Iddi Amin na wazungu

Iddi Amin na wazungu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,596
Reaction score
1,236
546335_298014996951868_100002301105174_668843_1225484964_n.jpg
 
Nyerere alimwita jamaa "nduli". Kwa sasa hii haiwezi kutokea Africa. Hata akina Mugabe sidhani kama wana ubavu wa kufanya vitu kama hivi!
 
Na mbabe pia! Niliangalia Hotel in Rwanda,jamaa ni noma!
Idd Amin na Rwanda wapi na wapi ndugu yangu? Amin alikua raisi wa Uganda sio Rwanda, na hata kwenye Hotel Rwanda Idd Amin hajachezwa kabisa coz hahusiani na kule. Hotel Rwanda inahusu 1994 Rwanda genocide sasa sijui Idd Amini ulimuona kwenye Hotel Rwanda ipi? Btw 1994 Amin hakua in power even in Uganda.
 

Kwa hili Amini alituwakilisha vyema kwani nyanyaso na mateso walotupa hawa wapuuzi wa Ulaya siyo madogo. Kwa vyombo vya vya habari walilaani sana hili lakini nyanyaso zao kwa weusi mpaka leo hawazisemei kamwe.
 
Sasa ukisikia wababe wa zamani ndo hawa sasa.Akikuchekea ujue chakula chake wakina dada mpo
 
Hawa lazima watakuwa Waingereza. Mahanithi, Wanafki na Wabana Pua wakubwa!
 
Kiboko ya Wazungu na Magabachori. Chezea IDDI AMINI WEWE.
 
Kiboko ya Wazungu na Magabachori. Chezea IDDI AMINI DADA WEWE eeehh.
 
Back
Top Bottom