IGP Sirro jiuzulu ulinde heshima yako

IGP Sirro jiuzulu ulinde heshima yako

Determinantor

Platinum Member
Joined
Mar 17, 2008
Posts
61,387
Reaction score
100,502
Ni aibu kubwa Sana, hatuwezi kuwa na IGP Ambaye hana meno, amekua rubber stamp! Anaitikia kila jambo. Leo Hii akiulizwa huu umwagaji damu wote huu dhidi ya Upinzani una mkono wa Nani hana jibu!

Ni ujinga na upuuzi kuweka magari ya polisi kila mahali kwa chaguzi ambazo CCM ndio chanzo cha vurugu. Niko hapa Tegeta kuna magari ya Polisi yalikua yamepaki yanasubiri wafanye vurugu, ila wao ndio source ya vurugu. Wameondoka na mijihoni kibao, hivi huu ubadhirifu ni kwa faida ya Nani??

Mtakuja kulipia Hii mbele ya Haki
 
Ni aibu kubwa Sana, hatuwezi kuwa na IGP Ambaye hana meno, amekua rubber stamp! Anaitikia kila jambo. Leo Hii akiulizwa huu umwagaji damu wote huu dhidi ya Upinzani una mkono wa Nani hana jibu!

Ni ujinga na upuuzi kuweka magari ya polisi kila mahali kwa chaguzi ambazo CCM ndio chanzo cha vurugu. Niko hapa Tegeta kuna magari ya Polisi yalikua yamepaki yanasubiri wafanye vurugu, ila wao ndio source ya vurugu. Wameondoka na mijihoni kibao, hivi huu ubadhirifu ni kwa faida ya Nani??

Mtakuja kulipia Hii mbele ya Haki
Polisi kiuhalisia wapo kwa ajili ya kulinda amani Mali na RAIA sema TU jamii tumejiaminisha kuwa hawatendi haki ulitaka waje bila magari na wangekuja hivyo bado mngesema wanatisha RAIA tujifunze kujifunza
 
Ni aibu kubwa Sana, hatuwezi kuwa na IGP Ambaye hana meno, amekua rubber stamp! Anaitikia kila jambo. Leo Hii akiulizwa huu umwagaji damu wote huu dhidi ya Upinzani una mkono wa Nani hana jibu!

Ni ujinga na upuuzi kuweka magari ya polisi kila mahali kwa chaguzi ambazo CCM ndio chanzo cha vurugu. Niko hapa Tegeta kuna magari ya Polisi yalikua yamepaki yanasubiri wafanye vurugu, ila wao ndio source ya vurugu. Wameondoka na mijihoni kibao, hivi huu ubadhirifu ni kwa faida ya Nani??

Mtakuja kulipia Hii mbele ya Haki
Sasa wewe inakuuma polisi kupaki magari yao hapo Tegeta?? Ulitaka ufanye fujo?? Vipi tayari mmepigwa chini nini?? Mbona unalalama sana??
 
Mfate ofisini kwake ukamwambie nadhani itapendeza
Mku haya majibu ni mepesi kwa taifa lililokuwa moja lakini leo hii kutiwa najisi ya mgawanyiko kwa maslahi ya wachache na ya muda mfupi. Na ktk mjibu jitafakarini kama sio mmoja wa hao wanufaikaji utambuzi ni wa muhimu sana
 
Ni aibu kubwa Sana, hatuwezi kuwa na IGP Ambaye hana meno, amekua rubber stamp! Anaitikia kila jambo. Leo Hii akiulizwa huu umwagaji damu wote huu dhidi ya Upinzani una mkono wa Nani hana jibu!

Ni ujinga na upuuzi kuweka magari ya polisi kila mahali kwa chaguzi ambazo CCM ndio chanzo cha vurugu. Niko hapa Tegeta kuna magari ya Polisi yalikua yamepaki yanasubiri wafanye vurugu, ila wao ndio source ya vurugu. Wameondoka na mijihoni kibao, hivi huu ubadhirifu ni kwa faida ya Nani??

Mtakuja kulipia Hii mbele ya Haki
Sirro anaweza kuwa ndiye IGP atakayehudumia kwa muda mfupi zaidi na kuvunja rekodi .
 
Ni aibu kubwa Sana, hatuwezi kuwa na IGP Ambaye hana meno, amekua rubber stamp! Anaitikia kila jambo. Leo Hii akiulizwa huu umwagaji damu wote huu dhidi ya Upinzani una mkono wa Nani hana jibu!

Ni ujinga na upuuzi kuweka magari ya polisi kila mahali kwa chaguzi ambazo CCM ndio chanzo cha vurugu. Niko hapa Tegeta kuna magari ya Polisi yalikua yamepaki yanasubiri wafanye vurugu, ila wao ndio source ya vurugu. Wameondoka na mijihoni kibao, hivi huu ubadhirifu ni kwa faida ya Nani??

Mtakuja kulipia Hii mbele ya Haki
Kwanini uogope gari ya polisi iliyopaki kama wewe sio MHUNI
 
Back
Top Bottom