I Miss You- Diamond Platnumz

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,950
2,000
Hiyo quality ya video sasa hatari....sema huyo dem wa mwishon mwa wimbo sijamjua ni zari ama
 

Zooluline

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
208
225
kazi za huyu jamaa za sasa sio kama za zamani. hata maini kushtuka tuu hapana just watching kama vikatuni.... tbe man is really falling.... producer wake anazingua nae...
 

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
3,015
2,000
Hizo ramli zimeanza kupigwa miaka kadhaa iliyopita kiasi kwamba, hivi sasa labda angekuwa kwenye benchi moja na akina MB Dog!!!!
Najua hutaki kukubali maana unategemea career yake uishi lakini huo ndio ukweli. Jiandae tu kukubaliana na ukweli. This is a bitter truth as it is hard to swallow, it is painful truth.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom