Ijue google adsense nje ndani,uliza swali hapa

Ijue google adsense nje ndani,uliza swali hapa

Nimepata elimu kubwa sana asanteni kwa woote mliotoa maoni yenu.
 
KUNA TRICK YOYOTE YA KUPANDISHA DOLLAR ZA ADSENCE HATA RPM YAKE
 
Youtube sasa umekuwa ni mtandao mgumu sana kumake pesa
 
Jamani naomba tupeane ujuzi ivi Lazima uwe na account ya bank ndio ulipwe na AdSense tuwekwne sa;
 
Naomba msaada google wananiambia wameshanitumia verification code ya adsensekwenye anwani yangu lakini Mimi sijaipata na nimeshaiomba upya Mara mbili!!! je tatizo mini? na nitaitatuaje?
 
Naomba msaada google wananiambia wameshanitumia verification code ya adsensekwenye anwani yangu lakini Mimi sijaipata na nimeshaiomba upya Mara mbili!!! je tatizo mini? na nitaitatuaje?
 
Naomba msaada google wananiambia wameshanitumia verification code ya adsensekwenye anwani yangu lakini Mimi sijaipata na nimeshaiomba upya Mara mbili!!! je tatizo mini? na nitaitatuaje?
mara ya tatu uta-upload i.d.. mseee, usijali... 😵😵
 
Google wamenipa adsense code nimepeste kwenye blog angu but wananiambia request denied,kwa sababu ya unsupported language format daaah nifanyaje wadau,nakosa mapene hivihivi...msaada pliizz
 
Jamaa anataka kutusaidia kuhusu payments za google AdSense. Ss mijitu yenye roho mbaya mnakunywa bia then mnatupia kwenye huu Uzi ili muharibu, na wengine tunaotaka kujua, tusijue. Ndio Wa tz walivyo, roho mbaya kumpita hata shetani
Hahhaa
 
Adsense Account (non-Hosted) Mpya inasoma $0.00
Inauzwa @ 50,000

Unaweza itumia kwenye site yoyote ile

Call 0787609467
 
kwa nini museee!!!... hii c ndio habari ya dunia yakhe.. 😵😵😵😵

Blog yake ina matatizo yafwatayo....
1]contect za ku copy
2]language anayo tumia kwenye blog haikubaliki na adsense
3]Blog yake inapokea bot traffic

moja kwa moja mtu huyu atafungiwa account ya adsense,hivyo haina haja ya kutumia adsense kwenye blog hiyo.NDO MAANA NIKASEMA AKAEMBALI NA ADSENSE.
 
Blog yake ina matatizo yafwatayo....
1]contect za ku copy
2]language anayo tumia kwenye blog haikubaliki na adsense
3]Blog yake inapokea bot traffic

moja kwa moja mtu huyu atafungiwa account ya adsense,hivyo haina haja ya kutumia adsense kwenye blog hiyo.NDO MAANA NIKASEMA AKAEMBALI NA ADSENSE.
Mtu utafanyaje mpaka blog yako iwe haipokei bot
 
Back
Top Bottom