Idadi kubwa ya wanaomuunga mkono Rais ni feki?

Idadi kubwa ya wanaomuunga mkono Rais ni feki?

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,552
Reaction score
139,890
Ukitazama TBC1 na kusikiliza TBC Taifa,ukisoma Uhuru na magazeti dada,ukitazama mikutano ya Magufuli unaona watu wakitoa machozi kushangazwa na utendaji uliotukuka wa Rais. Vyombo karibia vyote vinaonyesha makundi makubwa makubwa yanayomuunga mkono Rais

Kinachonishangaza katika "wingi" wao huo bado wanajenga hofu juu ya watu wasiomuunga mkono Rais. Kilio chao kikubwa ni kwamba Rais aungwe mkono.

Aaaaghh,sasa unajiuliza mbona nje tunaonyeshwa watanzania takribani 90% wanaomuunga mkono rais? Hofu ya nini kwa hawa wachache wasiomuunga mkono Rais?Mbona kwa maoni yenu hawa waasi hawajai hata kiganja cha mkono?

Juzi nilipata kusikiliza TBC1(sio kutazama),wachambuzi wote na mtangazaji wanasifia utendaji wa Magufuli. Sasa nikajiuliza hofu ya nini jamani kama hali ni nzuri kiasi hiki kwamba watanzania watano katika kipindi cha TV wote wanakubali Rais wetu ni mzalendo,hii si inawakilisha kwamba watanzania wote tunamkubali?

Hapa ndipo napata tafakuri kwamba group hili la kumuunga mkono Rais ni la "kupikwa" na kutumia nguvu nyingi ili kuondoa hofu. Ila ukweli mnaujua
 
Ukitazama TBC1 na kusikiliza TBC Taifa,ukisoma Uhuru na magazeti dada,ukitazama mikutano ya Magufuli unaona watu wakitoa machozi kushangazwa na utendaji uliotukuka wa Rais. Vyombo karibia vyote vinaonyesha makundi makubwa makubwa yanayomuunga mkono Rais

Kinachonishangaza katika "wingi" wao huo bado wanajenga hofu juu ya watu wasiomuunga mkono Rais. Kilio chao kikubwa ni kwamba Rais aungwe mkono.

Aaaaghh,sasa unajiuliza mbona nje tunaonyeshwa watanzania takribani 90% wanaomuunga mkono rais? Hofu ya nini kwa hawa wachache wasiomuunga mkono Rais?Mbona kwa maoni yenu hawa waasi hawajai hata kiganja cha mkono?

Juzi nilipata kusikiliza TBC1(sio kutazama),wachambuzi wote na mtangazaji wanasifia utendaji wa Magufuli. Sasa nikajiuliza hofu ya nini jamani kama hali ni nzuri kiasi hiki kwamba watanzania watano katika kipindi cha TV wote wanakubali Rais wetu ni mzalendo,hii si inawakilisha kwamba watanzania wote tunamkubali?

Hapa ndipo napata tafakuri kwamba group hili la kumuunga mkono Rais ni la "kupikwa" na kutumia nguvu nyingi ili kuondoa hofu. Ila ukweli mnaujua

Iko hivi. Kundi la wauaji akina mbowe si kundi jema. Kumbuka kauli zao zinaashiria kitu gani. Kumbuka pia hawa akina Mbowe wanalipwa na wazungu kuvuruga amani. Kumbuka Lisu alilipwa kuvuruga mijadala. Kumbuka akina Bashe wamehongwa kuvuruga mijadala na kuleta hoja za kumdharau rais.

Kumbuka hawa hawa akina Mbowe na Lowasa wake ni kundi la magaidi waliovaa ngozi za upinzani. Kumbuka hawa hawa akina mbow walileta watu kuiba kura. Kumbuka lowasa huyu huyu na kina mbowe wanaamini wao ndiyo wana hati miliki ya urais nchi hii. Kumbuka hawa hawa akina mbow na lowasa wanashiriki mipango miovu ya mauaji kwa wananchi wa kawaida ili wao wafaidike kisiasa.

Kifupi ni hivi tunaomuunga Mkoni Rais Magufuli ni sisi wananchi wa kawaida tusiokuwa na vyombo vya habari, ni sisi hawa wananchi wa kawaidia. Ila siku ikitokea wakimdhuru rais wetu ndiyo watatujua sisi ni akina nani, maana jeshi letu sisi wananchi ni kubwa zaidi kuliko wao. Na kibaya wanaendekeza ukabila, wanapandikiza mbegu za chuki, ila mpaka sasa wameshakwama na ndiyo maana muda si mrefu wataanza kupigwa mawe kwenye mikutano yao ili wajue hasira za wananchi zilivyo.

Hivyo hofu kubwa ni kuwa Mbowe na kundi laki ni kundi la wauaji, lisu wamempiga risas wenyewe, sasa kama walifanya hivyo kwa lisu je hawawezi kufanya hivyo kwa kiongozi yeyote???? Yaani Mbowe na lowasa ni waujai ni MAGAIDI! Time will tell, wataumbuka very soon hawa wauaji
 
Ukitazama TBC1 na kusikiliza TBC Taifa,ukisoma Uhuru na magazeti dada,ukitazama mikutano ya Magufuli unaona watu wakitoa machozi kushangazwa na utendaji uliotukuka wa Rais. Vyombo karibia vyote vinaonyesha makundi makubwa makubwa yanayomuunga mkono Rais

Kinachonishangaza katika "wingi" wao huo bado wanajenga hofu juu ya watu wasiomuunga mkono Rais. Kilio chao kikubwa ni kwamba Rais aungwe mkono.

Aaaaghh,sasa unajiuliza mbona nje tunaonyeshwa watanzania takribani 90% wanaomuunga mkono rais? Hofu ya nini kwa hawa wachache wasiomuunga mkono Rais?Mbona kwa maoni yenu hawa waasi hawajai hata kiganja cha mkono?

Juzi nilipata kusikiliza TBC1(sio kutazama),wachambuzi wote na mtangazaji wanasifia utendaji wa Magufuli. Sasa nikajiuliza hofu ya nini jamani kama hali ni nzuri kiasi hiki kwamba watanzania watano katika kipindi cha TV wote wanakubali Rais wetu ni mzalendo,hii si inawakilisha kwamba watanzania wote tunamkubali?

Hapa ndipo napata tafakuri kwamba group hili la kumuunga mkono Rais ni la "kupikwa" na kutumia nguvu nyingi ili kuondoa hofu. Ila ukweli mnaujua
Tatizo ni one man show type of leadership wanalazimisha wakati tunajua ngalawa inazama
 
Iko hivi. Kundi la wauaji akina mbowe si kundi jema. Kumbuka kauli zao zinaashiria kitu gani. Kumbuka pia hawa akina Mbow wanalipwa na wazungu kuvuruga amani. Kumbuka Lisu alilipwa kuvuruga mijadala. Kumbuka akina Bashe wamehongwa kuvuruga mijadala na kuleta hoja za kumdharau rais. Kumbuka hawa hawa akina Mbow na Lowa wake ni kundi la magaidi waliovaa ngozi za upinzani. Kumbuka hawa hawa akina mbow walileta watu kuiba kura. Kumbuka lowas huyu huyu na kina mbow wanaamini wao ndiyo wana hati miliki ya urais nchi hii. Kumbuka hawa hawa akina mbow na lowas wanashiriki mipango miovu ya mauaji kwa wananchi wa kawaida ili wao wafaidike kisiasa. Kifupi ni hivi tunaomuunga Mkoni Rais Magufuli ni sisi wananchi wa kawaida tusiokuwa na vyombo vya habari, ni sisi hawa wananchi wa kawaidia. Ila siku ikitokea wakimdhuru rais wetu ndiyo watatujua sisi ni akina nani, maana jeshi letu sisi wananchi ni kubwa zaidi kuliko wao. Na kibaya wanaendekeza ukabila, wanapandikiza mbegu za chuki, ila mpaka sasa wameshakwama na ndiyo maana muda si mrefu wataanza kupigwa mawe kwenye mikutano yao ili wajue hasira za wananchi zilivyo. Hivyo hofu kubwa ni kuwa Mbow na kundi laki ni kundi la wauaji, lis wamempiga risas wenyewe, sasa kama walifanya hivyo kwa lisu je hawawezi kufanya hivyo kwa kiongozi yeyote???? Yaani Mbow na lowas ni waujai ni MAGAIDI! Time will tell, wataumbuka very soon hawa wauaji
Dah...[emoji87]
 
Ukitazama TBC1 na kusikiliza TBC Taifa,ukisoma Uhuru na magazeti dada,ukitazama mikutano ya Magufuli unaona watu wakitoa machozi kushangazwa na utendaji uliotukuka wa Rais. Vyombo karibia vyote vinaonyesha makundi makubwa makubwa yanayomuunga mkono Rais

Kinachonishangaza katika "wingi" wao huo bado wanajenga hofu juu ya watu wasiomuunga mkono Rais. Kilio chao kikubwa ni kwamba Rais aungwe mkono.

Aaaaghh,sasa unajiuliza mbona nje tunaonyeshwa watanzania takribani 90% wanaomuunga mkono rais? Hofu ya nini kwa hawa wachache wasiomuunga mkono Rais?Mbona kwa maoni yenu hawa waasi hawajai hata kiganja cha mkono?

Juzi nilipata kusikiliza TBC1(sio kutazama),wachambuzi wote na mtangazaji wanasifia utendaji wa Magufuli. Sasa nikajiuliza hofu ya nini jamani kama hali ni nzuri kiasi hiki kwamba watanzania watano katika kipindi cha TV wote wanakubali Rais wetu ni mzalendo,hii si inawakilisha kwamba watanzania wote tunamkubali?

Hapa ndipo napata tafakuri kwamba group hili la kumuunga mkono Rais ni la "kupikwa" na kutumia nguvu nyingi ili kuondoa hofu. Ila ukweli mnaujua
Hata Mungu haungwi mkono na viumbe wake wote................... Sijui kwa nn hili hawalikubali, % ya wasio mkubali ni ndogo tena ndongo sana AU KINACHOWATISHA NIKUWA % NDOGI HIYO yawaisio muunga mkono wana sababu nyingi za msingi...

Okw boban sunzu, Paskal Mayala na Mshana Help us deduce that senario,
If us Ask me, math'ly and logically ni simple tu wasio mkubali mheshimiwa ni wachache sana ila wanaogopwa na kuchukiwa kwa dhati(wachochezi, sio wazalendo, wapiga dili) kwa sababu wa hoja za msingi sana, so kuwabadili hawa wacheche kwa hoja ni ngumu mnooooooooooo na ukisema uwaache tu watapukushia lile kundi feki la wanaomuunga mkono mpaka uzani ubadilike Either makundi yote yalikangane au lile la %non supporter iwe kubwa kuliko % pro mheshimiwa.........
 
Hapa ndipo napata tafakuri kwamba group hili la kumuunga mkono Rais ni la "kupikwa" na kutumia nguvu nyingi ili kuondoa hofu. Ila ukweli mnaujua

Tunamuunga mkono kwababu wengine sisi tulikuwa tunafuatilia utendaji wake na kuridhishwa nao kabla hata hajawa Rais kama vile tulivyo kuwa tukifuatilia utendaji wa Dr slaa na kuona nia yake ya dhati.
 
Rais wangu nampenda lakini nashangazwa na ulinzi mkali alionao mpaka walinzi wake hawaaminiani niliwaona wakisukumana na kuzuiana alipotimua mbio kukimbia mvua huko Bukoba juzi nikacheka sana nikajua hali si shwari kabisa
 
Iko hivi. Kundi la wauaji akina mbowe si kundi jema. Kumbuka kauli zao zinaashiria kitu gani. Kumbuka pia hawa akina Mbow wanalipwa na wazungu kuvuruga amani. Kumbuka Lisu alilipwa kuvuruga mijadala. Kumbuka akina Bashe wamehongwa kuvuruga mijadala na kuleta hoja za kumdharau rais. Kumbuka hawa hawa akina Mbow na Lowa wake ni kundi la magaidi waliovaa ngozi za upinzani. Kumbuka hawa hawa akina mbow walileta watu kuiba kura. Kumbuka lowas huyu huyu na kina mbow wanaamini wao ndiyo wana hati miliki ya urais nchi hii. Kumbuka hawa hawa akina mbow na lowas wanashiriki mipango miovu ya mauaji kwa wananchi wa kawaida ili wao wafaidike kisiasa. Kifupi ni hivi tunaomuunga Mkoni Rais Magufuli ni sisi wananchi wa kawaida tusiokuwa na vyombo vya habari, ni sisi hawa wananchi wa kawaidia. Ila siku ikitokea wakimdhuru rais wetu ndiyo watatujua sisi ni akina nani, maana jeshi letu sisi wananchi ni kubwa zaidi kuliko wao. Na kibaya wanaendekeza ukabila, wanapandikiza mbegu za chuki, ila mpaka sasa wameshakwama na ndiyo maana muda si mrefu wataanza kupigwa mawe kwenye mikutano yao ili wajue hasira za wananchi zilivyo. Hivyo hofu kubwa ni kuwa Mbow na kundi laki ni kundi la wauaji, lis wamempiga risas wenyewe, sasa kama walifanya hivyo kwa lisu je hawawezi kufanya hivyo kwa kiongozi yeyote???? Yaani Mbow na lowas ni waujai ni MAGAIDI! Time will tell, wataumbuka very soon hawa wauaji
Nalaumu sana serikali kujenga shule za kata bila kuhakikisha uwepo wa waalimu bora. Wamezalisha wajinga wa mudawote
 
Kama tanzania itabaki hii hii na mipaka yake bas Magu hana mpinzani wa kumtikisa kwa namna yyte ile 2020....jamaa ana supporter wengi sana hasa maeneo nyeti kwa uchaguzi...ukweli mchungu sana
 
Ukitazama TBC1 na kusikiliza TBC Taifa,ukisoma Uhuru na magazeti dada,ukitazama mikutano ya Magufuli unaona watu wakitoa machozi kushangazwa na utendaji uliotukuka wa Rais. Vyombo karibia vyote vinaonyesha makundi makubwa makubwa yanayomuunga mkono Rais

Kinachonishangaza katika "wingi" wao huo bado wanajenga hofu juu ya watu wasiomuunga mkono Rais. Kilio chao kikubwa ni kwamba Rais aungwe mkono.

Aaaaghh,sasa unajiuliza mbona nje tunaonyeshwa watanzania takribani 90% wanaomuunga mkono rais? Hofu ya nini kwa hawa wachache wasiomuunga mkono Rais?Mbona kwa maoni yenu hawa waasi hawajai hata kiganja cha mkono?

Juzi nilipata kusikiliza TBC1(sio kutazama),wachambuzi wote na mtangazaji wanasifia utendaji wa Magufuli. Sasa nikajiuliza hofu ya nini jamani kama hali ni nzuri kiasi hiki kwamba watanzania watano katika kipindi cha TV wote wanakubali Rais wetu ni mzalendo,hii si inawakilisha kwamba watanzania wote tunamkubali?

Hapa ndipo napata tafakuri kwamba group hili la kumuunga mkono Rais ni la "kupikwa" na kutumia nguvu nyingi ili kuondoa hofu. Ila ukweli mnaujua
Kwaiyo nyie mnaompinga ni Original?
 
kichwa cha habari kinajitosheleza kabisa explantion yake c yakuuliza
 
Iko hivi. Kundi la wauaji akina mbowe si kundi jema. Kumbuka kauli zao zinaashiria kitu gani. Kumbuka pia hawa akina Mbow wanalipwa na wazungu kuvuruga amani. Kumbuka Lisu alilipwa kuvuruga mijadala. Kumbuka akina Bashe wamehongwa kuvuruga mijadala na kuleta hoja za kumdharau rais. Kumbuka hawa hawa akina Mbow na Lowa wake ni kundi la magaidi waliovaa ngozi za upinzani. Kumbuka hawa hawa akina mbow walileta watu kuiba kura. Kumbuka lowas huyu huyu na kina mbow wanaamini wao ndiyo wana hati miliki ya urais nchi hii. Kumbuka hawa hawa akina mbow na lowas wanashiriki mipango miovu ya mauaji kwa wananchi wa kawaida ili wao wafaidike kisiasa. Kifupi ni hivi tunaomuunga Mkoni Rais Magufuli ni sisi wananchi wa kawaida tusiokuwa na vyombo vya habari, ni sisi hawa wananchi wa kawaidia. Ila siku ikitokea wakimdhuru rais wetu ndiyo watatujua sisi ni akina nani, maana jeshi letu sisi wananchi ni kubwa zaidi kuliko wao. Na kibaya wanaendekeza ukabila, wanapandikiza mbegu za chuki, ila mpaka sasa wameshakwama na ndiyo maana muda si mrefu wataanza kupigwa mawe kwenye mikutano yao ili wajue hasira za wananchi zilivyo. Hivyo hofu kubwa ni kuwa Mbow na kundi laki ni kundi la wauaji, lis wamempiga risas wenyewe, sasa kama walifanya hivyo kwa lisu je hawawezi kufanya hivyo kwa kiongozi yeyote???? Yaani Mbow na lowas ni waujai ni MAGAIDI! Time will tell, wataumbuka very soon hawa wauaji
Sheria si zipo kama unauthibitisho si muwapeleke panapo husika

Njaa inafanya watu wajitoe akili
 
Kundi linalomuunga mkono rais ni wale watu wasiojulikana, mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya, tbcccm na wote aliowateua. Wengine wote hapana ila tunavumilia tu
 
Hawa wote ni makanjanja

Wakiwepo maofisini ni vilio visivyo na mtetezi ila wakiwa hadharani ni makofi tuu eti tunamuunga mkono mzalendo!!!

Shida sio kiongozi au huyo mwongozwaji wote ni hofu zimetanda mioyoni hakuna % kubwa inayomuunga mkono labda kwa maneno
 
Back
Top Bottom