IamError_D
JF-Expert Member
- Dec 21, 2011
- 441
- 117
it z 7yrs i still luv her so much 4m mi heart but i don't know she luv me..
cna no yke na cjui alpo.. nfanyeje?
cna no yke na cjui alpo.. nfanyeje?
Haya Kongosho, hapo nimekukubali kwa kumrahisishia.tangaza redioni na kwenye TV.
Usisahau kusema 'zawadi nono itatolewa'
tangaza redioni na kwenye TV.
Usisahau kusema 'zawadi nono itatolewa'
it z 7yrs i still luv her so much 4m mi heart but i don't know she luv me..
cna no yke na cjui alpo.. nfanyeje?
Hahahahah aseeee
it z 7yrs i still luv her so much 4m mi heart but i don't know she luv me..
cna no yke na cjui alpo.. nfanyeje?
mbaya zaidi amemsahau jina!!labda angekuwa analikumbuka akaliweka hapa tungemsaidia!!sasa huko kwa redio na TV atawapa jina gani!!tangaza redioni na kwenye TV.
Usisahau kusema 'zawadi nono itatolewa'
Hmmmmmm..funguka mliachana wapi,katika mazingira gani,mayb rafiki zake kama wapo..i min unawakumbuka majina umtafute kwenye hiyo facebook.[/QUO
mbaya zaidi amemsahau jina!!labda angekuwa analikumbuka akaliweka hapa tungemsaidia!!sasa huko kwa redio na TV atawapa jina gani!!
Kuna cku nikiwa naishi kwa shangazi mkoan atown wkt huo nko primary xul na kla wkiend uwa narud home.. kuna mcchana uwa anakuja kubuy maziwa moyo uldunda hadi kutokea kumpenda sana had nkafankiwa kulpata jina lake la mwanzo lakn la mwshon ckufankiwa... kuna wkt uwa anakuja mara 1 1 lakn mara nyng uwa anakuja mdogo wake au housegal...