Iguga byebye nitawatumimkia nikiwa dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iguga byebye nitawatumimkia nikiwa dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Oct 9, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 906
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mbunge mteule wa jimbo la Igunga, Dk Dalaly Kafumu (CCM) akisalimia wananchi katika mkutano wa kumkaribisha jijini Dar es Salaam, leo kwenye Viwanja vya Bakhresa Manzese. Kushoto ni Mke wake, Maria Magdalena na kulia ni aliyekuwa Kiongozi wa Kampeni za CCM Igunga, Katibu wa NEC Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba.
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hilo gamba limezoea kukaa kwenye barabara zenye mataa na maji ya bomba, Igunga wasahau kama wana-mbunge mpaka 2015.
     
  3. I

    Idofi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 1,316
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    sasa nakarishwa dar ili iweje? ni mbunge wa dar au igunga? nashindwa kuwaelewa magamba
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Amewaacha wananchi wake Igunga, anafanyiwa sherehe dar.
    Huo ni upuuzi.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Namshauri awe makini na Nchema, anaweza kumkazia mkewe, Maria.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yaani ni ajabu na kweli ushinde igunga mapokezi yawe dar kwani yeye ni mbunge wa jimbo la dar (chini ya masaburi)??
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Amelegea kwani?
     
  8. k

    kingmajay Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo magamba yalivyo kwani yanafanya mambo kimaajabuajabu
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,346
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Siasa za bongo.
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ..Sidhani kama Kukaa kwake Dar kunaweza kuathiri Ubunge wake!!!..Tukianza kujadili nani anakaa wapi kwa hawa waheshimiwa wetu sidhani hata kwa CDM kama watakuwa salama??..Ilimradi anapata muda wa kulitembelea Jimbo lake na Mjengoni anakuwa active inatosha!!
    Wakati mwingine tusiwe skeptical na issues ambazo hazina Tija...kwa wabunge wa Tanzania Dar es Salaam ndio kila kitu manake vikao na kila kitu vipo Dar..sasa kila siku atakuwa mtu wa kulala Guest House???...ni busara kwa Mbunge kuwa na makazi Dar!!!
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sidhani......huwezi kugombea kama huna makazi katika jimbo unalogombea......suala hapa mbona hii sherehe ahakufanya Igunga?
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,456
    Trophy Points: 280
    mh nipate ugali ntarudi



     
Loading...