ICC waondoka DSM na kuelekea Zanzibar!

ICC waondoka DSM na kuelekea Zanzibar!

Sikuwahi hata siku moja kuwapa watu weupe nafasi ya kuamini kuwa sisi Waafrika ni dhaifu, ni jamii ninamoishi inanilazimisha kuwapa wazungu advantage hiyo!
Kampeini miezi miwili amani tele, kupiga kura amani tele, kuhesabu kura amani tele. INAKUWAJE TUNASHINDWA KUIDHINISHA MATOKEO YALIYOKWISHA HESABIWA!!!!???

Siku zote ugumu wwa watawala uko kwenye point yako hiyo mwishoni. Madaraka matamu sana
 
Yaani sijui ni mabadiliko gani haswa watu wanayoongelea. . . .
shida ni kuwa walidhani watanzania wapiga kura wapo vijiweni na barabarani, sasa hawaamini kinachotangazwa. Umaskini wa akili ni mbaya sana!!
 
Umenena kazi si kupiga kura bali kitakachotokea baada ya kupiga kura Tatizo watawala wa kiafrica wanafikiri wakipewa dhamana nchi zinakuwa zao.CCM Zbar haikuwahi kushinda ht siku moja ni ubabe tu.

Miaka yote ww ndo ulikuwa unashinda? ushamba na ulimbukeni ndo tatizo kwa watz wachache wanaodhani kuwa ni waelewa kumbe uelewa wao ni mdogo sana, ICC mmeijua lini? kwani huu uchaguzi ndo wakwanza kufanyika Tz? make kila muda ICC au mnadhani ni chama cha siasa, watz tumepiga kura na tunajua akina nani wanashindwa, si vema kufanya fujo na ujingaujinga alafu mtu anatunisha mishipa ya uso eti ICC!
 
Kwanin wamekuja wachache hivyo?
Walitakiwa wawe na ofisi kila mkoa hadi zoezi litakapoisha.
 
Miaka yote ww ndo ulikuwa unashinda? ushamba na ulimbukeni ndo tatizo kwa watz wachache wanaodhani kuwa ni waelewa kumbe uelewa wao ni mdogo sana, ICC mmeijua lini? kwani huu uchaguzi ndo wakwanza kufanyika Tz? make kila muda ICC au mnadhani ni chama cha siasa, watz tumepiga kura na tunajua akina nani wanashindwa, si vema kufanya fujo na ujingaujinga alafu mtu anatunisha mishipa ya uso eti ICC!


Unaropoka utadhani una hari,sha kwa kutumia mdomo.
Kaa kimya watu wafanye kazi.
 
Kuna wakati we must learn the hard way.

Saaana lakini isiwe kila mara hiyo ndio iwe wazo. . ,matokeo hayajatangazwa. . .
Mtu kaitisha press anasema "kahesabu".. . . .fine atupe hiyo raw data sisi wenye nchi tuone hoja yake ilipo kwanza . . .

Imetosha kuwaamini hawa watu kwa 100%
 
ICC walikuwa wameweka ofisi zao Dar wameenda Zanzibar kushuhudia na kukusanya ushahidi wa kinachoendelea wam,eambata na Rais mstaafu wa Nigeria Goodluck Jonathan.

Sshida na matatizo ndio zinaanza hivyo na nafikiri hawatakaa muda mrefu inabidi warudi bara mapema manake huku ndio kutakuwa na shughuli pevu

Nimesikia wanaenda kuchunguza ukiukwaji wa sheria ya kutangaza matokeo kama alivyofanya Seif.
 
Saaana lakini isiwe kila mara hiyo ndio iwe wazo. . ,matokeo hayajatangazwa. . .
Mtu kaitisha press anasema "kahesabu".. . . .fine atupe hiyo raw data sisi wenye nchi tuone hoja yake ilipo kwanza . . .

Imetosha kuwaamini hawa watu kwa 100%

Tukilifumbia macho hili na likapita, basi itajengeka tabia.

Na watasema hawatafanywa chochote.

Tukae chini tuamue mustakabali wa nchi yetu kwa amani.

Amani inakuja baada ya kufuata haki.

Kama hakuna haki basi ujue hakuna amani.
 
Back
Top Bottom