IGP Sirro jiuzulu ulinde heshima yako

IGP Sirro jiuzulu ulinde heshima yako

Ni aibu kubwa Sana, hatuwezi kuwa na IGP Ambaye hana meno, amekua rubber stamp! Anaitikia kila jambo. Leo Hii akiulizwa huu umwagaji damu wote huu dhidi ya Upinzani una mkono wa Nani hana jibu!

Ni ujinga na upuuzi kuweka magari ya polisi kila mahali kwa chaguzi ambazo CCM ndio chanzo cha vurugu. Niko hapa Tegeta kuna magari ya Polisi yalikua yamepaki yanasubiri wafanye vurugu, ila wao ndio source ya vurugu. Wameondoka na mijihoni kibao, hivi huu ubadhirifu ni kwa faida ya Nani??

Mtakuja kulipia Hii mbele ya Haki
Leo katiwa mkwara na jpm bandarini kanywea kweli😀😀😀😀
 
kwa hiyo hamtaki polisi wawepo ili mpate Nafasi ya kufanya fujo?
 
Lissu alipo pigwa risasi Sirro alibaki uchi siku hiyo, pale, hamna kitu inalindwa pension
 
Hahah inauma he??stahimili maana ndo dawa!subirini na nyie mksika dola mtalipiza[emoji28][emoji108]huu mchezo hasira weka pembeni.
 
Hata hao chadema sio wastarabu hata wao wanavurugu kwelikweli
 
Sijaona poni zaidi ya unafiki tu kwan polisi alikukataza mini kwenye kupiga kura

Acheni kutymika vijana bipeni KAZI mjenge uchumi wenu
 
Nauna huu uchaguzi wa marudio umekuwa ni kati ya CDM na polisi
 
Serikali nzima inamwogopa mtu mmoja leo pale bandalini watu wanasemwa kama vile hawaelewi wajibu wao; yaani kila mtu ni muoga hadi wanatia huruma.
IMG-20171126-WA0068.jpg
 
Kusubiria Hadi hiyo siku ya haki wakati watu wanaonewa na kuumizwa ni uzembe sana
 
acha lazaro awanyooshe

Anajinyoosha mwenyewe.Maana akinywa Maji anaona utumbo anaoufanya.Hawezi kuwa salama hata siku moja.Maisha yake yatakuwa hivyo hivyo.

Unamwaga damu za RAIA kisa CCM ishinde halafu anayeahinda anapiga tarumbeta amaeshinda.

In short Upinzani umeivuruga CCM sana sana tu Hongera kwa Mbowe
 
Kazi aliyofanya kwenye uchaguzi wa madiwani inatosha kumhakikishia mkate wake
 
Niko hapa Tegeta kuna magari ya Polisi yalikua yamepaki yanasubiri wafanye vurugu,
Sasa magari yamepaki tu, na umesema yanasubiri watu wafanye vurugu tatizo liko wapi sasa ndugu yetu.. #Siasa_Hazitaki_Hasira
 
Back
Top Bottom