Mkuu binafsi huwa natoa ushauri inapobidi,and that is healthy.Problem yenu ni kwa hamtoi ushauri,"mnapinga" everything.Kupinga maana yake ni kukataa idea arrogantly,tena bila sababu ya msingi.Hivi niamini kweli kwamba kila jambo analofanya JPM ni baya,definitely no,tena mengi ni mazuri.Sasa tunachopaswa kufanya, ni kumshauri pale ambapo hajafanya vizuri na kum-encourage kwa kumpongeza pale ambapo he has done well.Kupinga everything sio uungwana na hailisaidii taifa, halafu inamkatisha tamaa.Ni vizuri tukajifunza kuvumiliana.Mawazo yetu wote hayawezi kuwa sawa.
Nimalizie kwa kusema kwamba awamu zilizopita tatu,ya Mwinyi,Mkapa na Kikwete zimeharibu sana our perception or how we perceive important issues,ndio maana tunapata shida na JPM.Tulifika mahali kupiga madili ilionekana kama ndio ujanja.No, nchi haiwezi kwenda hivyo,it must be brought back to normality.John Joseph Pombe Magufuli is doing just that,let's support him.This means changing our mindset or our way of thinking.