I love africa

STALLEY

JF-Expert Member
May 5, 2012
551
250
Waafrika kweli tumejaliwa
 

Attachments

  • 1388153710546.jpg
    File size
    42.7 KB
    Views
    595

Mwanahisa

JF-Expert Member
Jun 29, 2012
1,389
1,195
Ivi President Kagame hana nafasi za kazi, hata za jeshi la msituni tu niende jamani.
 

STALLEY

JF-Expert Member
May 5, 2012
551
250
Yani mwenzenu nilipoiona hii picha nilishindwa kabisa kuficha hisia zangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom