I never trusted you guy...!!!

I never trusted you guy...!!!

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,400
Reaction score
872,008
Zitto maandishi hayafutiki na ukitaka kuwa mwanasiasa makini usiwe msahaulifu.. La sivyo utaishia kuitwa majina mabaya kama kigeugeu usiye na misimamo mbinafsi nknk
tapatalk_1575974764078.jpeg
tapatalk_1575974757867.jpeg
tapatalk_1575974777217~2.jpeg
 
Siku zote mwanasiasa haaminiki..
Leo yupo chadema kesho ccm
Hata kauli zao ndivyo zilivyo...usiwaamini hata siku moja na hakuna mwanasiasa anaeaminika..
 
siasa za zitto ni za hovyo, ni mtu anayeamini ili jambo liwe bora katika medani ya siasa lazima lifanywe na yeye, hata makamanda pia walikua hivyo kabla ya 9 disemba 2019. naona sasa wameanza kufanya siasa safi
 
Back
Top Bottom