baada ya JK.
Mambo yangekuwa mazuri wakati huu angekuwa 'his excellency the President of URT.
ile ripoti nilipo sikia eddo hakuhojiwa na jamaa ndipo nilijua kulikuwa na mpango wa hovyo juu yake. mwakyembe hajawahi kuwa na uwezo anao dhaniwa anao rejea kukana andiko lake, kuwa na vyeti ndio ndoa hii ya leo ni mwendelezo wa utahira wake. wala hakuna ajbu
 
Huwa najiuliza Sana kwanini dk mwakiyembe huwa hajiamin, mtu mwenye papara ktk kujibu kitu, mtu mwenye hofu flan iv, mtu mwenye jazba hivi.
 
Huyu bwana hata hapo bungeni kurejea ile 2015 ilikuwa ni kwa figisu tupu. Sawa inawezekana ana some academic / professional qualifications but his intelligence, truly, leaves a lot to be desired.
 
Back
Top Bottom