Ijue nophone, kifaa cha bei rahisi kuliko nokia ya tochi

Ijue nophone, kifaa cha bei rahisi kuliko nokia ya tochi

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Posts
32,263
Reaction score
44,392
nophone ni kifaa kama simu kisiyofanya kitu chochote, haijulikani kwanini kimetengenezwa lakini ndio kipo.
The-NoPhone.jpg




specs za hii siyo-simu ni rahisi kuzijua maana kila kitu hakuna, haina os, haina lcd wala oled, haina speaker, haichezi game wala kupiga simu. inshort haifanyi chochote.

zipo version mbili za hii siyo-simu.
version ya kawaida inauzwa dola 12 (20,000)
version ya selfie inauzwa dola 18 (30,000)

kwenye hii version ya selfie wamekuekea kioo kizuri tu cha kujiona hutoibiwa na mtu picha yako.
The-NoPhone.jpg


kwa sasa jamaa wanajigamba wao ndio wanatengeneza kifaa chenye security kubwa zaidi duniani.

comparison yake na iphone
The-NoPhone.jpg


je unafkiriaje hii idea? jamaa watatoka?
 
'Nophone' inawezaje kuwa simu? Au kiswahili kimebadili maana? Mkuu hii 'SIYO SIMU'.
 
wanatafuta kick tu kwa kuanzia then mwisho a siku wakishajulikana waje na simu zao amabazo zitashinda na competitor wengine!
 
wanatafuta kick tu kwa kuanzia then mwisho a siku wakishajulikana waje na simu zao amabazo zitashinda na competitor wengine!

toka october 29 wametimiza lengo lao kickstarter.

jamaa waliomba dola 5000 tu kutengeneza hii siyo-simu ila wamechangiwa dola 18,316
 
wazungu uwa hawashindwi wakitaka kitu.
jamaa wamekuja kwa kusema kuwa kutumia smartphone ni addictiom kama addiction zingine. kutumia nophone ni kama njia ya kujizuia matumizi excessive ya smartphone. ndio maana hata wameweza kupata funds za kuendesha iyo kickstarter yao
 
Yakutongozea tu hio, haina shida kabisaaaa. Ukishamwambia ntakununulia simu basi unaenjoy sana weekend nzima
 
Iphone nao wametoa pete za ndoa ambazo unaweza kumu-track mke/mume hawa jamaa wanawaza kupiga ela kwa kila njia hiyo no phone ndio wamenivunja mbavu tu aiseee......mabelari hatari
 

Attachments

  • 1416326239059.jpg
    1416326239059.jpg
    14.8 KB · Views: 238
Back
Top Bottom