Idadi ya viti vya CUF na CHADEMA hadi sasa ni vingapi?

Idadi ya viti vya CUF na CHADEMA hadi sasa ni vingapi?

Zenj huwa kuna wabunge na wawakilishi. Je hao 18 wote ni wabunge? Mwenye ujuzi zaidi atufahamishe

100% nipo sahihi
Pemba CUF wana viti 18 vya uwakilishi na 18 vya ubunge!CCM haijashinda hata kiti kimoja au cha uwakilishi au Ubunge Pemba

Kwa Unguja walikuwa wamepata viti 6 vya ubunge tayari na Majimbo 14 yalikuwa hayajatangaza bado matokeo.

Maalim anadai wana wawakikishi na wabunge 3 zaidi kutoka ktk hayo majimbo 14 yasiyo tangaza matokeo na NEC itayatangaza!Kwa maana hiyo itakuwa CUF Pemba wamepata 18 na Unguja wamepata 9
 
Ongeza na jimbo la Kwela (S'wanga V) ambapo Ndg. Naftali Daniel Ngogo (Chadema) ameshinda leo baada ya uchaguzi kufanyika kata ya Milepa.
Usisahau Arusha Mjini Chadema wana zaidi ya 80% ya kushinda

ni kweli mkuu?????
 
Kura za Zanzibar yote ni sawa na kura za jimbo la Temeke.Hazina impact yoyote.Hata hivyo Dr,anaenda kurejesha katiba ya Warioba baada ya mıaka 5.
Dude sizungumzii matokeo ya uchaguzi bara,ila yale mambo yenu ya Dodoma halafu mnategemea support kutoka smz!hapo ndipo mtamjua mzee wa sawasawa! huko hatakuja mbunge ndiooo!
 
mimi ni mbara wa kusini nyanda za juu naombe kuuliza hivi wachagga wana matatizo gani hapa Tanzania ? kwani naona post nyingi humu kama zinawasema vibaya vile
nataka kujua kwani binafsi hawanitenda kabisa so niwe conscious wasije wakanitenda kama walivyowatenda ninyi
nafanya nao kazi sijaona tatizo lao ila kuna makabila nafanya nao kazi duuuu kibaya Zaidi wengine mie ndo nimewafundisha kazi
nnacho fahamu kuhusu chagga is they are successful wenye elimu na wasio na elimu


Mie msukuma mtazamo wangu hawana tatizo lolote wanachukiwa kwa wepesi (wana high IQ early adopter) ni wepesi.kuelewa mambo sekta yeyote tofauti na siasa huku kwetu ni wazito vibaya kuadopt changes itakuwa juhudi kubwa kuwaelimisha
 
Mie msukuma mtazamo wangu hawana tatizo lolote wanachukiwa kwa wepesi (wana high IQ early adopter) ni wepesi.kuelewa mambo sekta yeyote tofauti na siasa huku kwetu ni wazito vibaya kuadopt changes itakuwa juhudi kubwa kuwaelimisha
binafsi sioni mapungufu yao japo wanaongelewa vibaya nashukuru #mzee Alpha kwa kufafanua na kueleza ukweli unao ujua
maana imekuwa taabu hata kile cha kujenga nchi akifanya mtu wa kaskazini {mchagga} inakuwa shida kuaminiwa
BWANA MBOWE AMEITOA SIASA YA TANZANIA KUTOKA SEHEMU MOJA KWENDA SEHEMU NYINGINE LKN WATU WANAVYOMSHUTUMU DUUUUUUUU.............NIMEJARIBU KUCHUNGUZA BAADHI YA MAMBO WATU WANAONGEA HAYANA HATA MASHIKO .......WANAZUNGUMZA KWA SABABU TU MBOWE MCHAGGA
 
Back
Top Bottom